USA are not able to overcome S-300 air defense system

USA are not able to overcome S-300 air defense system

pole sana mkuu kwa kupitwa na huo mnakasha,uzuri wa JF huwa hakifutwi kitu,labda kiwe kimeenda/kilienda kinyume na sheria/kanuni za forums.mnakasha huu HAPA. upitie post kwa post.utaelimika pia.

Nashukuru sana mkuu kadoda11 nahamia kule kwa muda kidogo. Maana nimekutana na fimbo na nondo za kutosha. Nimeona watu wanajaribu kuchonga funguo lakini kila wakifika mlangoni wanakuta vitasa vimebadirishwa.
 
Last edited by a moderator:
Number one...UR THE BIGGEST LIAR and BEST in copying and pasting LIES of RT tabloids anti-US news ...!!!! I hv clear reasons...from ur posts...!!! Coz u hv VOLATILE MEMORY...i will show you...👇👇👇

1: U said ur NOT PRO-Russians....liar...!!! ukajidai ur Pro- truth and Facts....FACTS ZA UONGO NA UMBEA...ZA RT news...!!!! Sasa unaisifia RUSSIA kila kitu useme SIO Pro-Russian...!!? Huku unaitetea Russia kuipamabanisha na U.S.A wala hukujua DATAS zake KIUCHUMI....KIJESHI...ukabaki unaongea SIASA za mitaani...tht is VOLATILE MEMORY...!!!

2: Ukaanza UONGO mkubwa hapa....eti U.S.A National Debts ni $ 70 trillions....NIKAKUSHANGAA...hujui lolote...unkaeka BACK UP point ya Mchumi Mchumia Tumbo like Lipumba....kuhadaa public huku wenye uelewa MDOGO KAMA WW...ukadhania hata hilo deni labda Foreign countries ndio wanadai loote...hujui kitu...WW KICHWA CHAKO KAMA MCHUNGAJI MTIKILA...the same..I showed u, U.S.A total National debt currently stands at $ 17.8 trillions, na NDIO wazi IKO KTK NATIONAL DEBT CLOCK...daily monitered and is NOT SECRET...!!! na kila mtu anajua hilo.. Of which, $ 11.1 trillions NI MADENI YA NDANI U.S.A nyenyewe....na $ 6.5 trillions ni FOREIGN COUNTRIES....China $ 1.3 trillions....Japan $ 1.2 trillions...then UK...Brazil....etc...!!! KIUCHUMI DENI HILO SIO ISSUE....nikakupa figure....DEBT to GDP ratio ya U.S.A is 102%....tht is very NORMAL...bado hujui...na ipo wazi WIKIPEDIA...mitandao mbali mbali ya UCHUMI...kwani US...GDP..Feb 2015 >> $ 17.71 trillions per FISCAL YEAR...!!! ww ukaja na BASELESS RT news zako za kipuuzi...!!!

3: UKAANZA KUDANGANYA WATU...IMF C.EO...Bibi Christine eti ataweka Yuan kuwa INTERNATIONAL money...i told u...IMF, WORLD BANK...UN...NATO...hivi ni VYOMBO VYA MAREKANI...ndio inavitumia kuua nchi zingine au kusaidia nchi za Pro-US...na huyu mama IMF Director ni PUPPET wa U.SA tu...akienda kidogo against U.S atafukuzwa kazi mara moja na nikakupa mfano wa Banki Moon, yuko pale tu hana nguvu yoyote, U.S ndio ikisema inapiga nchi yoyote HATA UN. wakatae, na hawajatoa idhini...US anapiga...
we saw IRAQ, LIBYA, etc...sbb VYOTE HIVYO NI U.SA controlled...na nikakwambia CHINA kuona hivyo, akawa front line AKAANZA mkakati mapema, wakaanzisha ASIAN DEVELOPMENT BANK with other Asian countries ili KUJINUSURU wakaruhusu NCHI YOYOTE IJIUNGE KTK BENKI HIYO...ili iwe HURU kukopa kwa riba ndogo na hakuna masharti kandamizi ...BAHATI MBAYA SANA SANA...HIYO ASIAN DEVELOPMENT BANK...imetekwa na U.S na his BEST FRIEND JAPAN...ndio wana share kubwa sana....U.S. $ 15.6 trillions.....Japan $ 15.6 trillions...followed by Canada, UK, Australia, the CHINA ina $ 6.3 trillions...SO AGAIN decisions za HIYO BANK is from WEST again...China akakosa pa kushika tena...!!! Hizo habari Yuan kuwa International money ni UONGO MKUBWA TU....!!!

