Ushauri kwa wanaume mnaofuga madevu!


Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
8,104
Likes
6,610
Points
280
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
8,104 6,610 280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,781
Likes
16,532
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,781 16,532 280
Mega Mind Nyerere

Mega Mind Nyerere

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
1,087
Likes
907
Points
280
Mega Mind Nyerere

Mega Mind Nyerere

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
1,087 907 280
Kusema kweli niwe tu mkweli mimi mwanaume anaefuga midevu kama Rick Ross wala simpendi, hanipi hata mzuka

Kwanini usikate Madevu yako jamaa

Naelewa Naelewa sijazaliwa jana ujue, Naelewa kazi ya Madevu kit and ani, yanatoa raha na kutekenya lkn doh!

Ila Wanaume went Madevu ni wachaaafuu, mana kama juu ( kaskazini) ana midevu kusini je?!

Naombeni Wanaume wenye Madevu mkate Madevu yenu, kuna style nzuri tu za kukata madevu yanayosaidia kwenye gemu kama style ya Beberu hehehe

Ni hayo tu kwa sasa. ..

I stand to be corrected!

Like I said ni ushauri tu hatugombani

Akina Osama na Rick Ross Mupooo?!

Wanawake acheni kutusema. Mbona nyinyi mnaweka mawigi mengine yananuka balaa. Tuvumiliane tu jamaa
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
8,104
Likes
6,610
Points
280
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
8,104 6,610 280
Wanawake acheni kutusema. Mbona nyinyi mnaweka mawigi mengine yananuka balaa. Tuvumiliane tu jamaa
Kwanini huwaambii wanaonuka wigi
Wanaonuka wigi wapo wachache wafuga ndevu mmejaa
 

Forum statistics

Threads 1,262,349
Members 485,558
Posts 30,120,958