Urais 2015: Jina la Augustino Ramadhan lajitokeza

Urais 2015: Jina la Augustino Ramadhan lajitokeza

Itakuwa siyo chaguo baya ... mwadilifu, anauwezo mkubwa wa kuongoza na kutenda haki ILA sidhani kama ana maono ya Maendeleo kama Lowassa ...

tunataka mtu ambae urais utamfuata si kuhonga pesa ili uwe rais.
 
Anguko la CCM limetimia asilimia 75%. Wakiweka Mzanzibar yeyote safari ya UKAWA ikulu ni nyepesi sana. Jaji hataweza kuwashughulikia mafisadi papa kama Kikwete, prince, Chenge, Lowasa, Rostam nk.
 
Kwa vigezo vya Ukabila na Udini anafaa, lakini Je sasa hivi tunamhitaji Rais kwa misingi ya Kabila na Dini? Tatizo kubwa tulilonalo sasa hivi ni Ufisadi siyo Ukabila au Udini.
 
Kama bado ni gamba hafai. Gambani hakuna mwadilifu. Tena huyu siasa hajui
 
Taarifa za ndani wanasema huyu ndiye chaguo la magamba ila sasa wale wa lowassa sijui itakuwaje kwa sababu jamaa anatafuta urais kwa udi na uvumba.

Nyie mko kwenye ndoto za mchana! CCM huwa hawamkubali mtu mwadilifu hata siku moja.
 
Namkumbuka huyo mzee alipewa nyumba Masaki makazi yake akapewa na mihela ili afanye ukarabati alichofanya mzee wa watu kwa uadilifu wake aliamuru zile hela zote zikarabati jengo la mahakama ya rufaha(Court of Appeal) pale Sokoine Drive Posta-Kivukoni. Watu walishangaa sana ila kwa waadilifu wachache ndani ya Tanzania yumo Agustino Ramadhani.
 
Magamba watarogana mwaka huu. Ila jaji Augustino poa tu.
 
Kama hivyo ndivyo kwanza itabidi katiba ya Zanzibar iandikwe upya kwani hatuwezi kukubali kuongozwa na raia wa nchi nyingine. Sisi wenyewe tunatosha.

Huyu jaji anatoka nchi gani.?! Mbona mwinyi mpeku mzaramo ngingo katutawala.? Na katugaragaza...
 
Watanzania tulio wengi upeo wetu ni wa 'kuokoteza' na siamini kama tunaweza kumtambua kiongozi mwenye upeo mkubwa na mwadilifu kama huyu kumkabidhi nafasi nyeti kama hii!

Hapewi mtu urais kama si mwenzao.! Mcc genge kubwa wewe ..

Kuna magenious na mabogos.
 
Nitampa kura iwapo UKAWA hawatamsimamisha Tundu Lissu. Huyo Ni mmoja wa wazee wachache waadilifu waliobaki
 
Jaji Ramadhani....he is too soft for presidency na ni mficha maovu mwanaharamu apite. Hafai
 
Kwa vigezo vya Ukabila na Udini anafaa, lakini Je sasa hivi tunamhitaji Rais kwa misingi ya Kabila na Dini? Tatizo kubwa tulilonalo sasa hivi ni Ufisadi siyo Ukabila au Udini.

Well done.
 
Huyu jamaa anafaa kweli japo nilikuwa sijawahi kumfikilia kama anaweza kuwa mgombea
 
Kwa siye tusiokuwa na vyama
ambao utaifa twauweka mbele
Huyu tutashawishika kumpa kura za kutosha.
 
Huyu angalau kitaeleweka. Hata Mkapa alianza mbio zake mdogo mdogo. Alipochukua fomu, kuna magezeti yaliandika: Mkapa naye achukua fomu! Yaliyobaki ni historia.

Huyu naona anakidhi mambo mengi. Hajautafuta urais kwa kutumia pesa. Wanaomfahamu wanasema ni muadilifu. Mkristo atayempokea muislamu na mzanzibar atayempokea mtanganyika.
 
Back
Top Bottom