4: Nikakuweka wazi, HAKUNA NCHI INA UCHUMI DHAIFU DUNIANI ikawa na STRONG MILITARY....very logical, halipo hilo....SO NGUVU YA JESHI INATEGEMEA moja kwa moja ktk UCHUMI....period...!! huelewi...ww umebaki kuangalia KOMBORA MOJA LIKIRUSHWA HEWANI unasema RUSSIA ni wababe bana, U.S hawaoni ndani...huo ni uchizi...!!! nikakupa figure, U.S defence budget per year, ni 50 times that of RUSSIAN military budget ( Russia mil budgt $ 68.1 billions 2014 tu) per year...

Na kukushangaa, UNAJUA HATA HUJUI THINK TANK WA ALL RUSSIAN WARPLANES designer ni MTALIANO....ROBERT BARTINI...!!? Huyo ndio GENIUS scientist wa all Russian warplanes designs na SIO MRUSI....hadi leo wanatumia his SUPER IQ designs...!!! Ingawa alifungwa na kuachiwa tena, huku huko Soviet..!! Ww unasifia chakula wala hujui nani yuko JIKONI, umejifumba macho tu...!!!

5: Ukawazungusha watu...eti COLD WAR HAKUNA ALIYESHINDA....it was a COMPROMISE, give and take....HUU NI UONGO WA KARNE....USSR iko wapiiiii...!!!?? Kitu gani kiiua USSR...!!? Au ulijua ni Mungu...!!? HUKUJUA NI U.S.A ndio ilisambaratisha U.S.S.R kuwa WORLD WATCH DOG...!!? U.S.S.R iliuawa na U.S.A thru COLD WAR...na hapo U.S.A kupata WORLD DOMINANCE....!!! Hiyo ndio main POLICY and POLITICS of U.S.A....i.e....WORLD DOMINANCE....iwe usiku, mchana, kwa hali na mali, hiyo ndio SERA KUU YA MAREKANI.....WORLD DOMINANCE...!!! period...na wanatekeleza hilo kwa VITENDO...!!! na Wameweza tayari...

Nikakwambia, U.S alone millitary budget per fiscal year is TWICE of other WORLD countries COMBINED TOGETHER...!!!! bcoz of its ECONOMY...!!! Hv North Korea ni Nukes State...ila kila siku INAITISHIA KUIPIGA U.S A...ila U.S wako kimyaaaa wala hawatushiki, unajua kwann...!!?? Sbb wanajua NORTH KOREA are BROKE...hawana nguvu za kiuchumi za kuibeba jeshi, wako vibaya kiuchumi, wanafanya SHOW OFF TU...so wanaropoka tu...!!! Ni sawa na ww, perhaps u hv COMPETENT Degree, Masters, or PhD holder, or DISTINGUISHED CREDENTIALS....then UNAANZA KUBISHANA NA KILA MTU, au unaenda BAR unaanza kubishana hovyo, UTAONYESHA STILL mpuuzi...au uje hapa JF unajibu kila mtu tu..utakuwa CHIZI...Unaangalia nani wa kumjibu, yukoje IQ yake, je kidogo anauelewa..!!?
UTAPATA WAPI TIME ya kupoteza hovyo...TIME IS RUNNING....TICKING ahead...unstoppable, irreversible, Time is LIFE....so huna muda huo wa kujibu hovyo hovyo
..!!!

