Uraia wa Zitto Kabwe sasa kuamuliwa Mahakamani


M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,876
Likes
2,606
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,876 2,606 280
Aliyekuwa Katibu wa (UVCCM) mkoa wa Kigoma ambaye kwasasa amehamishiwa wilaya ya Ilala jijini Dar es salaam, Agustino Matefu amesema kuwa atamburuza mahakamani mbunge wa Kigoma mjini kupitia chama cha ACT- Wazalendo, Zitto Kabwe kwa madai kuwa sio raia wa Tanzania,

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, ambapo amedai kuwa ushahidi wote anao.

“Kwasasa nimeamua kwenda mahakamani kumfungulia kesi Zitto Kabwe, sababu sio raia wa Tanzania, nimesafirisha wazee wanne kutoka Kigoma kwa ajili ya kutoa ushahidi,”amesema Matefu
 
SIPANGIWI

SIPANGIWI

Member
Joined
Jan 11, 2019
Messages
6
Likes
4
Points
5
SIPANGIWI

SIPANGIWI

Member
Joined Jan 11, 2019
6 4 5
Aliyekuwa Katibu wa (UVCCM) mkoa wa Kigoma ambaye kwasasa amehamishiwa wilaya ya Ilala jijini Dar es salaam, Agustino Matefu amesema kuwa atamburuza mahakamani mbunge wa Kigoma mjini kupitia chama cha ACT- Wazalendo, Zitto Kabwe kwa madai kuwa sio raia wa Tanzania,

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, ambapo amedai kuwa ushahidi wote anao.

“Kwasasa nimeamua kwenda mahakamani kumfungulia kesi Zitto Kabwe, sababu sio raia wa Tanzania, nimesafirisha wazee wanne kutoka Kigoma kwa ajili ya kutoa ushahidi,”amesema Matefu
Kila la heri
 
Giambatista Vico

Giambatista Vico

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
340
Likes
84
Points
45
Giambatista Vico

Giambatista Vico

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
340 84 45
Che Nkapa ndie alianza hayo maujinga. Alipoletewa cheti chake cha kuzaliwa kilichoandikwa kwa kireno. Na pia Baba yake Nze Makota alihamia toka Nchumbiji, Ben akiwa na miaka 3/4. Kuanzia hapo ndio akaacha maujinga hayo, akanyamaza.
Viongozi wakuu wa CCM wa sasa wote uraia wao na hata kwa sura zao vinatia shaka.
Sawa UVCCM, ENTER the dragon.

Sent using Jamii Forums mobile app
Haha jamiiforum raha kwa kweli. Nmecheka mpaka machozi yamenitoka
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
2,954
Likes
2,011
Points
280
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
2,954 2,011 280
Aliyekuwa Katibu wa (UVCCM) mkoa wa Kigoma ambaye kwasasa amehamishiwa wilaya ya Ilala jijini Dar es salaam, Agustino Matefu amesema kuwa atamburuza mahakamani mbunge wa Kigoma mjini kupitia chama cha ACT- Wazalendo, Zitto Kabwe kwa madai kuwa sio raia wa Tanzania,

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, ambapo amedai kuwa ushahidi wote anao.

“Kwasasa nimeamua kwenda mahakamani kumfungulia kesi Zitto Kabwe, sababu sio raia wa Tanzania, nimesafirisha wazee wanne kutoka Kigoma kwa ajili ya kutoa ushahidi,”amesema Matefu
Watoto wa CCM wamerithishwa sera za visasi za babazao, mtoto wa nyoka ni nyoka.
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
250
Likes
142
Points
60
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
250 142 60
Kwa hiyo wanataka kumrudisha Rwanda au Burundi!CCM tuache hizo ,sisi tupige kazi,tunajichora tu na uraia wa Zitto .Ok sema sasa Zitto sio raia ,then mtamyamazisha?hata mkimpeleka nchi aliyozaliwa au kwenye uraia wake ndio kwanza ataongea Zaidi.ACHENI KUJICHORA,TUFANYE KAZI.Yeye Zitto achene aendelee kuongea kwani anawanyima usingizi?wakati kila kitu mnacho?ndege ya sita inaingia leo what is your problem?
Maajabu weji naye alikuja kabebwa mgongoni kutoka Rwanda watampeleka naye mahakamani au watamrudisha Rwanda.
 
BarTender

BarTender

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
442
Likes
309
Points
80
BarTender

BarTender

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
442 309 80
Huyu Jamaa ni kitasa na dishi lake halijakaza huwa linayumba mara kwa mara.

Namfahamu tokea tukiwa N.I.T 2007/2008 huko
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
4,512
Likes
3,575
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
4,512 3,575 280
Aliyekuwa Katibu wa (UVCCM) mkoa wa Kigoma ambaye kwasasa amehamishiwa wilaya ya Ilala jijini Dar es salaam, Agustino Matefu amesema kuwa atamburuza mahakamani mbunge wa Kigoma mjini kupitia chama cha ACT- Wazalendo, Zitto Kabwe kwa madai kuwa sio raia wa Tanzania,

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, ambapo amedai kuwa ushahidi wote anao.

