Ushauri kwa penzi hili, msichana ana ahadi za uongo

Ushauri kwa penzi hili, msichana ana ahadi za uongo

sasa mkuu mbona hapo kitu cha kujiongeza tu, yaan kusoma hujui hata picha tuu huwez angalia kwel
 
Stress ndo zikufanye mwanaume mzima na digrii yako unaandika hivyo?? Kwenu huna mababu?? Babu zako walikua na wake wangapi?? Wazee walikua hadi na wake 12 na hawakua na stress wewe huyo mmoja hata hujamuoa ajakutia stress namna hio?

Man up.

NB:Nafikiria kuanzisha elimu ya Jando mtandaoni(JANDO UNIVERSITY). Ni aibu hii
Hamna mkuu mapenz hayana mwenyewe
 
ukiacha majigambo mnaweza piga hatua ila kama hujirekebishi utaendelea sana kusumbuliwa na kiumbe mwanamke.
 
Hamna mkuuu ila anavyofanya utathan labda ana phd? labda ataangukia teuzi hiz bt nothing
 
Dawa ya kiburi ni jeuri, kama vp kata nae mawasiliano. Hawa wadada siku hiz wanaringa mpaka kero hadi house girl mwenyewe shida tu. Yaan ukimtamkia kuwa una mpango wa kumuoa ndio shida inaanzia hapo atakusumbua wee sasa dawa yake siku akipiga au ukimpigia mwambie umepata mwingine kwa hiyo yeye mwisho uone atakavyohaha
 
Kama umeshakula mzigo jiangalie kwa jicho la tatu, kwa nini aanze dharau baada ya kugegedana?? Kama hujala mzigo halafu unatoa majibu ya kudharau cheti chake bado wewe ni wa kujiangalia, ndoa sio PhD, degree wala cheti ndoa ni zaidi ya hayo ndugu
 
Bora ungemuita mkuu, kama haukua na uhakika wa jinsia yake...
emoji23.png
emoji23.png
emoji23.png
emoji23.png
Pamoja na uzuri alionao hauzidi wako. Hata wewe uko vzr na asikuzingue. Km unataka mke hatoki ktk uzuri alio nao anatoka kwa Mungu. Ushauri unapaswa kumshirikisha Mungu juu ya mke unaemtaka. Utampata mke kutokana na uzuri atakuja kukuletea shida baadae, na kwa huyo nikuambie ukwei hauko mwenyewe wewe ni kma tair la ziada tu kwake. Mm nipo kwenye ndoa na ninatoa ushauri pia kwa wenye ndoa na ambao wanatarajia kuoa. Iwapo utakosea ukaoa mke ukiwa na miaka 25 na Mungu akakupa maisha ya miaka 75 jua miaka 50 utakuwa unawek a miko o kichwani ila watu wanapokuona unOnekana uko kawaida. Hakuna msiba mkubwa km kuishi ktk ndoa isiyokuwa na amani. Ni mara mia ulale na maiti asubuh mtachimbia ila si ndo isiyo na amani.
nimekuelewa sana nakushukuru sana ubarikiwe kwa mchango wako i have learned something to u! God bless u!
 
Back
Top Bottom