6: Na k ama ulidhani mie type yako, mara cjui Pilot wa cessna, unachekesha...na I DEMEAN YOU...u lost ur reputation, na sasa kuona hujui kitu hata kidogo ww....PILOTS woote, wanafanya training, they get type rated in their initial PPL...type ratings it covers all planes you flew...!!! If ur type rated from initial flight training with Chorekee, Cessna piston, then Turbo props, then Jets various planes will be in ur LICENCE....meaning ur TYPE RATED and ENTITLED to FLY them....so kwa upuuzi wako, hata kama leo i fly jets, ila CESSNA IKIWA KTK LICENCE tht was privilliges, na kwa UPUUZI WAKO ULIJUA KUNA CESSNA kama hiyo tu uliyoweka picha...huo ni upuuzi....THE MOST AND FASTEST EXECUTIVE JET in the WORLD is CESSNA CITATION X....we fly jet, but tht is Superb....na Cessna ina jets KIBAOO...!!! NI UJINGA WAKO TU....na Zooote ni za U.S.A... hata ukiona assembly company in CHINA, is just bcoz of cheap labour, but is 100% U.S owned...!!! So kwa ujinga wako hata Millitary pilot yoyote wanasoma the same training i went thru to PPL, CPL, INSTRUMENTS, MULTI-ENGINES, ATPL......so in his/her PPL utaikuta kama ni Cessna single engined piston, au Chorekee etc...Hakuwa Pilot wa Fighter jet from HEAVEN...hata hilo hujui....ur lost in HELL...wadanganye wapuuzi wenzio...!!!

And lastly, don't tag me in ur posts, coz HUJUI KITU... i explained, Putin unaejidai nae, ni BEPARI MKUU, the RICHEST PRESIDENTS in the world, ndio ww unatetea ucommunist, wakati Rais wa Russia ni Capitalist Number One....ndio nikasema hujui kitu, ww FUATA UPEPO, utaendelea na safari isiyo na mwisho, sbb HUJUI MWANZO wala MWISHO WA SAFARI YAKO...sbb hujui ukweli....sometimes in life, ww unaweza kuona WATU wanaenda EAST kumbe washageuka wanaenda WEST...ukabakia unaendelea na safari alone....eg. PUTIN life na Maisha yako KIFIKIRA...!!! ur lost...!!! Keep lying urself and DARK minded others..NOT ME...!!!

BINGWA WA KUKOPI NA KUPASTE RT news...!!!



Yaani wewe nashindwa hata kukushangaa ... kwa kifupi usimdharau usiemjua.

Unapenda kujisifia vitu ambavyo na vyenyewe huvijui

Mimi sijakujibu hoja yako hata moja juu ya masuala ya Energy kwa sababu nimeziona hazina mashiko. Unaongea vitu usivyovijua. Nimeona tu unabishana na member mmoja hapa unamwambia sijui unajua Texas sijui nini sasa ili iweje?

Kama ni masuala ya Mafuta na gesi nayajua vilivyo! ... sikukujibu tu kwa sababu niliona utanipotezea muda. Tunajua hayo Mafuta na gesi na Geopolitical effects zake katika mabara yote ... wewe unaongelea Marekani tu!

Ukiona watu wamekaa kimya usione kuwa hawajui ... nyie ndio kama kina Macain ambao walienda kuwashawishi nchi ya Bulgaria waucheleweshe mradi wa gesi wa South Stream ili usipite Bulgaria kwenda Europe na matokeo yake ili kulazimisha ubakie Ukraine!

