Ushauri kwa makampuni ya maziwa tanzania

Ushauri kwa makampuni ya maziwa tanzania

julaibibi

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2020
Posts
3,408
Reaction score
4,701
Nchini Tanzania, kiwango cha unywaji wa maziwa kwa sasa kinakadiriwa kuwa kati ya lita 47 hadi lita 70.5 kwa mtu mmoja kwa mwaka, kulingana na takwimu za serikali na sekta binafsi.
Kiwango hiki bado kiko chini sana kikilinganishwa na mwongozo wa Shirika la Afya Duniani (WHO) na FAO, linalopendekeza mtu kunywa angalau lita 200 za maziwa kwa mwaka (takribani mililita 500 au glasi mbili kwa siku) ili kupata virutubisho vya kutosha.
• Kiwango kwa Siku: Kwa wastani wa sasa wa kitaifa, Mtanzania anapata takribani mililita 130 hadi 190 tu kwa siku (chini ya glasi moja).
Yani siku nibsawa unakunywa kijiko kimoja.
MNGEKUWA MNATENGENEZA BOKS MIL 200 SIO FLAVOR.BALI fresh. Ni mzaz asielewa ndio utakuta anampa mtoto wake yale maziwa ya sukari vanila flavor strawberry. Tunataka fresh
 
Miaka ya 1990 kampuni ya Brookband ( sikumbuki jiba vizuri) ya kusindika maziwa ya nchini Kenya, ilitaka kupajua soko lake nchini Tanzania.

Wakiwa kwao na kwa kutumia takwimu za sensa na hali ya uchumi, waliona ni vyema wajaribu kuuza bidhaa zao za maziwa katika eneo la kanda ya ziwa.

Kabla kuanza wakatuma timu ya watafiti hasa mwanza mjini. WLichokutana nacho nafikiri walisitisha mpabgo wao.

Wakazunguka tika maeneo kadhaa maarufu ya kuuza chakula, baada ya kula, walaji wanaagiza soda na bia, hakuna maziwa na hata maeneo hayo hawauzi maziwa kama maziwa.

Kingine, wauzaji wa maziwa mitaani wafugaji na wanaotembeza au kuweka kwenye vibabda nk, zingatieni usafi. Nikikuta maziwa yako kwenye chupa ya maji na pemveni kwebye mtaro kuna chupa ya aina hiyo ina mkojo,hapo umenipoteza.
 
Kwa wiki ninakunywa hadi mara nne.

Gym
Bhangi
Kazi za vumbi

HALAFU NISINYWE MCHEMSHO BILA SUKARI?HAPANA.

Tujali afya wakuu,hakuna wa kuutoa ugonjwa ukikukuta.
 
Nimepata shida sana juzi kutafuta yake ya iringa ya boksi .nilichoona wamejaza maziwa ya flavor.sasa sailolojia ya watoto ni rahis hawa wote wanakwepa fresh ila flavoured yamejaa. Na ndio maaana nikasema ukikuta mzaz anampa mwanae flavored milk ujue hana elimu.yale masukari siio ya kuwapa watoto. Ila ya kiboks ya fresh ni rahis kumpa mtoto akawa anavinywa vile .kama haya ya kenya yapo masupermarket ila bei kubwa ajabu. Kampun za hapa nashangaa wanatengeneza pakt ila boks wanatengeneza yenye sukari pekee. FRESH WHOLE MILK NDIO TUNATAKA SIO FLAVORED. wao freah wanatoa mapakti makubwa of which huwez kumpa mtoto.boks la maziwa kubwa akatembea nalo
 

Attachments

  • Screenshot_20260926_113504_Google.jpg
    Screenshot_20260926_113504_Google.jpg
    143.7 KB · Views: 1
Hivi Tangafresh bado ipo? Ile ndio ilikuwa mtindi OG
Sasa hiv kluna jamaa wa iringa wana chupa zao mtindi upo kama maini mtamu balaa. Wanajiita mbombo sijui .shida hawana advertising. Sijui kwanin labda hiz position wanazishika wanafamilia unakuta hana elimu ya marketing
Marketing strategy ukitaka kujua ndio msing wa biashara angalia makampuni makubwa haya ya soda mfano koka.ipo leo miaka 70 lakin hujaacha siku usione wanatangaza. Wale wanajua kitu ambacho wengi hamkijui
 
Mika 80 mpk 90 kulikuwa na maziwa yanitwa B&B ya maji mdingi alikuwa anapenda kuyaleta sana yanatoka Nairobi au South nafikiri.
 
Based on which research of yours to come up with such conclusions. What was your sample study? Which methodology did you apply?
Hii imeishakuwa common knowledge mkuu. Wabantu zaidi ya asilimia 70 hatuwezi kumeng'enya maziwa. Tukinywa tunaharisha, tumbo linauma, kichefuchefu nk. Wengi unakuta wanaepuka maziwa kwa ajili ya hizi ishu.
 
Nimefanya utafiti wangu nimethibitisha maziwa yote yanayouzwa Ni fake.yanakuwa yamechakachuliwa kwa kuongezewa kemikali za kuyafanya yasiharibike ambayo ni hatari kwa binadamu.Pia haya yanayouzwa mjini ambayo hayajafungashwa huwa yanaongezewa unga wa ngano na vitu vingine ili kuyafanya yawe mazito.Toka nijue haya imenibidi nifuge ngombe wa maziwa ili nikamue mwenyewe.
 
Back
Top Bottom