Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Sasa mkuu hivi hiyo System defense Air huwa inahifadhiwa makombora mangapi....??
Sababu ikiwa vitani lazima Atakuwa anatupia Missiles nyingi
 
Crucial battle for Allepo
 

Attachments

  • 1476174806204.png
    1476174806204.png
    65.9 KB · Views: 37
Wanyonge hawawezi kusimama nyuma ya mrusi kwa sababu anachoweza kuwasaidia ni bunduki AK47 na mizinga tu sio chakula wala dawa! Ambapo USA ataleta unga wa yanga na ngano na dawa, niambie lini uliona shirika la kirusi mfano wa USAID huku afrika likitoa misaada?! Kwa wanyonge bottom line ni tumbo mkuu, mrusi hana chake!
Hiyo njaa yako ndo inakufanya idumaze akili zako, anajua asipokupa misaada utaanza kukitumia kichwa chako ili ujikwamue, na hapo ndo utakuwa na akili kama zake.

Alichofanya ni kukuwahi kabla haujamuwahi.
 
Hiyo njaa yako ndo inakufanya idumaze akili zako, anajua asipokupa misaada utaanza kukitumia kichwa chako ili ujikwamue, na hapo ndo utakuwa na akili kama zake.

Alichofanya ni kukuwahi kabla haujamuwahi.
Swadakta Mkuu

Hapo umemchana mara Elfuishirini, ndio tatizo la Afrika
 
Ila alepo wameprove kuwa battle hardened kuliko wapiganaji wowote wale hapa duniani,kwajinsi wanavyoabsorb makombora,mabomu,mizinga na bado wako ngangari kinoma,
hapa hata mvietnamu anasubiri sana kwa street fighting na urban guerillar warfare
 
Hiyo njaa yako ndo inakufanya idumaze akili zako, anajua asipokupa misaada utaanza kukitumia kichwa chako ili ujikwamue, na hapo ndo utakuwa na akili kama zake.

Alichofanya ni kukuwahi kabla haujamuwahi.
Umeshinda wewe uliyeshiba, lakini kaa ukijua Urusi kamwe hawezi kuanzisha a fullscale convetional war, sisi wenye njaa tunalijua hilo!
 
Sasa mkuu hivi hiyo System defense Air huwa inahifadhiwa makombora mangapi....??
Sababu ikiwa vitani lazima Atakuwa anatupia Missiles nyingi
kila system hapa dunia inahitaji reloading,inaweza kuwa na kombora 8-12 kwa wakati mmoja per one launcher,hizi zikiisha maana yake itabidi kufanya reloading,kwahiyo lazima liwepo gari limejaa makombora ya kureload
 
Unajifanya mchumi uchwara kuliko hao Russia wenyewe.

Pale hakuna cha gharama wala cha hasara
sababu wale ni washirika wakubwa sana na kuna mikataba wamewekeana ktk suala la ulinzi na kijeshi. Ndio maana usishangae kumuona Mrusi yupo pale.

Na ujue kuwa Urusi ina wananchi wengi sana kuliko huyo Mwenye uchumi mkubwa lakini kwake hajali zaidi ya kulinda maslahi yake.
Muongee na kumwambia kuwa Russia atailinda Syria kwa gharama yoyote ile kwani anajua akiipoteza basi biashara yake ya mafuta na Gas itakuwa ipo hatarini. So Russia lazima pesa aimwage, hamna namna.
 
We dont need war this time,when they fight young nations are the ones which suffers more,or pays the cost
Uchumi wao ulipatikana kutokana na biashara ya utumwa, kupora mali kutoka makoloni, na kufanyisha kazi watu masaa mengi bila ujira wa kutosha. Kama uchumi wao ukianguka sana kutokana na vita hii itawalazimu kurudisha biashara ya utumwa na kutafuta makoloni upya. Mtumwa wa kwanza huenda akatoka miongoni mwa wachangiaji wa uzi huu, nani ajuae?
 
Muongee na kumwambia kuwa Russia atailinda Syria kwa gharama yoyote ile kwani anajua akiipoteza basi biashara yake ya mafuta na Gas itakuwa ipo hatarini. So Russia lazima pesa aimwage, hamna namna.
Ni kweli Mkuu tena hapo Syria sio kwamba kaingia mzima mzima ni wachache sana ila wanaongozwa na zana za kisasa. Na huo mji wa Allepo ndio wameuzuka kwelikweli hata hao Islamic States wanapumbua kwa shida.

Kwa hiyo hawa viongozi Western na paka Wao US, wanafanya juu chini kumtuliza Putin kwenye vikao asitishe mashambulizi lakini Putin kapaniki kwelikweli na wala hataki kuona makosa yakijirudia kama Libya.

[emoji635]
[emoji635]
[emoji635]
 
Back
Top Bottom