Wamewatisha viongozi wa Bulgaria wakakubali baada ya kununua hisa ya kampuni ya gesi ya Ukraine mkaona mradi ukihama mtakosa hela yenu! - then what happened? - mwenye gesi yake (Russia) akaamua ku-cancel mradi mzima sasa wakaanza kulia eti siyo fair! - hiyo ni kwa sababu hamjui hata geopolitics za gas! - ndio watu kama nyie. Nilipoona unaongea vitu usivyovijua nikaamua nikuache tu nisikujibu. Haya sasa South Stream imekufa na mtoto wa Biden hana kazi kwenye ile Kampuni aliekuwa anaiongoza - mambo yamehamia Turk Stream! alafu mmeanza tayari kumuita Rais wa Turkey eti Dictactor - kisa hatekelezi matakwa ya US! - enzi za nchi kutekeleza kila anachotaka Marekani blindly zinafikia mwisho!

Unajidai wewe sijui ni Pilot, ooh mara najua masuala ya ndege mara sijui nipo na-fly, punguza mbwembwe - mwenzio alikuwa anaendesha ndege yenye thamani ya almost 2 bil dollars - ndege ambayo wewe mpaka unakufa huwezi kuiendesha lakini jamaa alityunguliwa na akaenda kumuona aliemtungua na akampa heshima yake - hayo ndio maisha - sasa wewe mara ooh! najua sana, mara sijui nini, kama ungekuwa mtu makini ungetulia usikilize hoja, pinga constructive ujue zaidi!

Yaani ukitaja kitu unafikiri wewe ndio wa kwanza kujua huku duniani, eti AIPAC wewe ndio umeitaja - kwanza AIPAC yenyewe unaonekana umeijua juzi juzi tu - kama kweli unaijua AIPAC basi niambie ni nani / Institutions zipi zinazoi-control hata hiyo AIPAC yenyewe? au wewe unajua AIPAC tu? - ukinijibu hapo ndio ntaona kama kweli unaweza kujadiliana na mimi kama huwezi basi mimi ntahamia kwenye mada nyingine - wewe ndio hujui kitu alafu unakuwa na jazba
 
teh teh teh huyo jamaa ni mtupu kichizi, rubani sio ishu ya kuzungumzia humu JF labda aende huko kwa mwakareli. Ndio tatizo la kusomea ukubwani,anakuwa kama limbukeni flan hivi..


Mtupu, ni ww, ENSLAVED in DARK MIND...!!! Kwa ujinga wenu, you plus others, umeingizwa mkenge sbb
ww ni KENGE...mnadanganywa na hamjui kitu...very hooligans...!!!

I repeat, KENGE ww ndio empty headed...!!! Naongelea UKENGE wako KIAKILI....sio in Physic appearance...!!! UPSTAIRS ww ni KENGE...!!! Ur lucky being born HUMAN BEING, but with MIND ya KENGE...!!! So sbb we are living using our MIND, hence ur KENGE...!!!
 
Hata nikiwaambia ni kazi bure maana tayari mshaamua misimamo.

Tuendeleeni tu na ligi na unazi.

Sijali anakoyatoa hayo mapicha. Kwangu ni vurugu tu.

Walau angekuwa hata anaweka viunganishi tu basi, ingetosha.

Na nyie mmebaki kuwa cheerleaders wa dotworld tu.

Shameful.

Mtupu, ni ww, ENSLAVED in DARK MIND...!!! Kwa ujinga wenu, you plus others, umeingizwa mkenge sbb
ww ni KENGE...mnadanganywa na hamjui kitu...very hooligans...!!!

I repeat, KENGE ww ndio empty headed...!!! Naongelea UKENGE wako KIAKILI....sio in Physic appearance...!!! UPSTAIRS ww ni KENGE...!!! Ur lucky being born HUMAN BEING, but with MIND ya KENGE...!!! So sbb we are living using our MIND, hence ur KENGE...!!!

Naona hii mechi ni ya German vs Saudia..sidhani kama Msaudia bado hajapigwa hadi sasa dakika ya 85,anachokifanya sasa ni kukwatua na kushika mipira,but there are two players who play unfair game but still center forward anawapigisha kwata..ngoja nishuhudie hizi dakika 5 za mwisho na zile za nyongeza kuwa kuna red card itaoneshwa na mabao mengine kufungwa plus kanzu za hapa na pale na chenga za maudhi.
 
