Urais 2015: Jina la Augustino Ramadhan lajitokeza

Urais 2015: Jina la Augustino Ramadhan lajitokeza

huyu jamaa ni mchungaji wa kanisa na kiongozi mkubwa kabisa..... hafai kabisa hatuwezi tukachagua mchungaji awe kiongozi wa nchi. kwenye public anaweza kuwa yupo neutral lakini inside ataendesha mfumo kristo hatari sana. nchi hii mtaibomoa.... mnataka kuanzisha muslim brotherhood kwa hili swala.
 
huyu jamaa ni mchungaji wa kanisa na kiongozi mkubwa kabisa..... hafai kabisa hatuwezi tukachagua mchungaji awe kiongozi wa nchi. kwenye public anaweza kuwa yupo neutral lakini inside ataendesha mfumo kristo hatari sana. nchi hii mtaibomoa.... mnataka kuanzisha muslim brotherhood kwa hili swala.

Huyu mzee baada ya kustaafu ndiyo akaamua kuwa mchungaji lkn siyo kwamba amesomea uchungaji.
 
alisomea uchungaji kabla huko uingereza , nilimsikia akihojiwa tbc miaka ya nyuma... mtoa post kaandaa post ya kumsifia na kuweka uzanzibar ili apendwe. but sio mtu muhimu kwa uongozi
 
CCM wanawazungusha watu Kama pia wametafakari wee wakaona namna ya kuwachota wazanzibar ni kumuweka mzanzibar mwenzao Ili waonekane kuwa wanawajali.

Wakageuza upande wa pili wa shilingi kwa mjibu wa mwendelezo wa CCM mtu anayetakiwa kupokea kijiti kwa rais muislam ni mkristo,hivyo wameamuwa kuwazuga wakristo kwa kumuweka mkristo mwenzao.

Huku wakitegemea kupata Kura za waislam kwa kutumia mahakama ya kadhi Kama vile danganya ----- mwanaharam apite.
 
Tena amefiwa wakati ambao Rais wa German akiwa amepanga kutembelea Mahakama ya haki za binadamu ya africa ambayo mheshimiwa na Rais, hivyo kuahirisha mazishi mpaka ijumaa. MACCM watamteua huyu?

R.I.P Mama Jaji A.Ramadhani! Mtihani Ni Kwamba Kwa Misimamo Yake Atakubaliwa Kuipeperusha Bendera CCM?
 
huyu jamaa ni mchungaji wa kanisa na kiongozi mkubwa kabisa..... hafai kabisa hatuwezi tukachagua mchungaji awe kiongozi wa nchi. kwenye public anaweza kuwa yupo neutral lakini inside ataendesha mfumo kristo hatari sana. nchi hii mtaibomoa.... mnataka kuanzisha muslim brotherhood kwa hili swala.

Non sense
 
huyu jamaa ni mchungaji wa kanisa na kiongozi mkubwa kabisa..... hafai kabisa hatuwezi tukachagua mchungaji awe kiongozi wa nchi. kwenye public anaweza kuwa yupo neutral lakini inside ataendesha mfumo kristo hatari sana. nchi hii mtaibomoa.... mnataka kuanzisha muslim brotherhood kwa hili swala.

Me nafikiri tukimpata kiongozi ambaye ni shekh au mchungaji lakini wawe matiifu kwa MUNGU ni bora kuliko hawa vibaka, kwaani hata wezi wataogopa kupeleka hoja zao za wizi. watapata ugumu. Nakumbuko kulikuwa na mkurugenzi wa misitu na nyuki wizara ya maliasili na utalii prof. IDD sijui kwa sasa yuko wapi, huyu mzee alikuwa mtu wa MUNGU swala 5, wezi walipata taabu kweli kweli, vimemo vya kuomba vibari vya kuvuna mali asili vilizidi akaamua kuacha kazi ile akarudi kwenye taaruma yake.

Hivyo tukimpata kiongozi mcha Mungu awe mkristo au mwisilamu ni bora mara 100 kuliko mwizi.

Mbona mkapa alikuwa mkristo na waislamu wanamkumbuka mpaka kesho kuliko JK mwisilamu mwenzao? kwa mfano alikubari kuweka kwenye ilani ya uchaguzi mahakama ya kadhi, aliwapa majengo ya kilichokuwa chuo cha tanesco kuwa chuo kikuu cha kiislamu- Morogoro? kuna msemo unasema bora kafiri aliyepita kuliko huyu mwisilamu JK.
 
Hafai. Atakuwa kazubaa na busara iliyopitiliza kama wazanzibari wengine. Mzenji pekee aliyechangamka ni Salum Mwalimu ingawa nae mpaka sasa urais hafai.
 
Hafai. Atakuwa kazubaa na busara iliyopitiliza kama wazanzibari wengine.


Kha kha ha ha ha! kuna mpemba alikuwa bairia kwenye bus, aliambiwa na dereva wa bus aangalie km kulikuwa kuna gari (akimaanisha upande wa pili) kwa sababu alikuwa haoni, kwaani mpemba alikuwa mesimama mlangono kuelekea mkoani, MPEMBA alijibu kuwa hakunaaa gari wala baiskali! basi dereva wa basi akaingia mara puuuuu ajari, dereva akamuuliza mbona umenidanganya, akamwambia mi nilijua waniuliza nyumbani kwangu ati.
 
