Uraia wa Zitto Kabwe sasa kuamuliwa Mahakamani


M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,878
Likes
2,622
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,878 2,622 280
Aliyekuwa Katibu wa (UVCCM) mkoa wa Kigoma ambaye kwasasa amehamishiwa wilaya ya Ilala jijini Dar es salaam, Agustino Matefu amesema kuwa atamburuza mahakamani mbunge wa Kigoma mjini kupitia chama cha ACT- Wazalendo, Zitto Kabwe kwa madai kuwa sio raia wa Tanzania,

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, ambapo amedai kuwa ushahidi wote anao.

“Kwasasa nimeamua kwenda mahakamani kumfungulia kesi Zitto Kabwe, sababu sio raia wa Tanzania, nimesafirisha wazee wanne kutoka Kigoma kwa ajili ya kutoa ushahidi,”amesema Matefu
 
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
5,222
Likes
17,466
Points
280
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
5,222 17,466 280
Watu wengine bhana badala ya ku deal na mambo ya maana ya ujenzi wa taifa ana kazana na zitto kabwe...! Eti nimetuma wazee wanne waende wakatoe ushahidi...hizo nazo akili?

Sent from my SM-J530F using Tapatalk
 
A

Anold

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
1,402
Likes
329
Points
180
A

Anold

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
1,402 329 180
Aliyekuwa Katibu wa (UVCCM) mkoa wa Kigoma ambaye kwasasa amehamishiwa wilaya ya Ilala jijini Dar es salaam, Agustino Matefu amesema kuwa atamburuza mahakamani mbunge wa Kigoma mjini kupitia chama cha ACT- Wazalendo, Zitto Kabwe kwa madai kuwa sio raia wa Tanzania,

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, ambapo amedai kuwa ushahidi wote anao.

“Kwasasa nimeamua kwenda mahakamani kumfungulia kesi Zitto Kabwe, sababu sio raia wa Tanzania, nimesafirisha wazee wanne kutoka Kigoma kwa ajili ya kutoa ushahidi,”amesema Matefu
Kwa ushauri wangu katika kesi hiyo awaunganishe na Wizara ya Mambo ya ndani ya nchi, pamoja na idara ya uhamiaji kwa kushindwa kufanya majukumu yao ya kumbaini mtu ambaye sio raia. Sijajua vizuri elimu ya mtu aliyeibua tuhuma hizi, ila naamini sio ya kiwango cha kusoma na kuandika.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,700
Likes
49,474
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,700 49,474 280
huyo katibu wa UVCCM anamaanisha kuwa Uhamiaji ni wajinga hawajui majukumu yao.
 
kimswilia

kimswilia

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
203
Likes
199
Points
60
kimswilia

kimswilia

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
203 199 60
Kwa hiyo wanataka kumrudisha Rwanda au Burundi!CCM tuache hizo ,sisi tupige kazi,tunajichora tu na uraia wa Zitto .Ok sema sasa Zitto sio raia ,then mtamyamazisha?hata mkimpeleka nchi aliyozaliwa au kwenye uraia wake ndio kwanza ataongea Zaidi.ACHENI KUJICHORA,TUFANYE KAZI.Yeye Zitto achene aendelee kuongea kwani anawanyima usingizi?wakati kila kitu mnacho?ndege ya sita inaingia leo what is your problem?
Walituahidi viwanda tuliambiwa nchi itakua na viwanda kama Canada naona unjenzi wa viwanda umekamilika
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,878
Likes
2,622
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,878 2,622 280
Kwa ushauri wangu katika kesi hiyo awaunganishe na Wizara ya Mambo ya ndani ya nchi, pamoja na idara ya uhamiaji kwa kushindwa kufanya majukumu yao ya kumbaini mtu ambaye sio raia. Sijajua vizuri elimu ya mtu aliyeibua tuhuma hizi, ila naamini sio ya kiwango cha kusoma na kuandika.
nazani atakuwa amefikia kiwangi cha mwisho kabisa cha kufikiri
 
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
6,964
Likes
3,969
Points
280
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
6,964 3,969 280
Nina mashaka kama kuna kazi kwa sasa katika ofisi zetu za kiutawala katika ngazi za Wilaya hasa kwa hawa vijana. Huyu baada ya kuwa mbunifu kuwasaidia vijana wetu wa CCM wanaoteswa na ukosefu wa ajira yeye anapigana na akina Zito Kabwe as if ndio agenda yetu ya Chama. Kijana amepata ajira CCM ya Ukatibu wa Wilaya baada afanye yenye manufaa anaanza ujinga. Hasara kabisa huyu kijana maana uraia wa Zito unawezaje kutatua matatizo tuliyo nayo kwa vijana wetu wa CCM.
Mkuu mtoto nyumbani huwa anaangalia baba yake au mama yake huwa anafanya nini, kama baba ni seremala na mtoto kidogo kidogo ataanza kushika nyundo au msumeno.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
2,462
Likes
2,454
Points
280
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
2,462 2,454 280
Wakati yeye akiuizia uraia wa Zitto na sisi tunauliza je kweli ni mtanzania au Mhutu?
 
