USAHIHI: Kuhusu uvumi wa John Mnyika

USAHIHI: Kuhusu uvumi wa John Mnyika

Ok mnyika kamkataa,,lowasa imekuwa lumumba wamekulupuka,,bavicha wamekanusha,,nyumbu bado wanahaha,,,hata kwa Dr.slaa ilianza hivihivi,,mwishoe mkamgeuka,,,,yangu majicho.
Hivi hujiulizi kwanini Mnyika hajakanusha yeye mwenyewe?
 
Nimepoteza kipenzi change huko Dar es Salaam, Hidaya....wapi...., Dar es Salaam ....eee, Kibamba......ee wapi, Kinondoni......eee wapi.., Manzese......Dodoma oohh Hidaya... oohh Mnyika eeeh wapiiii? Maskini Pepe Kale (Kabasella ya Mpanya) apumzike kwa Amani.
 
Vijana wa Tz siku zinavyozidi kusonga naona uwezo wa kufikiri nao unapungua itabidi wachina ss walete dawa za kuongeza uwezo huo.
 
TAARIFA KWA UMMA

Ipo hoja nyepesi mno iliyopikwa na Vijana wa Lumumba juu ya Mbunge wa Kibamba na Naibu Katibu mkuu wa CHADEMA John Mnyika kuwa alimkataa Lowassa

Hoja hiyo ni ya kupuuzwa kwa kuwa haina ukweli wowote ule, na nitalishangaa Jeshi la Polisi kuendelea kukaa kimya,na kumuacha aliepotosha Umma kwa kiwango kikubwa kiasi hicho,jambo ambalo limempa Usumbufu mkubwa Naibu Katibu mkuu kwa chama na Wananchi wake katika jimbo lake.

Nataka kuona nguvu ya Cyber Crime kama kweli sheria hiyo ni dhahiri ni msumeno au huwa inakata upande mmoja tu!.Mnyika ni Kiongozi mkubwa na katika Taasisi kubwa sana nchini CHADEMA,hapaswi kunenewa uongo kwa nia ya kuupotosha Umma naliomba jeshi la Polisi liingie kazini Mara moja kutimiza majukumu yake.

Imetolewa July 03

Edward Simbeye
Katibu Mwenezi BAVICHA Taifa
Mkiishia kupiga kelele kwenye mitandao hakuna kitakachotokea. Polisi mpaka sasa hawajajua kama hiki kitu kimetokea na ni uongo. Hivyo nendeni mkaripoti.
Nilitegemea usema kituo mlichopeleka shitaka hili sikuona. Kumbe nawe ni bongo lala usiyejua polisi wanafanyaje kazi.
 
Aisee kama siyo yeye, tunamtaka ajitokeze na kukanusha
Na mimi hicho ndicho ninacho taka mbona Lwakatale pamoja na kuumwa kajitokeza kuelezea kuhusu tatizo lake japo ni kweli yaliyo elezwa?
 
Ni swali zuri. Mnyika sio mtu wa kukaa kimya. Iko namna hapa.
Mbona Wilfred Lwakatale kaja kuongelea swala lake pamoja na kuumwa? Hivi kati ya Lwakatale na Mnyika ni nani ambaye yuko active zaidi kwenye mitandao?
 
K
Nyumbu naona Mnyika amewashika pabaya mnakimbilia kumziba mdomo.
Kama wahusika wa ufisadi ufuatao hawajashughulikiwa hadi leo japo walitangaza hadharani kama kuna fisadi mkubwa nchini:-
1. Radar ya Chenge,
2. Ndege ya Raisi
3. Meremeta
5. NBC
6. Richmond
7. Nyumba za Serikali
8. Mv mpya chakavu
9. Mabehewa mapya chakavu
10. Makontena na Mafuta bandarini
12. Mikataba ya gesi, mafuta na madini mengineyo
13. Usafirishaji wa wanyama hai,
14. Lugumi
15. Vitambulisho vya Uraia
16. UDA
17. Mradi wa BRT
18. MSD
19. TBS
20. ARV za kughushi
21.....
Walau nikipata majibu ya hatma ya waliokwapua (Makupe) hapo hata katika kashfa 10 tu nitajiunga na wale wanaoupinga upinzani Tanzania na sitakuwa na haja ya kuwatetea wanyonywaji.
 
K

Kama wahusika wa ufisadi ufuatao hawajashughulikiwa hadi leo japo walitangaza hadharani kama kuna fisadi mkubwa nchini:-
1. Radar ya Chenge,
2. Ndege ya Raisi
3. Meremeta
5. NBC
6. Richmond
7. Nyumba za Serikali
8. Mv mpya chakavu
9. Mabehewa mapya chakavu
10. Makontena na Mafuta bandarini
12. Mikataba ya gesi, mafuta na madini mengineyo
13. Usafirishaji wa wanyama hai,
14. Lugumi
15. Vitambulisho vya Uraia
16. UDA
17. Mradi wa BRT
18. MSD
19. TBS
20. ARV za kughushi
21.....
Walau nikipata majibu ya hatma ya waliokwapua (Makupe) hapo hata katika kashfa 10 tu nitajiunga na wale wanaoupinga upinzani Tanzania na sitakuwa na haja ya kuwatetea wanyonywaji.
Yuko kwenu. Mtenganishe E na cheng.
 
Hebu Mwenye taarifa za Walipo wanachama wetu Mashuhuri "Babu" Kingunge Ngombale Mwiru na Haji Duni atujuze plz.... Nimewamisssss!!!
 
Lowassa atarudi tu CCM...nadhani wabunge vijana wa Chadema wamevumilia vya kutosha sasa hawaoni faida yoyote ya kuwa naye tena..Biashara ya uchaguzi imeisha...kila mtu atarudi alipotoka..Juzi kati Lipumba alianza kijirudisha..
kumbe bado mnamtamani king.
images-18.jpeg


swissme
 
Edward Simbeye, atembelee
bandiko hili na aseme kama anawajua ni kina nani waliozungumzwa humo!.

Ujio wa Lowassa CHADEMA: Kuna kundi wamesusa,.
Pasco

Mkuu Pasco,
Hilo andiko lako la huko nyuma unalomuelekeza Simbeye alitembelee nimelisoma na mimi tena. Mkuu kwa mtazamo wako wa kipindi hicho ulipotoka sana. Needless to says, you were dead wrong. Waliosusa huenda walikuwa na busara zaidi, maana itikadi ya Chadema hasa agenda yao dhidi ya ufisadi ilichafuliwa sana na ujio wa Lowassa. With Lowasa, Chadema lost credibility as an anti-corruption party, and it still hasn't completely recovered. Sasahivi Magufuli, kwa uongozi wake wa kiimla, anawasaidia Chadema kuanza kuonekana tena kama ni chama kinachopigania haki - a very interesting turn of events!
 
Back
Top Bottom