Aah umekutanA na kigingi Kaka, utang'oa mguu ukikazana kupiga mashuti, kubali tu kwenye mjadala huu ushindi haujawa kwako na ndo uungwana huo mjomba

Kumbe hapa ni SIMBA na YANGA! haya nani kashinda?
 
Mtupu, ni ww, ENSLAVED in DARK MIND...!!! Kwa ujinga wenu, you plus others, umeingizwa mkenge sbb
ww ni KENGE...mnadanganywa na hamjui kitu...very hooligans...!!!

I repeat, KENGE ww ndio empty headed...!!! Naongelea UKENGE wako KIAKILI....sio in Physic appearance...!!! UPSTAIRS ww ni KENGE...!!! Ur lucky being born HUMAN BEING, but with MIND ya KENGE...!!! So sbb we are living using our MIND, hence ur KENGE...!!!

Huh!, yamekuwa haya?!, oh no, someone is pisssed!, you all!
Jamani, halafu topic ilikuwa imenooga!

Cc Dotworld kadoda11 et al
 
Last edited by a moderator:
teh teh teh punguza jazba, jaribu kutumia lugha moja kama kiingereza au kiswahili sio unaleta kiingereza chako cha bashasha hapa. Kuanzia hapo ndio ntakujibu..


😂😂 I laugh arrogantly for FIRST TIME in this thread...!!! OMG....Mungu awasaidie, mmekosa maarifa, mtaangamia...!!! Am not in Glass Cockpit today, ur the luckiest..!!!
 
Huh!, yamekuwa haya?!, oh no, someone is pisssed!, you all!
Jamani, halafu topic ilikuwa imenooga!


I went OFF track, to humiliate one KENGE...to make him/her HUMAN minded...!!! Coz haelewi, is like NEGOTIATING WITH TERRORISTS...!!! How can u do tht...!!!?
 
AzdTUlN.jpg
.
helcopter ya mrusi Mi 26 ikiwa imeibeba helcopter ya marekani chinook,kule afaghnistan baada ya kuwa damaged.marekani ilibidi wakodi helcopter ya mrusi kwa kazi hiyo kwani wao hawakua na yenye uwezo huo.
 
In 1997, three MiG-29s landed in secret at a classified Israeli air base. A group of Israeli test pilots flew the aircraft for several weeks, and were surprised at the results of the tests. The Chief experimental pilot said that the Fulcrum was the equal to their F-15s and F-16s, and in some ways surpassed them.
Two of the systems that impressed them were a system that recovered the aircraft if the pilot suffered vertigo, and a system that automatically flew the aircraft to a programmed airfield and landed. Pilots would program the destination before takeoff, and in the event of bad weather or pilot incapacitation, all they had to do was push a button and it would land.
By the end of the tests, it was determined that the aircraft was a very serious threat in the hands of a trained professional pilot. They had very few mechanical problems compared to their aircraft, and the biggest problem they had was the human engineering aspect.
 
I went OFF track, to humiliate one guy...to make him/her HUMAN minded...!!! Coz haelewi, is like NEGOTIATING WITH TERRORISTS...!!! How can u do tht...!!!?

You really went off mkuu!,....most important ni kuelimishana na kueleweshana, and you don't have to use such strong words as they don't really serve a purpose at least in most cases. Najua wengi wetu tumejifunza mengi from this particular topic, and especially from you and Dotworld the way you guys have been going back and forth on each other. You both seem to be brilliant individuals and you can always learn a thing or two from each other even if you differ ideologically.
 
Yaani wewe nashindwa hata kukushangaa ... kwa kifupi usimdharau usiemjua.