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
2,462
Likes
2,454
Points
280
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
2,462 2,454 280
Mheshimiwa Katibu inawezekana una hoja, ila chama cha mapinduzi kinaamini katika umoja na undugu kiasi kwamba mwalimu Nyerere alitamani sana kuona kuwa Afrika ni moja. Hoja ya kutaja na kuona kuwa uraia wa Zito ni tatizo ni hoja inayotolewa na wabaguzi tu ambayo Tanzania kutokana na misingi yake inategemewa na kila mtu iwe ya mwisho katika ubaguzi wa namna hiyo. Wapo viongozi wengi ambao walishawahi kutumikia madaraka makubwa ambapo hata kuwatazama tu unaweza kugundua kuwa sio raia wa nchi hii, ila Tanzania iliyoachwa na Mwalimu haikujali hilo kikubwa ni kufanya kazi kwa bidii na kuwatumikia wananchi. Tuhuma hizi ziwe ni zakweli au uongo hatufikirii kabisa kwamba mwana CCM anaweza kutamka ubaguzi huu. CCM ni chama chenye historia iliyotukuka ila ikivumilia hawa vijana wenye kupenda kiki imeisha.

Na kama unakumbuka mwenye kuleta hoja za uraia ni huyu huyu mhutu
 
kirikou1

kirikou1

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
3,491
Likes
4,163
Points
280
Age
27
kirikou1

kirikou1

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
3,491 4,163 280
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
6,277
Likes
1,973
Points
280
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
6,277 1,973 280
Mheshimiwa Katibu inawezekana una hoja, ila chama cha mapinduzi kinaamini katika umoja na undugu kiasi kwamba mwalimu Nyerere alitamani sana kuona kuwa Afrika ni moja. Hoja ya kutaja na kuona kuwa uraia wa Zito ni tatizo ni hoja inayotolewa na wabaguzi tu ambayo Tanzania kutokana na misingi yake inategemewa na kila mtu iwe ya mwisho katika ubaguzi wa namna hiyo. Wapo viongozi wengi ambao walishawahi kutumikia madaraka makubwa ambapo hata kuwatazama tu unaweza kugundua kuwa sio raia wa nchi hii, ila Tanzania iliyoachwa na Mwalimu haikujali hilo kikubwa ni kufanya kazi kwa bidii na kuwatumikia wananchi. Tuhuma hizi ziwe ni zakweli au uongo hatufikirii kabisa kwamba mwana CCM anaweza kutamka ubaguzi huu. CCM ni chama chenye historia iliyotukuka ila ikivumilia hawa vijana wenye kupenda kiki imeisha.
Che Nkapa ndie alianza hayo maujinga. LAKINI Alipoletewa cheti chake cha kuzaliwa kilichoandikwa kwa kireno. Na pia KUKUMBUSHWA kuwa Baba yake Nze Makota alihamia toka Nchumbiji, wakati Ben akiwa na miaka 3/4, kuanzia hapo ndio akaacha maujinga hayo, na akanyamaza.
Viongozi wakuu wa CCM wa sasa wote uraia wao na hata kwa sura zao vinatia shaka.
Sawa UVCCM, ENTER the dragon.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
1,878
Likes
2,622
Points
280
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
1,878 2,622 280
Che Nkapa ndie alianza hayo maujinga. Alipoletewa cheti chake cha kuzaliwa kilichoandikwa kwa kireno. Na pia Baba yake Nze Makota alihamia toka Nchumbiji, Ben akiwa na miaka 3/4. Kuanzia hapo ndio akaacha maujinga hayo, akanyamaza.
Viongozi wakuu wa CCM wa sasa wote uraia wao na hata kwa sura zao vinatia shaka.
Sawa UVCCM, ENTER the dragon.

Sent using Jamii Forums mobile app
kwahiyo mzee nkapa cheti yake ya kuzariwa imeandikwa kwa kireno
 
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
6,277
Likes
1,973
Points
280
ostrichegg

ostrichegg

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2013
6,277 1,973 280
kwahiyo mzee nkapa cheti yake ya kuzariwa imeandikwa kwa kireno
Kiliibuliwa toka Nchumbiji kama ilivyokuwa kwa Rais Chiluba wa Zambia kilipoibuliwa cheti cha kifaransa, toka Kolwezi Kongo, wakati alipokuwa anamsakama Mzee Kaunda.
Wote walivikana vyeti hivyo kwa nguvu zao zote lakini lilikuwa doa tayari.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
3,956
Likes
3,837
Points
280
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
3,956 3,837 280
Aliyekuwa Katibu wa (UVCCM) mkoa wa Kigoma ambaye kwasasa amehamishiwa wilaya ya Ilala jijini Dar es salaam, Agustino Matefu amesema kuwa atamburuza mahakamani mbunge wa Kigoma mjini kupitia chama cha ACT- Wazalendo, Zitto Kabwe kwa madai kuwa sio raia wa Tanzania,

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, ambapo amedai kuwa ushahidi wote anao.

“Kwasasa nimeamua kwenda mahakamani kumfungulia kesi Zitto Kabwe, sababu sio raia wa Tanzania, nimesafirisha wazee wanne kutoka Kigoma kwa ajili ya kutoa ushahidi,”amesema Matefu
Angeanza na mwenyekiti wa chama chake, kuna ushahidi wa kutosha kuwa ni mhutu kutoka nchi jirani
 

Forum statistics

Threads 1,251,652
Members 481,811
Posts 29,779,190