USAHIHI: Kuhusu uvumi wa John Mnyika

USAHIHI: Kuhusu uvumi wa John Mnyika

Lowassa atarudi tu CCM...nadhani wabunge vijana wa Chadema wamevumilia vya kutosha sasa hawaoni faida yoyote ya kuwa naye tena..Biashara ya uchaguzi imeisha...kila mtu atarudi alipotoka..Juzi kati Lipumba alianza kijirudisha..
Poleni sana.
 
Naomba John Mnyika ajitokeze na aseme kama anapinga hilo bandiko na ana mkubali Fisadi Lowasa!
 
Naskia jamaa kasema ni kweli waraka ni wake wala hakuna wa kubadilisha msimamo wake.
 
Mtoa mada hayuko vizuri katika uzi makini, nakukubali kwenye uzi za ubishi na matusi
 
Hapo sawa naona kitengo cha propaganda kwa upande wa CDM wanataka kuharibu mambo...source haikuwa nzuri wajua makundi ya wassap na yenyewe. Nadhani atafika hapa Mnyika akanushe au kina Makene nk...
Mnyika ajitokeze kusema ana mkubali Lowasa!
 
Mnyika halizishwi na style ya kuingia na kutoka nje ya bunge!!!

Ukweli lazima usemwe, hongera Mnyika kwa kuvunja ukimya
 
Kama uzi huu ni kweli basi Mnyika atakuwa amejipalia makaa. Hata hivyo no vema akajiuzulu nafasi za chama na abaki na ubunge ili kulinda heshima yake.
kujipalia makaa kivip mkuu si ndo demokrasia mnayoitaka io kila mtu aamini kwenye anachokiamini au hujui msimamo wa JM kwa mamvi
 
na slaa mlikanusha hv hv baadae mtu kaondoka tunaomba tumsikie yeye mwenyewe
 
JJ Mnyika yupo wapi? Ile taarifa kwa umma "imesukwa" kwa details za kutosha na za kushtusha. Nadhani ni Mnyika tu ndo anapaswa kujitokeza na kuipinga
Eti details za "kutosha na za kushtusha", zipi hizo mbona hakuna hata dalili ya details? Yale ya Dr. Slaa na Professor nayo yalikuwa na details?
Hebu tusaidie tuzione hizo details.
 
Mnyika maandiko yake yote yapo composed hawezi kuandika kama Nape na akatoa taarifa kwa umma ikiwa na makosa!
Ukisoma vizuri hayo maandiko utagundua dhahiri ni maandiko ya RC Fulani hivi.
 
Ok mnyika kamkataa,,lowasa imekuwa lumumba wamekulupuka,,bavicha wamekanusha,,nyumbu bado wanahaha,,,hata kwa Dr.slaa ilianza hivihivi,,mwishoe mkamgeuka,,,,yangu majicho.
 
Mawazo yaliyo andikwa kwenye hizo barua yana fikra za Mnyika ndio maana hakuna sehemu Mnyika kwa kutumia account yake yeyote kakanusha hii habari zaidi ya wanachadema na chadema kumsemea..

Mnyika hana tabia ya kusubiri mtu amjibie..Mnyika hata bungeni amepunguza munkari na wala haongei!
 
TAARIFA KWA UMMA

Ipo hoja nyepesi mno iliyopikwa na Vijana wa Lumumba juu ya Mbunge wa Kibamba na Naibu Katibu mkuu wa CHADEMA John Mnyika kuwa alimkataa Lowassa

Hoja hiyo ni ya kupuuzwa kwa kuwa haina ukweli wowote ule, na nitalishangaa Jeshi la Polisi kuendelea kukaa kimya,na kumuacha aliepotosha Umma kwa kiwango kikubwa kiasi hicho,jambo ambalo limempa Usumbufu mkubwa Naibu Katibu mkuu kwa chama na Wananchi wake katika jimbo lake.

Nataka kuona nguvu ya Cyber Crime kama kweli sheria hiyo ni dhahiri ni msumeno au huwa inakata upande mmoja tu!.Mnyika ni Kiongozi mkubwa na katika Taasisi kubwa sana nchini CHADEMA,hapaswi kunenewa uongo kwa nia ya kuupotosha Umma naliomba jeshi la Polisi liingie kazini Mara moja kutimiza majukumu yake.

Imetolewa July 03

Edward Simbeye
Katibu Mwenezi BAVICHA Taifa


Adui mkubwa wa Mnyika ni Tundu!
 
Back
Top Bottom