Ushauri kwa penzi hili, msichana ana ahadi za uongo

Ushauri kwa penzi hili, msichana ana ahadi za uongo

Ila mkuu nimeupenda ukarimu wako, for real your matured, hata comments mbaya hupaniki na unazijibu kwa kujishusha.
Keep it usije ukawa kama [HASHTAG]#faiza fox[/HASHTAG]
Thanx ubarikiwe
 
Mkuu utansamehe ila kiukweli huwa Sipend unafiki. Kwanza uandishi wako ni mbovu kupata maelezo. Mpangilio wa maneno ni F, uandishi na spelling F.

Kingine sijapenda ulivyoponda huko chini kua eti yy ni cheti na wewe una bachelor, kwanza tambua love has nothing to do with education. Na nadhani umeponda kupunguza machungu.

Tatu, inavyoonyesha wakati yy anatumwa na mama yake ulikua Dar, na sasa haupo. Dar ni mjini kiongozi,nnasikia kaharufu kabisa kua Binti ulimuhonga na kumshawishi na vijisent Ku pretend kukupenda that time but kiuhalisia alizipenda pesa zako na Si wewe.

Ushauri: Achana nae ,Si Mwanamke wa aina yako huyo,Ongea na Mungu akulete mkeo orelse karibu kwenye chama chetu na nay wa mitego cha kuzalisha ,Lea watoto mama mwache aende zake
Asante mkuu next time Nitarekebisha! samahani kwa hilo!
 
Don't give up mda mwingine wadada tunatabia ya poz kidogo na kumsoma mtu aone kama unampenda kiasi gani..ila mapozi yakizidi sanaa jiondokee zako maana utakuwa unapoteza mda
Asante kwa ushaur mzur
 
Mhmmhmhmhmh kwa hilo andishi bado unahitaji Muda wa kuoa... Ngoja ngoja kwanza
 
Back
Top Bottom