Unapenda kujisifia vitu ambavyo na vyenyewe huvijui

Mimi sijakujibu hoja yako hata moja juu ya masuala ya Energy kwa sababu nimeziona hazina mashiko. Unaongea vitu usivyovijua. Nimeona tu unabishana na member mmoja hapa unamwambia sijui unajua Texas sijui nini sasa ili iweje?

Kama ni masuala ya Mafuta na gesi nayajua vilivyo! ... sikukujibu tu kwa sababu niliona utanipotezea muda. Tunajua hayo Mafuta na gesi na Geopolitical effects zake katika mabara yote ... wewe unaongelea Marekani tu!

Ukiona watu wamekaa kimya usione kuwa hawajui ... nyie ndio kama kina Macain ambao walienda kuwashawishi nchi ya Bulgaria waucheleweshe mradi wa gesi wa South Stream ili usipite Bulgaria kwenda Europe na matokeo yake ili kulazimisha ubakie Ukraine!

Wamewatisha viongozi wa Bulgaria wakakubali baada ya kununua hisa ya kampuni ya gesi ya Ukraine mkaona mradi ukihama mtakosa hela yenu! - then what happened? - mwenye gesi yake (Russia) akaamua ku-cancel mradi mzima sasa wakaanza kulia eti siyo fair! - hiyo ni kwa sababu hamjui hata geopolitics za gas! - ndio watu kama nyie. Nilipoona unaongea vitu usivyovijua nikaamua nikuache tu nisikujibu. Haya sasa South Stream imekufa na mtoto wa Biden hana kazi kwenye ile Kampuni aliekuwa anaiongoza - mambo yamehamia Turk Stream! alafu mmeanza tayari kumuita Rais wa Turkey eti Dictactor - kisa hatekelezi matakwa ya US! - enzi za nchi kutekeleza kila anachotaka Marekani blindly zinafikia mwisho!

Unajidai wewe sijui ni Pilot, ooh mara najua masuala ya ndege mara sijui nipo na-fly, punguza mbwembwe - mwenzio alikuwa anaendesha ndege yenye thamani ya almost 2 bil dollars - ndege ambayo wewe mpaka unakufa huwezi kuiendesha lakini jamaa alityunguliwa na akaenda kumuona aliemtungua na akampa heshima yake - hayo ndio maisha - sasa wewe mara ooh! najua sana, mara sijui nini, kama ungekuwa mtu makini ungetulia usikilize hoja, pinga constructive ujue zaidi!

Yaani ukitaja kitu unafikiri wewe ndio wa kwanza kujua huku duniani, eti AIPAC wewe ndio umeitaja - kwanza AIPAC yenyewe unaonekana umeijua juzi juzi tu - kama kweli unaijua AIPAC basi niambie ni nani / Institutions zipi zinazoi-control hata hiyo AIPAC yenyewe? au wewe unajua AIPAC tu? - ukinijibu hapo ndio ntaona kama kweli unaweza kujadiliana na mimi kama huwezi basi mimi ntahamia kwenye mada nyingine - wewe ndio hujui kitu alafu unakuwa na jazba
Dotworld moja ya Watu wanaojua kujenga hoja...
Salute!..Ukiona mtu anafanya Personal attack anashindwa kujibu hoja..jua kafa kimaarifa!..Shusha Nondo Mkuu
 
Last edited by a moderator:
True...I deeply beg SORRY for Maziku Jr...!!!

I blasted & busted at him, tht WAS MY WEAK SIDE as a human being...!!!🐒🐒🐒🐒 salute u...!!!

To SAY SORRY doesn't mean always some one is WRONG & UR RIGHT, sometimes YOU SHOW UR MATURED, TRUE AND CARE ABOUT OTHERS....and that is **** LOVE***
🌺🍀💃💛

Heartly Sorry Maziku jr...!!!




You really went off mkuu!,....most important ni kuelimishana na kueleweshana, and you don't have to use such strong words as they don't really serve a purpose at least in most cases. Najua wengi wetu tumejifunza mengi from this particular topic, and especially from you and Dotworld the way you guys have been going back and forth on each other. You both seem to be brilliant individuals and you can always learn a thing or two from each other even if you differ ideologically.
 
