Urais 2015: Jina la Augustino Ramadhan lajitokeza

Urais 2015: Jina la Augustino Ramadhan lajitokeza

Uungwana Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2013
Posts
1,344
Reaction score
531
DSC08497.jpg


Jamani huyu Jaji, Brigedia, Mchungaji Augustino Ramadhan anatokea Zanzibar; vipi wakubwa anafaa kuvaa viatu vya rais Kikwete?

Na aliyesoma hilo gazeti anaweza kuweka habari yake nipo shamba sijafanikiwa kulisoma
 
hili gazeti ni la nchi gani? mitaa Yetu?
 
huyu Agustino Ramadhan ni mbondei wa pale Lusanga ....
 
Watanzania tulio wengi upeo wetu ni wa 'kuokoteza' na siamini kama tunaweza kumtambua kiongozi mwenye upeo mkubwa na mwadilifu kama huyu kumkabidhi nafasi nyeti kama hii!
 
Huyu si alikuwa na Warioba KWENYE ILE KITU ILIYOCHAKUCHULIWA NA SIITA?
Sidhani kama CCM watamtaka tena.
 
Kuna mtabiri mmoja alisema jina la rais ajaye litakuwa na mchanganyiko wa kikristo na kiislam!
 
Haya magazeti huwa yanaota kama uyoga hasa uchaguzi unapokaribia.
 
Huyo mtabiri ni Maalim Hassan Yahaya Hussein, Kama jambo hilo litakuwa atakuwa amepatia Sana katika utabiri wake...
 
Huyu mzee ni mwadirifu kuthibitisha hilo hata watoto wake wanafanya kazi nje ya system wanapiga mzigo kivyao vyao. safi sana akiwa rais. kuna mwingine anaitwa Augustin Mahiga nae ni mwadirifu japo huwa wabadirika wakishapata madaraka wanakuwa mafisadi, udhaifu wake ni soft sana.
 
hili gazeti ni la nchi gani? mitaa Yetu?

Hili ni gazeti la mitaa ya kina Kimbweka, Funza Dume, Silent whisper na Dada yao Evelyn Salt huku limefikaje? Huwa linaripoti kuku Wa kienyeji mitaani kwao!!
 
Itakuwa siyo chaguo baya ... mwadilifu, anauwezo mkubwa wa kuongoza na kutenda haki ILA sidhani kama ana maono ya Maendeleo kama Lowassa ...
 
Taarifa za ndani wanasema huyu ndiye chaguo la magamba ila sasa wale wa lowassa sijui itakuwaje kwa sababu jamaa anatafuta urais kwa udi na uvumba.
 
Back
Top Bottom