Me nafikiri tukimpata kiongozi ambaye ni shekh au mchungaji lakini wawe matiifu kwa MUNGU ni bora kuliko hawa vibaka, kwaani hata wezi wataogopa kupeleka hoja zao za wizi. watapata ugumu. Nakumbuko kulikuwa na mkurugenzi wa misitu na nyuki wizara ya maliasili na utalii prof. IDD sijui kwa sasa yuko wapi, huyu mzee alikuwa mtu wa MUNGU swala 5, wezi walipata taabu kweli kweli, vimemo vya kuomba vibari vya kuvuna mali asili vilizidi akaamua kuacha kazi ile akarudi kwenye taaruma yake.

Hivyo tukimpata kiongozi mcha Mungu awe mkristo au mwisilamu ni bora mara 100 kuliko mwizi.

Mbona mkapa alikuwa mkristo na waislamu wanamkumbuka mpaka kesho kuliko JK mwisilamu mwenzao? kwa mfano alikubari kuweka kwenye ilani ya uchaguzi mahakama ya kadhi, aliwapa majengo ya kilichokuwa chuo cha tanesco kuwa chuo kikuu cha kiislamu- Morogoro? kuna msemo unasema bora kafiri aliyepita kuliko huyu mwisilamu JK.

Sheikh???
No offense, ila nchi itakuwa ya kiislam yenye utawala wa sheria. Sijawahi mpaka sasa kuona sheikh au ustaadh ambaye kiundani hachukii 'makafir'. Wanafki wapo!
 
huyu jamaa ni mchungaji wa kanisa na kiongozi mkubwa kabisa..... hafai kabisa hatuwezi tukachagua mchungaji awe kiongozi wa nchi. kwenye public anaweza kuwa yupo neutral lakini inside ataendesha mfumo kristo hatari sana. nchi hii mtaibomoa.... mnataka kuanzisha muslim brotherhood kwa hili swala.

Sidhani kama hoja yako ni ya msingi.

Mtu yeyote atakayechukua uongozi lazima atakuwa na imani fulani, kama si mpagani.

Kama unazungumzia udini hiyo ni hulka ya mtu. Kwa taarifa yako, kuna watu ambao si wachungaji wala mashehe lakini ni wadini kupindukia..!
 
Sheikh???
No offense, ila nchi itakuwa ya kiislam yenye utawala wa sheria. Sijawahi mpaka sasa kuona sheikh au ustaadh ambaye kiundani hachukii 'makafir'. Wanafki wapo!

Mzee mwinyi alikuwa shekh.
 
Hata agombee baba yangu mzazi kupitia ccm siwezi kumpa kura yangu!!!!
 
maana ukipitishwa kupitia ccm hutaongoza wewe ila mafisadi ndio watakuongoza


please say NOOO TO CCM
 
Kiukweli Nipo radhi niongozwe na kiongozi yyt wa dini ila sio hawa wezi watoa roho za watu,mijitu Haina hata haya inaiba mchana kwenye bila hata hofu ya Mungu...........
 
Wampe awageuke kama mwanawasa na chiliba
 
Kama ana busara na hekima ni vyema akakataa ombi hilo la CCM kwani CCM ilikwisha muonesha makucha yake na hila zake.

Nasema hivi kwa sababu

1. Akiwa kama makamu mwenyekiti kwenye tume ya katiba ya Warioba, wametupiwa matusi mengi na kashfa kibao kwa kuandika rasimu yenye maslahi ya wote,

2. Kwenye kesi ya mgombea huru (watu usema binafsi), CCM hawakupenda kwa jinsi alivyoiendesha ingawaje alipindikisha kidogo na kusema ni ya kisiasa kama vile yule Pilato wa kwenye Bible, na mara alipostaafu tu, kesho yake alikuta nyumbani kwake hakuna ulinzi kinyume na sheria, na alilalamika.

Jaji Augustine muulize au kumbuka yaliyomkuta Dr. Salim hapo 2005.

Kwa kifupi, tumejifunza kuwa CCM sio wazuri hivyo yeyote ndani ya CCM lazima atatenda kwa matakwa ya CCM ambao sio wazuri.

Jaji Mkuu mstaafu malizia maisha yako ya kustaafu kwa amani.

Halafu ina maana wakati akiwa mtumishi wa umma alikuwa mwanachama wa CCM?! au anajiunga na kugombea?!!!!!!!!
 
Salaam Wana JF, Kuna Tetesi Kuwa CCM Wanapanga Kumuomba Jaji Ramadhani Agombee Urais.Nia Ni Kuvunja Makumdi CCM,kuwafurahisha/kuwarubuniZ'bar Kuhusu Kura Ya Maoni Kat. Mpya,kuondoa Sumu Ya Udini Waliyoipanda,kumkomoa EL Au Kuitikia Ramli Ya Mtoto Wa Sheikh Yahya Kuhusu Mgombea Mwenye Dini Mchanganyiko?
 
Back
Top Bottom