Yako wapi majarida ya Shujaaz na Femina?

Yako wapi majarida ya Shujaaz na Femina?

Machingafx

Senior Member
Joined
Sep 25, 2026
Posts
100
Reaction score
128
Ivi wale jammaa ambao walikua wanatoa vichapisho vya SHUJAAZ NA FEMINA. Wamepotelea wapi??
Maana waliibuka kwa kasi kipindi fulani iv ila wakapotea ghafla.. na vile vijarida vilikua vinatengenezwa na kusambazwa na shirika gani?

Yoyote anaejua kwa undani hii mada tafadhali anaweza akanieleza kwa undani....
 
DJ Tee alikuwa noma sana, alikuwa na kipindi cha redio kiitwacho Shujaaz Radio Show kila Jumamosi kupitia East Africa Radio na TBC FM.

Pia Mimi na uzee wangu nilikuwa nasoma sana majarida ya FEMINA HIP ambayo wajukuu walikuwa wanatoa nayo shuleni.

Watu walikuwa wananishangaa sana nilipokuwa nasoma story ambazo wao waliniita za kitoto 😂

Dr am 4 real PhD Monetary doctor Grahams.
 
Mimi ni balozi wa femina tokea enzi hzo, nimefanya nao kazi na akina Fuglesang, Amabilis Batamla, Glory, Zakaria , Mwanzo Milinga, na baadaye tuliandika kitabu kiitwacho "yaliyopita si ndwele" kilichokuwa kimesheheni shuhuda za watu wenye vvvu...

Femina hip ilibadilishwa na kuitwa fema hip (female and male health information project), nakumbuka tulianza kutumia jina hlo kwa mara ya kwanza mwaka 2007 kwenye mkutano wa vijana, mgen rasm alikuwa Mh. Salma Kikwete na waziri wa elimu wakati huo Magreth Sitta, mm nilikuwa mmoja wa watoa mada pale silver sand hotel dsm kwa muda wa wiki moja.

Magazeti yapo lakini hayasambazwi kwa wingi kutokana na wahitaji kuwa wengi na gharama ya uendeshaji kuwa kubwa.
 
Kila masika na mbu wake . Zama zimebadilika mkuu, hawawezi kutoa tena hivyo vijarida.
Now ni zama za Gen z vitu pendwa kwao ni social media ( tik tok, Instagram).
Wakileta tena vijarida watajikuta wanabaki navyo wenyewe.

Hizi ni zama za social media, audience kubwa ambayo ni vijana hata wazee wapo humo . Hii imeua kabisa vitu kama magazeti na hata radio stations , muuza magazeti kama shigongo atakuwa anajua hasara aliyopata under this new era of social media.
 
Mimi ni balozi wa femina tokea enzi hzo, nimefanya nao kazi na akina fuglesang, amabilis batamla, glory, zakaria , mwanzo milinga, na baadaye tuliandika kitabu kiitwacho "yaliyopita si ndwele" kilichokuwa kimesheheni shuhuda za watu wenye vvvu...

Femina hip ilibadilishwa na kuitwa fema hip (female and male health information project), nakumbuka tulianza kutumia jina hlo kwa mara ya kwanza mwaka 2007 kwenye mkutano wa vijana, mgen rasm alikuwa mh. Salma kikwete na waziri wa elimu wakati huo magreth sitta, mm nilikuwa mmoja wa watoa mada pale silver sand hotel dsm kwa muda wa wiki moja.

Magazeti yapo lakini hayasambazwi kwa wingi kutokana na wahitaji kuwa wengi na gharama ya uendeshaji kuwa kubwa.
Aisee
 
Ivi wale jammaa ambao walikua wanatoa vichapisho vya SHUJAAZ NA FEMINA. Wamepotelea wapi??
Maana waliibuka kwa kasi kipindi fulani iv ila wakapotea ghafla.. na vile vijarida vilikua vinatengenezwa na kusambazwa na shilika gani?

Yoyote anaejua kwa undani hii mada tafadhali anaweza akanieleza kwa undani....
Washenz walikuwa wanahamasisha punyeto.
 
DJ Tee alikuwa noma sana, alikuwa na kipindi cha redio kiitwacho Shujaaz Radio Show kila Jumamosi kupitia East Africa Radio na TBC FM.

Pia Mimi na uzee wangu nilikuwa nasoma sana majarifa ya FEMINA HIP ambayo wajukuu walikuwa wanatoa nayo shuleni.

Watu walikuwa wananishangaa sana nilipokuwa nasoma story ambazo wao waliniita za kitoto 😂

Dr am 4 real PhD Monetary doctor Grahams.
Hongera Mkuu kuwa msomaji na mfuatiliaji wa hivyo vipindi

Nami kuna nyakati nimewahi kuwa msikilizaji wa vipindi vya redio vya FEMA kupitia EA radio

Ilikuwa ni vipindi vizuri kwa akili ya vijana kujifunza
 
DJ Tee alikuwa noma sana, alikuwa na kipindi cha redio kiitwacho Shujaaz Radio Show kila Jumamosi kupitia East Africa Radio na TBC FM.

Pia Mimi na uzee wangu nilikuwa nasoma sana majarida ya FEMINA HIP ambayo wajukuu walikuwa wanatoa nayo shuleni.

Watu walikuwa wananishangaa sana nilipokuwa nasoma story ambazo wao waliniita za kitoto 😂

Dr am 4 real PhD Monetary doctor Grahams.
Namkumbuka Aunt cos, na amabilisi

FEMA imenifanya nikajua master sio dhambi 😂

Hv FEMA NA FEMINA ni kitu kimoja na ni mradi wa nn hasa
 
Hongera Mkuu kuwa msomaji na mfuatiliaji wa hivyo vipindi

Nami kuna nyakati nimewahi kuwa msikilizaji wa vipindi vya redio vya FEMA kupitia EA radio

Ilikuwa ni vipindi vizuri kwa akili ya vijana kujifunza
Yeah, tena kipindi hicho kwenye jarida lao walikuwa wanaleta nyimbo zilizofanya vizuri kwenye top twenty ya EA Radio.
 
Nakumbuka saana those years nikiwa form one na form two nilivisoma saana

Nilitaman siku moja wafike shuleni kwetu nasisi tutokee kwenye gazet lao.

Nilitamani saana namimi niwe T.o niwekwe page ya mbele...

Kuna mrembo mmoja walimpost mwaka flan alikuwa t.o alikuwa anaitwa perpetua kisakwa.


It was inspirations to me.
 
Mimi ni balozi wa femina tokea enzi hzo, nimefanya nao kazi na akina Fuglesang, Amabilis Batamla, Glory, Zakaria , Mwanzo Milinga, na baadaye tuliandika kitabu kiitwacho "yaliyopita si ndwele" kilichokuwa kimesheheni shuhuda za watu wenye vvvu...

Femina hip ilibadilishwa na kuitwa fema hip (female and male health information project), nakumbuka tulianza kutumia jina hlo kwa mara ya kwanza mwaka 2007 kwenye mkutano wa vijana, mgen rasm alikuwa Mh. Salma Kikwete na waziri wa elimu wakati huo Magreth Sitta, mm nilikuwa mmoja wa watoa mada pale silver sand hotel dsm kwa muda wa wiki moja.

Magazeti yapo lakini hayasambazwi kwa wingi kutokana na wahitaji kuwa wengi na gharama ya uendeshaji kuwa kubwa.
Aisee nilikuwa msomaji wa vile vijistori vyenu bwana. Hongerani sana.
 
Back
Top Bottom