USA huchangia 22% bajeti UN, Afrika huchangia ngapi huko?

USA huchangia 22% bajeti UN, Afrika huchangia ngapi huko?

Nataarifiwa hapa USA pekee huchangia yapata 22% ya bajeti ya UMOJA WA MATAIFA (sisi Afrika kwa umoja wetu, AU wenye nchi 54 tunachangia % ngapi huko UN?). Mhe. Trump ataendelea na formula (22%) hii? Hivi Afrika hatuwezi kujipanga tukawapelekea ng'ombe, mahindi na maharage wauze kwenye mnada wapate pesa za kujiendesha, kama mchango wetu badala ya pesa cash?
Mwenzako ana Veto Power wewe utapewa hata ukichangia
 
Jengo la makao makuu pale AU, Addis Ababa pamoja na furniture wametusaidia "rafiki" zetu Uchi-na.
Hahahaha
Na ile mwalim Nyerere social hall, Mugabe ndio ali wang'ang'ania wajerumani wajenge, kama skosei
 
Nataarifiwa hapa USA pekee huchangia yapata 22% ya bajeti ya UMOJA WA MATAIFA (sisi Afrika kwa umoja wetu, AU wenye nchi 54 tunachangia % ngapi huko UN?). Mhe. Trump ataendelea na formula (22%) hii? Hivi Afrika hatuwezi kujipanga tukawapelekea ng'ombe, mahindi na maharage wauze kwenye mnada wapate pesa za kujiendesha, kama mchango wetu badala ya pesa cash?
tukikumbuka enzi za utumwa dahh
 
hata michango ya AU wanadefault ndiyo watakamilisha ya UN? katika $700m zinazotakiwa na AU $500m tulikuwa tunaomba. wamekubaliana kila taifa kuongeza 0.02 % kwenye kodi ili kupata pesa za kuendesha AU.
 
Ni bora kuwapelekea matikiti maji ili yawapunguzie kiu.
 
Wacha marekani wachangie hiyo 22% tena bado ndogo, kwa sababu hizo pesa wanazochangia sio zao wameiba kutoka Afrika. USA pamoja na Europe watawasumbua sana Waafrika hadi pale watakapopata akili.
 
Waafrika tupeleke hata mazao (mchele,unga wa mahindi na mhogo) na mifugo angalau isaidie wakati wa mikutano
 
Nchi 20 huchangia 83.7pc
Nchi 173 huchangia jumla ya 16.3pc
Sisi Tanzania ni LDC hivyo twachangia 0.01pc
 
Back
Top Bottom