Usaliti na Unafiki unavyoangamiza Taifa - Lema

Usaliti na Unafiki unavyoangamiza Taifa - Lema

Status
Not open for further replies.
Napata wasiwasi na uwezo wa CHADEMA katika kufanya maamuzi magumu hasa kwa mafisadi. Ikiwa mtu mmoja tu anawapeleka puta na mnazunguka mbuyu miaka nenda miaka rudi.

Mtafanya vipi ili watanzania waamini kwamba mna uwezo wa kuwachukulia hatua mafisadi bila kujali nafasi zao?

Viongozi wote wajuu wanasema kuna kirusi CDM! Mnakijua?

Sasa mbona mnagwaya!!!!!!?
 
mkuu kamanda Ben, binafsi nakuheshimu sana,lakini kitendo cha kamanda lema sio sahihi hata kidogo, lema ni kiongozi hakupaswa kuleta kwenye media kuhusu kuwalaumu wasaliti ndani ya chama. Angetumia vikao, huo ndo ukweli. Tukitaka chama chetu kisonge mbele, lazima tuepuke double standard katika maamuzi.

Good Observation!
 
mmekula cha usiku lakini, naona jiwe limetupwa gizani kwa mtu mmoja lakin walio kwenye mwanga wanapiga kelele kweli mpaka matusi bila hoja kwa hoja, haya mimi napiga dinner.
 
kutokana na bifu la jana kuhusu posho basi anamaansha zitto kabwe. Siku zitto akifukuzwa cdm ndo mwsho wa wanacdm wenye akili kuipenda chadema. Watabaki misukule isyo na uwezo wa kuhoji.

Kama Lema na Sugu......

Uwe unamalizia kwa sababu unatupa shida wafuatiliaji wa hii muvi............
 
Lini Lema amewai kutoa hoja kwenye vikao vya kamati kuu kuwa Zitto ni tatizo ajadiliwe.?

kama yeye ni mjumbe wa kamati kuu na ni mtu mwenye ushawishi mkubwa ndani ya chama, iweje anakuja kupiga poroja kuwa kuna msaliti ndani ya chama mbaya zaidi hamtaji jina?

Juzi hapa tumemlaum sana Mwigamba kwa upuuzi ambao leo anaufanya Lema. .......

Anachofanya Lema ni kujaribu kupoteza upuuzi wake kuhusu posho kwa kumvaa Zitto....Yaani hataki kukubali kuzidiwa kihoja na Zitto hata kama uwezo hana.

usaliti wa zitto ulianza siku nyingi hata kabla lema hajahamia chadema labda kama wewe kibofu/ kiziwi...
 
mmekula cha usiku lakini, naona jiwe limetupwa gizani kwa mtu mmoja lakin walio kwenye mwanga wanapiga kelele kweli mpaka matusi bila hoja kwa hoja, haya mimi napiga dinner.

leo malipo ni double kutokana na jiwe hili..
 
Karibu sana JF Kamanda.

Hakuna jambo baya katika mapambano kama usaliti.CHADEMA kiliposhambuliwa katika kesi fake za Ugaidi kuna waliosimama na chama kidete katika kushinda vita ile lakini ilikua ni mpango wa Mungu kuwafichua wasaliti.Tukiendeleza harakati hizi za kupambana na CCM basi hata wale wasaliti miongoni mwetu tuwapimie kwa vipimo vile vile tunavyowapimia CCM na watawala dhalimu maana adui aliyejipenyeza ndani ya kambi ya mapambano ni hatari kuliko adui aliyeko nje

Siku hizi kuna silly excuse ya uhuru wa kutoa maoni katika kutimiza matakwa ya usalaiti.Mstari radical kabisa ndio utakaotenganisha wapambanaji na wasaliti kwa Doctrine radical.It's either you are with us or against us.No middle ground.Hata kama Dunia ni three dimension

Vijana tuungane na tusimame kidete.Anayepoteza na kuua ndoto za vijana wengi katika safari ya mapambano ni adui mkubwa wa vijana. Tumaini kubwa ni kuwa katika mapambano yoyote ukiona usaliti unazidi kuibuka ujue ukombozi unakaribia.Mitume na Manabii walisalitiwa katika harakati za ukombozi