“Kwasasa nimeamua kwenda mahakamani kumfungulia kesi Zitto Kabwe, sababu sio raia wa Tanzania, nimesafirisha wazee wanne kutoka Kigoma kwa ajili ya kutoa ushahidi,”amesema Matefu
Huu ndo ujinga ambao kila nikiuuona unanikera sana kwakweli, Tuache upuuzi kama huu kuna mambo mengi ya kufanya nchi hii.Asilimia hata zaidi ya 50 waTz siyo wazawa halisi wa Tz hasa mikoa ya mipakani,unakuta Babu alihamia Tz na wajukuu ndo sisi, tuna mengi ya kushughulikia ila siyo huo upuuzi
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,876
Likes
2,606
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,876 2,606 280
Huu ndo ujinga ambao kila nikiuuona unanikera sana kwakweli, Tuache upuuzi kama huu kuna mambo mengi ya kufanya nchi hii.Asilimia hata zaidi ya 50 waTz siyo wazawa halisi wa Tz hasa mikoa ya mipakani,unakuta Babu alihamia Tz na wajukuu ndo sisi, tuna mengi ya kushughulikia ila siyo huo upuuzi
sure mkuu tunapoteza muda sana kwenye mambo ya kijinga jinga kana kwamba dunia inatusubiria
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,168
Likes
5,293
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,168 5,293 280
Vigezo vya kumjua raia wa Tz ni rahisi sana. Kwanza, ajue kuimba wimbo wa taifa, pili awe na kovu la sindano ya ndui kwenye mkono wa kulia.
Sababu zako ni mfu, hivi wimbo wa Taifa ni mgumu sana kiasi kwamba asiye raia hawezi kuimba? Suala la ndui sio wote walichanjwa kuna watu huku interior hawa kupeleka watoto wao, na tunaoishi mipakani kliniki tulikuwa tunapelekwa nchi jirani.

Suala la uraia lina vigezo na taratibu zake ikiwemo kuangalia asili ya wazazi wako, mzazi mmoja anaweza kuku fanya ukawa raia wa Tanzania, mfano babaake mtoto akawa mnyarwanda na mamaake mtanzania akazaliwa Tanzania basi mtoto atakuwa mtanzania kupitia mamaake.
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
4,512
Likes
3,575
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
4,512 3,575 280
sure mkuu tunapoteza muda sana kwenye mambo ya kijinga jinga kana kwamba dunia inatusubiria
Mi linanichukiza sana,huwa najiuliza na kushangaa mtu mishipa inamtoka kuhoji uraia wa mtu,Mm binafsi mfano marehemu Baba yetu aliandika documents moja ambayo inaonyesha asili ya nchi tuliyotoka,hapa Tz mkoa fulani alihamia Baba yake Babu miaka ya nyuma sana,babu akazaliwa Tz, Baba akazaliwa Tz, nasisi tumezaliwa Tz halafu jinga litoke huko liseme mm siyo mtz😁😁😁
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
4,512
Likes
3,575
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
4,512 3,575 280
Watu wengine bhana badala ya ku deal na mambo ya maana ya ujenzi wa taifa ana kazana na zitto kabwe...! Eti nimetuma wazee wanne waende wakatoe ushahidi...hizo nazo akili?

Sent from my SM-J530F using Tapatalk
Upuuzi sana huu mkuu
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,025
Likes
121,402
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,025 121,402 280
Kabisa Mkuu hawa watu ni dhalimu sana. Ukiwashinda kwenye hoja na kukataa maovu yao yanayoididimiza nchi pia kuyapinga hadharani basi watakutoa uhai, kukubambikia kesi mbaya au kudai kwamba huna uraia.

Zitto amfungulie kesi huyu mburula kwa madai yake ya uongo.

Kete yao ya mwisho ukionesha ni akili kubwa ndio hiyo, sasa ngoja mahakama nayo iwateme aibu mpaka kwenye nywele
 
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
6,266
Likes
1,964
Points
280
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
6,266 1,964 280
Walituahidi viwanda tuliambiwa nchi itakua na viwanda kama Canada naona unjenzi wa viwanda umekamilika
Viwanda vya kuzalisha maujinga ya kuwaondoa waTZ KUTOKA kwenye mambo ya msingi ya kuleta maendeleo, hivyo vimekamilika na vinaajiri wajinga wengi tu.
Sasa hivi kwa makusudi kabisa watu wajinga wanajivunia kabisa kusigina siasa safi ya kuheshimu Haki za waTz wenzao kwa kufuata katiba na sheria za nchi walizoapa kuzilinda.
Wategemea watoto wao UVCCM watakuwafurahishaje 'wazazi' wao. "......Maji ni yaleyale, yaliyochotwa kwenye ndoo na yaliyobaki ziwani...." JKNyerere. AMEN.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,025
Likes
121,402
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,025 121,402 280
Ndiyo nchi yetu ilipofikia Mkuu. Upumbavu wa hali ya juu kila kona tena unaanzia Ikulu.

Watu wengine bhana badala ya ku deal na mambo ya maana ya ujenzi wa taifa ana kazana na zitto kabwe...! Eti nimetuma wazee wanne waende wakatoe ushahidi...hizo nazo akili?

Sent from my SM-J530F using Tapatalk
 

Forum statistics

Threads 1,250,892
Members 481,523
Posts 29,749,792