Urais 2015: Jina la Augustino Ramadhan lajitokeza

Urais 2015: Jina la Augustino Ramadhan lajitokeza

alafu huyu jaji kanisa la anglikana si wameshampa UPADRI.
 
Kuna mtabiri mmoja alisema jina la rais ajaye litakuwa na mchanganyiko wa kikristo na kiislam!

Kupiga ramli kumepigwa marufu na Serikali.

Aliyepiga ramli hiyo ya jina ametenda kosa la jinai, anatakiwa afikishwe kwenye vyombo vya sheria.
 
Kama ulikuwa kwenye akili yangu.... Anafaa tena sana lakini CCM hawatamkubali... Akihamia UKAWA sawa!!
 
tunataka mtu ambae urais utamfuata si kuhonga pesa ili uwe rais.

Wakuu
Nchi kwa sasa hivi inamtaka mtu mwenye vigezo vya jaji Warioba. Kama watanzania wakimwomba na akakubali Warioba tu ndo kiongozi aliyebakia.
 
Wakuu
Nchi kwa sasa hivi inamtaka mtu mwenye vigezo vya jaji Warioba. Kama watanzania wakimwomba na akakubali Warioba tu ndo kiongozi aliyebakia.
Tunataka rais makini atakayetaka maelezo toka kwa Warioba tujue hela zetu za Mwananchi gold zilikokwenda.
 
"Baada ya kustaafu na kurejea nyumbani nilistaajabu kuona nimeondolewa ulinzi" -Jaji Augustino aliyasema haya akiwa mgeni rasmi kufunga mafunzo ya uongozi Polisi DSM
Sidhani kama CCM huyu kwao mzuri hata kidogo
 
Kwenye kesi ya Mtikila 2 wote tuliona rangi za huyu jaji augustino ramadhani
 
Kama hivyo ndivyo kwanza itabidi katiba ya Zanzibar iandikwe upya kwani hatuwezi kukubali kuongozwa na raia wa nchi nyingine. Sisi wenyewe tunatosha.

Katiba ya Zanzibar untouchable , ni ya Wazanzibar si lazima Mtanganyika kuikubaliii... rufisheni Tanganyika yenu
 
Augostino ramadhani pamwe naye Salim Ahmed Salim hawa bilashaka kabisa wana weza kusimama ulingoni kisiasa wakamudu mnyukano na wapinzani na sii hivyo tu bali CV zao hazina vumbi kabisa kikazi na hata baada ya kustaafu
.
 
WanaJF Najararibu Sana Kumtafakari Huyu Mh Jaji Mkuu Mustaafu,Amekua Akitajwa Kuhusiwa Kupigiwa Chapuo Na Wakubwa Kugombea Urais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzaniakupitia CCM.

Ndio Ni Haki Yake Tena Kubwa Tu Kikatiba, Binafsi Sijawahi Kusikia Kashfa Juu Yake, Nasikia Ni Kiongozi Mkubwa Wa Moja Ya Madhehebu Ya Kikristo Huko Zanzibar, Uadilifu Wake Haupingiki Kwa Kazi Za Utumishi Wa Uma Alizowahi Kuzifanya.

Pengine Kama Tetesi Hizi Ni Za Ukweli Ya Urais Ili Kuneutralize Masuala Ya Ubara, Uzanzibar, Imani Za Kidini Nk Japo Sio Sababu Za Msingi Kikatiba.

Yote Tisa Kumi Huyu Ndiye Aliyeshiriki Kuandaa Rasimu Ya Katiba Ya Iliyokua Tume Ya Jaji Warioba Inayohitaji Uwepo Wa Serikali Tatu. Kweli CCM Watamwelewa Hapa?
 
Ndiye huyo huyo wala si mwingine. Atasimama ili tu ccm ishinde wapinzani wasichukue nchi. Akiisha kuukwaa ccm wamdhibiti aongoze ka watakavyo si ka atakavyo. Upo hapo??
 
Augustine Ramadhani nimjuaye kamwe hawezi kukubali kuwa kiongozi wa nchi hii!!! Yuko Makini mtenda haki, anajua jinsi ambavyo Mvungi alivyouawa ... anajua jinsi ambavyo CCM haiwezi kushinda kwenye Ballot Box ... Uchakachuaji kwake mwiko...
 
- pole zake kumbe yule mama ake maarufu ka bi- mpemba ameaga dunia? Rip bi mpemba
- afadhali yeye kuwa mapngaji pale magogoni kuliko hayo makenge mengine yanayonuka ufisadi kuanzia yazaliwe mpaka leo. Na mengi yao yalipitia jkt kujifunza uzalendo!
 
Kuna jaji mmoja alijaribu kugombea huko nyuma nasikia aliambiwa kuwa ukshakuwa jaji Uraisi utausikia kwenye bomba. Sasa sijui kama ipo kikatiba ma la maana nasikia hata Warioba anapigiwa chapuo na UKAWA ingawa yeye kasema wazi HATAKI
 
Tena amefiwa wakati ambao Rais wa German akiwa amepanga kutembelea Mahakama ya haki za binadamu ya africa ambayo mheshimiwa na Rais, hivyo kuahirisha mazishi mpaka ijumaa. MACCM watamteua huyu?
 
Back
Top Bottom