Uporoto na klorokwin..........

Uporoto na klorokwin..........

nimewaona central muda si mrefu,sijui kunani,ngoja nicheck na Husn maana naye nimemwona akiwa na barua ya serikali za mitaa kwa ajili ya dhamana.
Ps: nasikia it is something to do na wizi wa kuku!
 
ha ha ha,
nasema lala
ntakunywesha uji wa ulezi

Kuna ka thread kamenikamata kweli, nashindwa kulala! Hivi hatuwezi kuhairisha sherehe za kutoka ziwe kesho wikiendi? lol
 
uporoto01 na klorokwin wameadimika. hadi mimi kesi za jf zinanilemea sasa. Mia
 
R.I.P Loya na swahiba, just in case..
 
Half crazy naye amepotea kweli siku hizi. Naye namtakia R.I.P popote alipo.
 
eti tunakimbizana kwenye miti kama kidali poo kweli nakwambia,halafu nikashtuka kweli kuingia humu nakuta thread inamuhusu

aisee
itabidi akija aelezwe usikute na yeye huko alikuota lol
 
nimewaona central muda si mrefu,sijui kunani,ngoja nicheck na Husn maana naye nimemwona akiwa na barua ya serikali za mitaa kwa ajili ya dhamana.
Ps: nasikia it is something to do na wizi wa kuku!

babu weeeee! Unitue, usinikondeshe.
 
Back
Top Bottom