Last edited by a moderator:
True...I deeply beg SORRY for Maziku Jr...!!!

I blasted & busted at him, tht WAS MY WEAK SIDE as a human being...!!!🐒🐒🐒🐒 salute u...!!!

To SAY SORRY doesn't mean always some one is WRONG, & UR RIGHT...sometimes YOU SHOW UR MATURED, TRUE AND CARE ABOUT OTHERS....and tht is ***** LOVE****🌺💃💛

Heartly Sorry Maziku jr...!!!




You really went off mkuu!,....most important ni kuelimishana na kueleweshana, and you don't have to use such strong words as they don't really serve a purpose at least in most cases. Najua wengi wetu tumejifunza mengi from this particular topic, and especially from you and Dotworld the way you guys have been going back and forth on each other. You both seem to be brilliant individuals and you can always learn a thing or two from each other even if you differ ideologically.
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: kui
Kigingi gani? Na kiko wapi hicho kigingi?

Mimi sishindani na mtu hapa na sikujiunga ili kushindana.

Sasa hayo mambo ya ushindi sijui wewe unayatoa wapi.

Kama kuna anaye au wanaoshindana na mimi basi wanafanya hivyo bila utanabahi wangu na kusema kweli wala sijali.

Nachangia mawazo yangu vile nionavyo yafaa.

Baada ya kusema hayo, wewe endelea kuwa mshabiki tu maana yaelekea ndicho unachokiweza.

Mengine yapo juu ya bichwa lako.

Mtupu, ni ww, ENSLAVED in DARK MIND...!!! Kwa ujinga wenu, you plus others, umeingizwa mkenge sbb
ww ni KENGE...mnadanganywa na hamjui kitu...very hooligans...!!!

I repeat, KENGE ww ndio empty headed...!!! Naongelea UKENGE wako KIAKILI....sio in Physic appearance...!!! UPSTAIRS ww ni KENGE...!!! Ur lucky being born HUMAN BEING, but with MIND ya KENGE...!!! So sbb we are living using our MIND, hence ur KENGE...!!!

Huh!, yamekuwa haya?!, oh no, someone is pisssed!, you all!
Jamani, halafu topic ilikuwa imenooga!

Cc Dotworld kadoda11 et al
Ha! ha! ha! ... Mkuu kui tumeshamzoea huyo Mr Prez ... hatupi shida!! ... wenyewe wakiongeza vituko na sisi tunazidi kutetea points zetu ... wala hututingishiki! ... Teh! teh! teh!!

Alafu ... wewe unashangaa ya Mr Pres tu .... hivi ya Nyani Ngabu umeshayaona hapo juu?! ...

Ama kweli Waswahili walisema kwenye usemi wao mmoja ... Ukishangaa ya Mr. President utayaona ya Nyani Ngabu



cc: Maziku Masunga Jr..The hammer. Consigliere. kadoda11
 
True...I deeply beg SORRY for Maziku Jr...!!!

I blasted & busted at him, tht WAS MY WEAK SIDE as a human being...!!! salute u...!!!

To SAY SORRY doesn't mean always some one is WRONG, & UR RIGHT...sometimes YOU SHOW UR MATURED, TRUE AND CARE ABOUT OTHERS....and tht is ***** LOVE****

Heartly Sorry Maziku jr...!!!
Usijali Mkuu Mr Prez ... mimi kwangu hiyo haina tatizo!

Hiyo unaonekana namna ulivyo passionate katika your believes kuwa 'Murica is Super Power katika KILA KITU na haina limitations katika powers zake to the extent unakasirika kuona watu wanasema siyo Superpower katika everything!!!

I hope ... our friend here Maziku Masunga Jr. ... will understand!

Haya tuendelee!
 
  • Thanks
Reactions: kui
Back
Top Bottom