Uraia wa Zitto Kabwe sasa kuamuliwa Mahakamani


M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,876
Likes
2,607
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,876 2,607 280
Aliyekuwa Katibu wa (UVCCM) mkoa wa Kigoma ambaye kwasasa amehamishiwa wilaya ya Ilala jijini Dar es salaam, Agustino Matefu amesema kuwa atamburuza mahakamani mbunge wa Kigoma mjini kupitia chama cha ACT- Wazalendo, Zitto Kabwe kwa madai kuwa sio raia wa Tanzania,

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, ambapo amedai kuwa ushahidi wote anao.

“Kwasasa nimeamua kwenda mahakamani kumfungulia kesi Zitto Kabwe, sababu sio raia wa Tanzania, nimesafirisha wazee wanne kutoka Kigoma kwa ajili ya kutoa ushahidi,”amesema Matefu
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,335
Likes
9,501
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,335 9,501 280
Tangu lini mwanachama wa CCM akawa na interest njema na uraia wa mtu? Hiyo ni kazi ya watu wa uhamiaji.
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,327
Likes
6,691
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,327 6,691 280
Aliyekuwa Katibu wa (UVCCM) mkoa wa Kigoma ambaye kwasasa amehamishiwa wilaya ya Ilala jijini Dar es salaam, Agustino Matefu amesema kuwa atamburuza mahakamani mbunge wa Kigoma mjini kupitia chama cha ACT- Wazalendo, Zitto Kabwe kwa madai kuwa sio raia wa Tanzania,

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, ambapo amedai kuwa ushahidi wote anao.

“Kwasasa nimeamua kwenda mahakamani kumfungulia kesi Zitto Kabwe, sababu sio raia wa Tanzania, nimesafirisha wazee wanne kutoka Kigoma kwa ajili ya kutoa ushahidi,”amesema Matefu
Asisahau kumuunganisha na Kato Mzilangende

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

mumby

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2014
Messages
2,418
Likes
1,493
Points
280
M

mumby

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2014
2,418 1,493 280
Kwanza atupe ushahidi wa uhalali wa uraia wake yeye, kenge mkubwa
 
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
2,670
Likes
2,137
Points
280
Age
55
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
2,670 2,137 280
Tukianza hivi kuchunguza uraia wa kila mtu huenda hata rais tusiwe naye. Watu waache ukuda. Tanzania hii kila kabila ilikuja kutoka nje ya hii inayoitwa leo Tanzania.
 
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
707
Likes
632
Points
180
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
707 632 180
Siasa za maji taka
 
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
2,316
Likes
1,963
Points
280
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
2,316 1,963 280
Gazeti la Tanzanite nalo limehamia kumchafua CAG kisa tu kaikosoa serikali. Funzo: ukitaka kujua kuwa wanao ulio nao ni wako au sii wako ieleze ukweli sirkali ya 5
 
Timm Wu

Timm Wu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2018
Messages
201
Likes
562
Points
180
Timm Wu

Timm Wu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2018
201 562 180
Aliyekuwa Katibu wa (UVCCM) mkoa wa Kigoma ambaye kwasasa amehamishiwa wilaya ya Ilala jijini Dar es salaam, Agustino Matefu amesema kuwa atamburuza mahakamani mbunge wa Kigoma mjini kupitia chama cha ACT- Wazalendo, Zitto Kabwe kwa madai kuwa sio raia wa Tanzania,

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, ambapo amedai kuwa ushahidi wote anao.

“Kwasasa nimeamua kwenda mahakamani kumfungulia kesi Zitto Kabwe, sababu sio raia wa Tanzania, nimesafirisha wazee wanne kutoka Kigoma kwa ajili ya kutoa ushahidi,”amesema Matefu
Yan huyu mpumbavu loh!
 
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
2,316
Likes
1,963
Points
280
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
2,316 1,963 280
Nina mashaka kama kuna kazi kwa sasa katika ofisi zetu za kiutawala katika ngazi za Wilaya hasa kwa hawa vijana. Huyu baada ya kuwa mbunifu kuwasaidia vijana wetu wa CCM wanaoteswa na ukosefu wa ajira yeye anapigana na akina Zito Kabwe as if ndio agenda yetu ya Chama. Kijana amepata ajira CCM ya Ukatibu wa Wilaya baada afanye yenye manufaa anaanza ujinga. Hasara kabisa huyu kijana maana uraia wa Zito unawezaje kutatua matatizo tuliyo nayo kwa vijana wetu wa CCM.
Ndio maana watanzania bado tumeendelea kuwa masikini licha ya kupata Uhuru miaka 58 iliyopita. Taharuki nyingine ni gazeti la Tanzanite nalo limehamia kumchafua CAG kisa tu kaikosoa serikali
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
22,259
Likes
20,681
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
22,259 20,681 280
Ngoj tuone... tuwaachie tu wagogo nchi yao...


Cc: mahondaw
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,876
Likes
2,607
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,876 2,607 280
Ndio maana watanzania bado tumeendelea kuwa masikini licha ya kupata Uhuru miaka 58 iliyopita. Taharuki nyingine ni gazeti la Tanzanite nalo limehamia kumchafua CAG kisa tu kaikosoa serikali
wameandika nini hao vilaza leo
 
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
2,867
Likes
2,288
Points
280
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
2,867 2,288 280
Ukiona hivyo jua madai hayana msingi,mtoto wa juzi atajuaje history ya Wazazi wa zitto,labda kapewa story za wazee wa vijiwe vya kahawa
Mbona wamemhamisha wangemuacha huko huko

Aache utoto uliopitiliza, Zitto anamjua au anamskia.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
797
Likes
674
Points
180
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
797 674 180
Aliyekuwa Katibu wa (UVCCM) mkoa wa Kigoma ambaye kwasasa amehamishiwa wilaya ya Ilala jijini Dar es salaam, Agustino Matefu amesema kuwa atamburuza mahakamani mbunge wa Kigoma mjini kupitia chama cha ACT- Wazalendo, Zitto Kabwe kwa madai kuwa sio raia wa Tanzania,

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, ambapo amedai kuwa ushahidi wote anao.

“Kwasasa nimeamua kwenda mahakamani kumfungulia kesi Zitto Kabwe, sababu sio raia wa Tanzania, nimesafirisha wazee wanne kutoka Kigoma kwa ajili ya kutoa ushahidi,”amesema Matefu
Bwana Matefu hivi Zitto akiunga mkono juhudi utaenda mahakamani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

Jemmie

Senior Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
135
Likes
188
Points
60
J

Jemmie

Senior Member
Joined Mar 6, 2018
135 188 60
Aliyekuwa Katibu wa (UVCCM) mkoa wa Kigoma ambaye kwasasa amehamishiwa wilaya ya Ilala jijini Dar es salaam, Agustino Matefu amesema kuwa atamburuza mahakamani mbunge wa Kigoma mjini kupitia chama cha ACT- Wazalendo, Zitto Kabwe kwa madai kuwa sio raia wa Tanzania,

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, ambapo amedai kuwa ushahidi wote anao.

“Kwasasa nimeamua kwenda mahakamani kumfungulia kesi Zitto Kabwe, sababu sio raia wa Tanzania, nimesafirisha wazee wanne kutoka Kigoma kwa ajili ya kutoa ushahidi,”amesema Matefu
 

Forum statistics

Threads 1,250,897
Members 481,523
Posts 29,749,978