Uraia wa Zitto Kabwe sasa kuamuliwa Mahakamani


M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,876
Likes
2,607
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,876 2,607 280
Aliyekuwa Katibu wa (UVCCM) mkoa wa Kigoma ambaye kwasasa amehamishiwa wilaya ya Ilala jijini Dar es salaam, Agustino Matefu amesema kuwa atamburuza mahakamani mbunge wa Kigoma mjini kupitia chama cha ACT- Wazalendo, Zitto Kabwe kwa madai kuwa sio raia wa Tanzania,

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, ambapo amedai kuwa ushahidi wote anao.

“Kwasasa nimeamua kwenda mahakamani kumfungulia kesi Zitto Kabwe, sababu sio raia wa Tanzania, nimesafirisha wazee wanne kutoka Kigoma kwa ajili ya kutoa ushahidi,”amesema Matefu
 
M

Magimbi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Messages
1,198
Likes
658
Points
280
M

Magimbi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2011
1,198 658 280
Nina mashaka kama kuna kazi kwa sasa katika ofisi zetu za kiutawala katika ngazi za Wilaya hasa kwa hawa vijana. Huyu baada ya kuwa mbunifu kuwasaidia vijana wetu wa CCM wanaoteswa na ukosefu wa ajira yeye anapigana na akina Zito Kabwe as if ndio agenda yetu ya Chama. Kijana amepata ajira CCM ya Ukatibu wa Wilaya baada afanye yenye manufaa anaanza ujinga. Hasara kabisa huyu kijana maana uraia wa Zito unawezaje kutatua matatizo tuliyo nayo kwa vijana wetu wa CCM.
 
M

miwani ya maisha

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,362
Likes
1,682
Points
280
Age
40
M

miwani ya maisha

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,362 1,682 280
Dogo anawashwa ahamie nyumbani kwa mwenzake PAULO CHRISTIAN.
 
UPOPO

UPOPO

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
1,715
Likes
1,277
Points
280
UPOPO

UPOPO

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
1,715 1,277 280
Kwa hiyo wanataka kumrudisha Rwanda au Burundi!CCM tuache hizo ,sisi tupige kazi,tunajichora tu na uraia wa Zitto .Ok sema sasa Zitto sio raia ,then mtamyamazisha?hata mkimpeleka nchi aliyozaliwa au kwenye uraia wake ndio kwanza ataongea Zaidi.ACHENI KUJICHORA,TUFANYE KAZI.Yeye Zitto achene aendelee kuongea kwani anawanyima usingizi?wakati kila kitu mnacho?ndege ya sita inaingia leo what is your problem?
 
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
797
Likes
674
Points
180
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
797 674 180
Hivi ccm hamna kazi za kufanya? kila mtu akiwa na msimamo hasi na ccm sio Raia kwani hata wewe tutaaminije kuwa ni raia? shughulikiani mambo ya msingi kwa watanzania wana matatizo mengi sana
Aliyekuwa Katibu wa (UVCCM) mkoa wa Kigoma ambaye kwasasa amehamishiwa wilaya ya Ilala jijini Dar es salaam, Agustino Matefu amesema kuwa atamburuza mahakamani mbunge wa Kigoma mjini kupitia chama cha ACT- Wazalendo, Zitto Kabwe kwa madai kuwa sio raia wa Tanzania,

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, ambapo amedai kuwa ushahidi wote anao.

“Kwasasa nimeamua kwenda mahakamani kumfungulia kesi Zitto Kabwe, sababu sio raia wa Tanzania, nimesafirisha wazee wanne kutoka Kigoma kwa ajili ya kutoa ushahidi,”amesema Matefu
Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,876
Likes
2,607
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,876 2,607 280
Hivi ccm hamna kazi za kufanya? kila mtu akiwa na msimamo hasi na ccm sio Raia kwani hata wewe tutaaminije kuwa ni raia? shughulikiani mambo ya msingi kwa watanzania wana matatizo mengi sana

Sent using Jamii Forums mobile app
uko sawa sawa kweli wewe au una mapepo mimi nina husiano gani na huyo aliyempeleka zitto mahakamani
 
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
2,867
Likes
2,288
Points
280
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
2,867 2,288 280
Akibwagwa mahakamani sijui atakimbilia wapi.Hakuna kijani anaweza jibu hoja yeyote ya ndani wala ya nje.Wao ni hoja kwa mabavu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
14,632
Likes
12,525
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
14,632 12,525 280
Aliyekuwa Katibu wa (UVCCM) mkoa wa Kigoma ambaye kwasasa amehamishiwa wilaya ya Ilala jijini Dar es salaam, Agustino Matefu amesema kuwa atamburuza mahakamani mbunge wa Kigoma mjini kupitia chama cha ACT- Wazalendo, Zitto Kabwe kwa madai kuwa sio raia wa Tanzania,

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, ambapo amedai kuwa ushahidi wote anao.

“Kwasasa nimeamua kwenda mahakamani kumfungulia kesi Zitto Kabwe, sababu sio raia wa Tanzania, nimesafirisha wazee wanne kutoka Kigoma kwa ajili ya kutoa ushahidi,”amesema Matefu
Augustino Matefu na mzee Likwepa ndio hadi sasa hawajapata juteuzi wa Rais Magufuli kati ya wale vijana wa CCM waliokuwa hawakosi kuhudhuria kipindi cha malumbano ya hoja pale ITV.

Yawezekana Matefu anautafuta udc wa Arusha kwa kutumia mbeleko ya Zitto Kabwe.

Lakini hata jina la Matefu ni Wanyasa wa Malawi hawa aangalie yasije kuwa ya " mchimba kisima"
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
702
Likes
1,411
Points
180
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
702 1,411 180
Vigezo vya kumjua raia wa Tz ni rahisi sana. Kwanza, ajue kuimba wimbo wa taifa, pili awe na kovu la sindano ya ndui kwenye mkono wa kulia.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,599
Likes
49,188
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,599 49,188 280
UVCCM wanaongozwa na akili ya maiti.
 
A

Anold

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
1,401
Likes
329
Points
180
A

Anold

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
1,401 329 180
Mheshimiwa Katibu inawezekana una hoja, ila chama cha mapinduzi kinaamini katika umoja na undugu kiasi kwamba mwalimu Nyerere alitamani sana kuona kuwa Afrika ni moja. Hoja ya kutaja na kuona kuwa uraia wa Zito ni tatizo ni hoja inayotolewa na wabaguzi tu ambayo Tanzania kutokana na misingi yake inategemewa na kila mtu iwe ya mwisho katika ubaguzi wa namna hiyo. Wapo viongozi wengi ambao walishawahi kutumikia madaraka makubwa ambapo hata kuwatazama tu unaweza kugundua kuwa sio raia wa nchi hii, ila Tanzania iliyoachwa na Mwalimu haikujali hilo kikubwa ni kufanya kazi kwa bidii na kuwatumikia wananchi. Tuhuma hizi ziwe ni zakweli au uongo hatufikirii kabisa kwamba mwana CCM anaweza kutamka ubaguzi huu. CCM ni chama chenye historia iliyotukuka ila ikivumilia hawa vijana wenye kupenda kiki imeisha.
 
chibuga mugeta

chibuga mugeta

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,018
Likes
866
Points
280
chibuga mugeta

chibuga mugeta

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,018 866 280
Aliyekuwa Katibu wa (UVCCM) mkoa wa Kigoma ambaye kwasasa amehamishiwa wilaya ya Ilala jijini Dar es salaam, Agustino Matefu amesema kuwa atamburuza mahakamani mbunge wa Kigoma mjini kupitia chama cha ACT- Wazalendo, Zitto Kabwe kwa madai kuwa sio raia wa Tanzania,

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, ambapo amedai kuwa ushahidi wote anao.

“Kwasasa nimeamua kwenda mahakamani kumfungulia kesi Zitto Kabwe, sababu sio raia wa Tanzania, nimesafirisha wazee wanne kutoka Kigoma kwa ajili ya kutoa ushahidi,”amesema Matefu
huyu atakuwa mwita wa kidengereko maana hakuna mwita wa mara muoga na mjinga hivi au baba mkurya na mama mdengereko naye amelelewa sana upande wa ukeni,hakuna wakurya wala wakizu wajinga wajinga hivi
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,876
Likes
2,607
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,876 2,607 280
huyu atakuwa mwita wa kidengereko maana hakuna mwita wa mara muoga na mjinga hivi au baba mkurya na mama mdengereko naye amelelewa sana upande wa ukeni,hakuna wakurya wala wakizu wajinga wajinga hivi
sasa kosa langu nini hapo mbona munawaaibisha walimu wenu mimi sijaenda mahakamani kumshtaki zitto
 

Forum statistics

Threads 1,250,894
Members 481,523
Posts 29,749,882