"A nation can survive its fools and and even the ambitious but it cannot survive treason from within. An enemy at the gates is less formidable... The traitor moves amongst those within the gate freely, his sly whispers rustling through all the alleys, heard in the very halls of government itself... He rots the soul of a nation, he works secretly and unknown in the night to undermine the pillars of the city, he infects the body politic so that it can no longer resist.” (Cicero)
Absolutely True, kuna mtu anataka kusahau kwa makusudi kabisa kua nini kimemfanya awe vile leo alivyo. anajisifu kwa umaarufu anasahau msingi kapata wapi! hii nchi kuna vijana wengi tu ambao ni very potential, probably kuliko hata 'vuguvugu mmoja. wapo vijana na ni wanachama wa Chadema lakin hawajapata tu fulsa ya kua ndani ya mfumo wa chama kimalezi kama ambavyo huyu alipata, leo vuguvugu mmoja anajifanya eti ni mtaifa kiasi hata kupuuza mfumo lezi wake! anapuuza na kudharau mfumo uliomfanya aonekane kwenye jamii kua wa maana.anatumia nguvu ya ushawishi wake kua msaliti!! Mstsri lazima uchorwe.
 
Ndugu zangu nimetafakari sana na jioni ya leo tar 2 Nov nimeona niinuke nitoe hoja zangu. Kwa kweli mimi nilikuwa CCM - nikatoka nikaamia Chadema na sasa nafikiria kutoka chadema na kutokuwa na chama kabisa.

Mie nafikiri kuwa mwana mapinduzi sio lazima utumie fujo na maneno mengi, mh mh mh hapana, yatumike pale inapobidi tu. Chadema ina viongozi very wise kama Mbowe ... kwa nini hawaweki hawa vijana wao sawa?

Lema Ndugu yangu, hemu kaa tu kidogo na uwe na utulivu, most of the time twapaswa kutumia diplomacy na ikishindikana ndo means nyingine, cha ajabu huyu ndugu yangu haachi nafasi ya Diplomacy? why?

Zitto anaweza kuwa na mapungufu mengi, but for real I like his move, ni msomi na usomi wake waonekana, anaweka hoja vizuri na hana maneno ya fujofujo kama Lema.

PLEASE LEMA TULIA KIDOGO TU AND YOU WILL MAKE A GREAT LEADER ...​
 
Umesahau akina Arfi na Safari licha ya kuwemo kwenye chama na watu wenye hadhi zao lakini wamewekwa picha tu. Cheza na Mtei wewe.

Na nnawaeleza hapa, hii haiishii kwa hao tu, Dr.W.Slaa pia saa hizi ni mguu ndani mguu nje, tumeshazihisi chokochoko humuhumu JF.

Kuna habari za kuaminika kabisa kutoka jikoni kuwa Slaa kakatiwa marupurupu kibao.

Kuna miaka ya nyuma Zitto aliambiwa hao huwawezi watakutenga tu, hakuelewa. Waswahili hunena, "kiranga komo".

wewe kutwa unawaza udini tu...
 
Last edited by a moderator:
Daaah,Nimechelewa sana kwenye huu uzi..! Big up sana Godbless Lema,Wasaliti wote wang'olewe bila huruma,Hatuna huruma kwa wasaliti hata waseme nini..!
 
usaliti wa zitto ulianza siku nyingi hata kabla lema hajahamia chadema labda kama wewe kibofu/ kiziwi...

kwa hiyo usaliti wa Zitto unakemewa kwa kuanzishiwa nyuzi za majungu jf. ?
 
Nadhani wananchi wengi (hususan wanachama na wapenzi wa CHADEMA) wanakerwa na hizi siasa chafu na za kinafiki. Ndio maana kwa sisi tunaona afadhali kumwondoa huyo Mnafiki.

Nikiangalia damage alizokwishajaribu kuzifanya na hasara husika naamini there is NOTHING to lose anymore. In other words, NO LOVE LOST!
kwa hiyo mnawaondoa hao wasaliti hapa kwenye jf?
 
Kwasababu wanajua na kufahamu vema kuwa kirusi namba moja ni Zitto Zuber Kabwe

Mbona ni kiongozi wa chama?!! mnataka kusema CHADEMA ina viongozi virusi? na kama ndivyo mnawaambia nini wapiga kura? kama chama kimeshindwa kujisafisha kitaweza kusafisha hii nchi iliyooza hivi?!!!!!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom