USAHIHI: Kuhusu uvumi wa John Mnyika

USAHIHI: Kuhusu uvumi wa John Mnyika

Wewe sio mzima

Endeleeni kulinganisha hata mambo yasiyolinganishwa? Kwa akili zenu mnaona hawa watu wapo sawa.
Ikitokea kwa kiongozi wa Chadema kawaida lakini kwa Miccm ooh wewe si mzima. Kweli ccm = chama cha mazimwi.
 
Wadanganye wajinga wa lumumba, hivi ni nani mhusika mkuu wa vitendo vya ufisadi kama viongozi walioko madarakani? Kashfa zote ambazo umezisikia nchi hii zimefanywa na walioko madarakani. EPA, UDA, ESCROW, IPTL, RICHMOND, Lugumi, na zingine lukuki zina mkono wa high office. Nyerere aliwahi kusema mtu anayeuchukia ufisadi akisema unamtazama usoni unaona kabisa kuwa huyu haupendi ufisadi,lakini huyo ambaye anawahakikishia akina Kikwete na wenzake kuwa atawalinda wasiwe na wasi wasi, licha ya wizi wa pesa na rasilimali za taifa hili unakuja na kauli za kitaahira kuwa credibility ya Magufuli huwezi kui quesion?

Suala la Lugumi, tenda imetangazwa leo kesho yake mkataba unasainiwa, less than a week mtu analipwa almost pesa yote kabla ya kuanza kazi kinyume cha sheria ya tenda, kisha mteule wake Tulia anaenda kutetea bungeni ? Simply anatimiza ahadi yake ya kuwalinda majizi makuu.

Wako wapi wahusika waliokuwa wanapitisha makontena zaidi ya 2000 ambayo hadi orodha alikuwa nayo? Wako wapi waliotengeneza bomba la mchepuko la mafuta ku divert flow meters? Wako wapi waliotoa amri kufungwa kwa flow meters kwa zaidi ya miaka mitano?

Unafikiri wote humu tuna akili za kushikiwa nyumba sehemu prime zimeuzwa na kugawiwa kwa mahawara tena kwa bei za kutupwa kwa akili yako mbovu unatuambia ni propaganda, you are not serious or you are nut, aliyekuwa Waziri mdogo wa ujenzi Dk Charles Tizeba kakaa hotelini new African hotel kwa zaidi ya miaka 7 akilipiwa na serikali, unatuambia propaganda unaishi dunia gani wewe?

Kwa nini walizuia hotuba ya kambi ya upinzani ya Waziri kivuli wa mambo ya ndani isisomwe bungeni kama walikuwa na maelezo ya kweli na ya kujitosheleza? Tuorodheshee kashfa za Lowassa hapa na utuconvice kuwa yeye ni mhusika mkuu. Acheni upambe usio na maana wakati mwingine mjaribu kuwa wazalendo
Yawezekana kweli una Kansa kichwani Kama jina lako lilivyo!
Unasema kabisa viongozi wnaokuwa madarakani ndio mafisadi wakuu, unataja mpaka miradi ya mfano yenye UFISADI ndani yake Kama IPTL, RICHMOND nk, halafu mwishoni unamtetea mhusika mkuu wa RICHMOND!
Ukiwa muongo usiwe msahaulifu!!
 
Vijana wa bavicha hata kuondoka kwa dr slaa mlikanusha hivi hivi lkn mwisho wa siku akaondoka kweli..CHAMA CHA UFIPA KIMESJAJIFIA ZAKE.
 
Yawezekana kweli una Kansa kichwani Kama jina lako lilivyo!
Unasema kabisa viongozi wnaokuwa madarakani ndio mafisadi wakuu, unataja mpaka miradi ya mfano yenye UFISADI ndani yake Kama IPTL, RICHMOND nk, halafu mwishoni unamtetea mhusika mkuu wa RICHMOND!
Ukiwa muongo usiwe msahaulifu!!
Mwendawazimu wewe, nani mwenye maamuzi ya mwisho kwenye baraza la mawaziri? Ni Waziri mkuu au rais? Mwaka 2006 kama ulikuwa una akili JK alivyorudi kutoka USA alisema amekutana na richmond na wameahidi kuja kuwekeza kwenye umeme, mgao soon utakuwa historia, ni RICHMOND ipi aliyozungumza nao? Hadi Lowassa anaondoka madarakani RICHMOND ilikuwa haijalipwa hata senti tano, bali mkataba wa kifisadi Waziri mkuu akiwa Pinda na Rais JK wakauhamishia DOWANS na kuanza kuwalipa, je Lowassa alikuwa na mamlaka ya kuwalazimisha waliobaki madarakani wauhamishie mkataba DOWANS? Wajinga mko wengi mnafikiri na sisi pia ni wajinga kama nyinyi wa lumumba
 
Walipoingia madarakani wakasema Makontena,wakasema Takukuru,wakasema mita ya kusoma geji ya mafuta,wakasema watumishi hewa,

Walipoambiwa Mikutano ya chadema ,wakasema wamenasa mtandao Wa wezi kiss kila ajenda na propaganda zao

Sasa wamebanwa juu ya ajenda ya kuvunja katiba kwa kuitisha mkutano Wa siasa,wameanzisha igizo LA Mnyika,mtaacha lini kuigiza
 
Nadhani kunatakiwa Mnyika aje mbele kwa maslahi ya chama chetu. Hawa vijana hawawezi kusema haya kwa sababu Mh. mnyika si mwanachama wa BAVICHA. Kama kweli kuna jambo chama kieleze ukweli wa jambo hili.
TAARIFA KWA UMMA

Ipo hoja nyepesi mno iliyopikwa na Vijana wa Lumumba juu ya Mbunge wa Kibamba na Naibu Katibu mkuu wa CHADEMA John Mnyika kuwa alimkataa Lowassa

Hoja hiyo ni ya kupuuzwa kwa kuwa haina ukweli wowote ule, na nitalishangaa Jeshi la Polisi kuendelea kukaa kimya,na kumuacha aliepotosha Umma kwa kiwango kikubwa kiasi hicho,jambo ambalo limempa Usumbufu mkubwa Naibu Katibu mkuu kwa chama na Wananchi wake katika jimbo lake.

Nataka kuona nguvu ya Cyber Crime kama kweli sheria hiyo ni dhahiri ni msumeno au huwa inakata upande mmoja tu!.Mnyika ni Kiongozi mkubwa na katika Taasisi kubwa sana nchini CHADEMA,hapaswi kunenewa uongo kwa nia ya kuupotosha Umma naliomba jeshi la Polisi liingie kazini Mara moja kutimiza majukumu yake.

Imetolewa July 03

Edward Simbeye
Katibu Mwenezi BAVICHA Taifa
 
At this stage JJ mwenyewe ndo anatakiwa akanushe maana inasambaa kama upepo
 
TAARIFA KWA UMMA

Ipo hoja nyepesi mno iliyopikwa na Vijana wa Lumumba juu ya Mbunge wa Kibamba na Naibu Katibu mkuu wa CHADEMA John Mnyika kuwa alimkataa Lowassa

Hoja hiyo ni ya kupuuzwa kwa kuwa haina ukweli wowote ule, na nitalishangaa Jeshi la Polisi kuendelea kukaa kimya,na kumuacha aliepotosha Umma kwa kiwango kikubwa kiasi hicho,jambo ambalo limempa Usumbufu mkubwa Naibu Katibu mkuu kwa chama na Wananchi wake katika jimbo lake.

Nataka kuona nguvu ya Cyber Crime kama kweli sheria hiyo ni dhahiri ni msumeno au huwa inakata upande mmoja tu!.Mnyika ni Kiongozi mkubwa na katika Taasisi kubwa sana nchini CHADEMA,hapaswi kunenewa uongo kwa nia ya kuupotosha Umma naliomba jeshi la Polisi liingie kazini Mara moja kutimiza majukumu yake.

Imetolewa July 03

Edward Simbeye
Katibu Mwenezi BAVICHA Taifa
Jamani kwani mnyika kasema nini?
 
Naona humu Manyumbu yananyukana yenyewe.
 
Lakini kimya cha Mnyika si cha kawaida...............katika awamu ya hii ya &&&&## uchwara mara ya kwanza na ya mwisho kumuona ilikuwa ni uwasilishaji wa bajeti kivuli ya Wizara ya Madini
 
  • Slaa kaondoka chadema, kingunge, Sumaye, lowasa, na wengine wengi wakaondoka CCM. Compare and contrusts nani wengi walihama kwenye safu kubwa? Who lost more between the two parties? Sioni Chadema wanamuongelea Slaa kama watu wanavyomuongelea Lowasa. Why??????
 
At this stage JJ mwenyewe ndo anatakiwa akanushe maana inasambaa kama upepo
Na hapo ndio patamu jiulize kwanini ni vigumu Nyika kujitokeza na kusema!
Nadhani kunatakiwa Mnyika aje mbele kwa maslahi ya chama chetu. Hawa vijana hawawezi kusema haya kwa sababu Mh. mnyika si mwanachama wa BAVICHA. Kama kweli kuna jambo chama kieleze ukweli wa jambo hili.
 
Mwendawazimu wewe, nani mwenye maamuzi ya mwisho kwenye baraza la mawaziri? Ni Waziri mkuu au rais? Mwaka 2006 kama ulikuwa una akili JK alivyorudi kutoka USA alisema amekutana na richmond na wameahidi kuja kuwekeza kwenye umeme, mgao soon utakuwa historia, ni RICHMOND ipi aliyozungumza nao? Hadi Lowassa anaondoka madarakani RICHMOND ilikuwa haijalipwa hata senti tano, bali mkataba wa kifisadi Waziri mkuu akiwa Pinda na Rais JK wakauhamishia DOWANS na kuanza kuwalipa, je Lowassa alikuwa na mamlaka ya kuwalazimisha waliobaki madarakani wauhamishie mkataba DOWANS? Wajinga mko wengi mnafikiri na sisi pia ni wajinga kama nyinyi wa lumumba
Mkuu ile orodha ya mafisadi iliyokuwa kwenye tovuti ya chama chetu ipo wapi siku hizi?
 
TAARIFA KWA UMMA

Ipo hoja nyepesi mno iliyopikwa na Vijana wa Lumumba juu ya Mbunge wa Kibamba na Naibu Katibu mkuu wa CHADEMA John Mnyika kuwa alimkataa Lowassa

Hoja hiyo ni ya kupuuzwa kwa kuwa haina ukweli wowote ule, na nitalishangaa Jeshi la Polisi kuendelea kukaa kimya,na kumuacha aliepotosha Umma kwa kiwango kikubwa kiasi hicho,jambo ambalo limempa Usumbufu mkubwa Naibu Katibu mkuu kwa chama na Wananchi wake katika jimbo lake.

Nataka kuona nguvu ya Cyber Crime kama kweli sheria hiyo ni dhahiri ni msumeno au huwa inakata upande mmoja tu!.Mnyika ni Kiongozi mkubwa na katika Taasisi kubwa sana nchini CHADEMA,hapaswi kunenewa uongo kwa nia ya kuupotosha Umma naliomba jeshi la Polisi liingie kazini Mara moja kutimiza majukumu yake.

Imetolewa July 03

Edward Simbeye
Katibu Mwenezi BAVICHA Taifa
Kwanini mnamlisha maneno Mnyika?Muacheni akanushe mwenyewe maana hata Dr slaa mlimlisha maneno hivi na baadae akatoka akawaumbua.
Mnyika amekerwa na chama chake kutiwa DOA.
 
Tundu lissu uko wapi na wewe jitokeze kusema yako ya moyoni kuhusu lowasa, tunajua hata wewe hupendi hayo mambo yanayoendelea chadema ila unavumilia tu.
 
Chadema imeisha

Kitendo cha mbowe kumleta MASHINJI kuja kuwa katibu mkuu wa Cdm kutoka kusiko julikans na kuwaacha waliokuwa wazoefu mda mrefu kimewauma wengi sana ikiwepo mnyika kwa kifupi ni dharau kwa watu kama mnyika ambao wamekipigania CDM na wamegombana na watu kwa ajili ya cdm,
 
Back
Top Bottom