Ushauri kwa wanaume mnaofuga madevu!


barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,515
Likes
16,723
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,515 16,723 280
Kusema kweli niwe tu mkweli mimi mwanaume anaefuga midevu kama Rick Ross wala simpendi, hanipi hata mzuka

Kwanini usikate Madevu yako jamaa

Naelewa Naelewa sijazaliwa jana ujue, Naelewa kazi ya Madevu kit and ani, yanatoa raha na kutekenya lkn doh!

Ila Wanaume went Madevu ni wachaaafuu, mana kama juu ( kaskazini) ana midevu kusini je?!

Naombeni Wanaume wenye Madevu mkate Madevu yenu, kuna style nzuri tu za kukata madevu yanayosaidia kwenye gemu kama style ya Beberu hehehe

Ni hayo tu kwa sasa. ..

I stand to be corrected!

Like I said ni ushauri tu hatugombani

Akina Osama na Rick Ross Mupooo?!

Revolution of beards!!
Zamani wanawake walikuwa wanafuga mandevu meeengi sehemu za siri na wanaume walikuwa usoni wananyoa, siku hizi ni tofauti. Wanawake wananyoa papuchi zao ila wanaume wanafuga manywele usoni.
20180524_151132-png.785105
 
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
4,693
Likes
5,995
Points
280
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
4,693 5,995 280
mbona kuna mambo ya kunyoosha kidole juu? taarabu ama?
 
bahati30

bahati30

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,570
Likes
685
Points
280
bahati30

bahati30

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,570 685 280
Kusema kweli niwe tu mkweli mimi mwanaume anaefuga midevu kama Rick Ross wala simpendi, hanipi hata mzuka

Kwanini usikate Madevu yako jamaa

Naelewa Naelewa sijazaliwa jana ujue, Naelewa kazi ya Madevu kit and ani, yanatoa raha na kutekenya lkn doh!

Ila Wanaume went Madevu ni wachaaafuu, mana kama juu ( kaskazini) ana midevu kusini je?!

Naombeni Wanaume wenye Madevu mkate Madevu yenu, kuna style nzuri tu za kukata madevu yanayosaidia kwenye gemu kama style ya Beberu hehehe

Ni hayo tu kwa sasa. ..

I stand to be corrected!

Like I said ni ushauri tu hatugombani

Akina Osama na Rick Ross Mupooo?!

Wewe mbona unafuga ndevu za kwapa na hatujaongea?
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,744
Likes
9,780
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,744 9,780 280
Nikiwa na jambo langu muhimu ambalo nalishughulikia huwa naziacha zinaotaaaa, nikishakamilisha nazinyoa ........
 
MaluguMlp

MaluguMlp

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2018
Messages
402
Likes
133
Points
60
MaluguMlp

MaluguMlp

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2018
402 133 60
Kusema kweli niwe tu mkweli mimi mwanaume anaefuga midevu kama Rick Ross wala simpendi, hanipi hata mzuka

Kwanini usikate Madevu yako jamaa

Naelewa Naelewa sijazaliwa jana ujue, Naelewa kazi ya Madevu kit and ani, yanatoa raha na kutekenya lkn doh!

Ila Wanaume went Madevu ni wachaaafuu, mana kama juu ( kaskazini) ana midevu kusini je?!

Naombeni Wanaume wenye Madevu mkate Madevu yenu, kuna style nzuri tu za kukata madevu yanayosaidia kwenye gemu kama style ya Beberu hehehe

Ni hayo tu kwa sasa. ..

I stand to be corrected!

Like I said ni ushauri tu hatugombani

Akina Osama na Rick Ross Mupooo?!

ntalishughulikia na hilo
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,333
Likes
14,316
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,333 14,316 280
Hahahaaa Peni ya hela aka Money Penny Midevu Suna kwetu Sisi waislamu,ukitaka kuprove zina Mzuka NiPM Tuyajenge,UBECHE wangu kama wa Rick Ross achana na wa MaybachMusic(MMG), The Real Rick Ross.
rrr-jpg.785523
 
el_magnefico

el_magnefico

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2015
Messages
257
Likes
244
Points
60
el_magnefico

el_magnefico

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2015
257 244 60
Lakini kiukweli sijasikia demu wa Rick Ross akilalamika kuhusu ndevu za jamaa.
 
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
4,707
Likes
741
Points
280
mankachara

mankachara

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
4,707 741 280
umewahi kukutana na wenye ndevu au unachukia tu bila kuonja
 

Forum statistics

Threads 1,262,348
Members 485,558
Posts 30,120,860