Labda apatiwe uraia kwanza
Umeona eeh! Safi sana. Agombee kwao kama anaona anatosha
Labda apatiwe uraia kwanza
Tena yamezubaa kama m.av.iHao walinzi wamesimama tu, hawajui hata pozi la rais kuanguaka
Nadhani wote watafukuzwa kazi, boss anaanguka mnamtazama tu
hili gazeti ni la nchi gani? Mitaa yetu?
kuna mtabiri mmoja alisema jina la rais ajaye litakuwa na mchanganyiko wa kikristo na kiislam!
nadhani hii itakuwa blog, sio gazeti.
kama hivyo ndivyo kwanza itabidi katiba ya zanzibar iandikwe upya kwani hatuwezi kukubali kuongozwa na raia wa nchi nyingine. Sisi wenyewe tunatosha.
Itakuwa siyo chaguo baya ... mwadilifu, anauwezo mkubwa wa kuongoza na kutenda haki ILA sidhani kama ana maono ya Maendeleo kama Lowassa ...
tutampa akiwa nje ya ccm cz ccm si mama yake wala baba yake...aspotoka tutampa dk.slahaTaarifa za ndani wanasema huyu ndiye chaguo la magamba ila sasa wale wa lowassa sijui itakuwaje kwa sababu jamaa anatafuta urais kwa udi na uvumba.
Namkumbuka huyo mzee alipewa nyumba Masaki makazi yake akapewa na mihela ili afanye ukarabati alichofanya mzee wa watu kwa uadilifu wake aliamuru zile hela zote zikarabati jengo la mahakama ya rufaha(Court of Appeal) pale Sokoine Drive Posta-Kivukoni. Watu walishangaa sana ila kwa waadilifu wachache ndani ya Tanzania yumo Agustino Ramadhani.
Jaji Ramadhani....he is too soft for presidency na ni mficha maovu mwanaharamu apite. Hafai
Kama hivyo ndivyo kwanza itabidi katiba ya Zanzibar iandikwe upya kwani hatuwezi kukubali kuongozwa na raia wa nchi nyingine. Sisi wenyewe tunatosha.
huyu jamaa ni mchungaji wa kanisa na kiongozi mkubwa kabisa..... hafai kabisa hatuwezi tukachagua mchungaji awe kiongozi wa nchi. kwenye public anaweza kuwa yupo neutral lakini inside ataendesha mfumo kristo hatari sana. nchi hii mtaibomoa.... mnataka kuanzisha muslim brotherhood kwa hili swala.
Sidhani kama hoja yako ni ya msingi.
Mtu yeyote atakayechukua uongozi lazima atakuwa na imani fulani, kama si mpagani.
Kama unazungumzia udini hiyo ni hulka ya mtu. Kwa taarifa yako, kuna watu ambao si wachungaji wala mashehe lakini ni wadini kupindukia..!
Kiukweli Nipo radhi niongozwe na kiongozi yyt wa dini ila sio hawa wezi watoa roho za watu,mijitu Haina hata haya inaiba mchana kwenye bila hata hofu ya Mungu...........
Lowasa ndiye chaguo la watanzania wapenda maendeleo
kwani lowasa ana maono ya maendeleo au maono ya UFISADI?
Nahisi kama umekosea mkuu katiba inayotakiwa ibadilike ni katiba ya Tanzania(ya mungano) sio ya Zanzibar,Zanzibar wanajitambua.... kumbuka kuwa Augostino Ramadhani ni Mtanzania ana haki zote ya kuwa raisi wa Tanzania lakini wakati huo huo Augostino ni Mzanzibari
Kwa mwenye akili za kutosha ambao wako kidogo sana Tanzania wangelijiuliza kwanini Mtanzania kutoka upande wa pili wa Mungano (Tanzania Bara,Tanganyika nk,,,,,)hawezi kutawala Zanzibar wakati Zanzibar ni Tanzania.....
Sasa ingekuwa (Tanzania Bara,Tanganyika nk,,,,,) nayo ni nchi ina serikali yake, raisi wa mungano wa nchi hizi mbili angelitoka sehemu yoyote ya mungano
Ndio maana unataona hii Katiba ya mungano ambyo inasimamia sehemu zote za mungano ni "kuzungu mkutu mwenzangu yuko huku"
Ebu nenda kachambe kwanza, naona unaandika mavi tu hapa!