Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Status
Not open for further replies.
Wewe ndiyo huwajui Wameru tulia, Wameru hawajawahi kuongozwa na chama tofauti na CCM tutakutana jioni humu JF.

thats why wewe mfuasi wa magamba, umbumbu ni mbaya sana, 1995 alishind mpinzani.
 
mwenyekiti wa ccm huko akheri amekamatwa live akijidai kuelekeza watu kuipigia kura ccm.alipoulizwa amesema ameagizwa kufanya hivyo na chama chake.sakata hili limetokea kwenye kituo cha shule ya msingi akheri.
Mwenyekiti huyo yupo kituo cha polisi usa river
Source:mahojiano kati ya sugu na matangazaji wa radio 5
 
Tunashukuru kamanda kwa tarifa hiyo ila huku mwanza wabunge wetu ilemela ukerewe wamevamiwa na kuumizwa vibaya hasa kiwia hali yake siyo nzuri
hata mie nilifikiri ni cku ndio imeleta izo taarifa kumbe ni kweli ila atleast kuna jamaa mmoja amekamatwa na kuhusishwa na hayo mashambulizi
 
Ndugu zangu wana jamvi,inabidi tufikie sehemu tukubali ubunifu wa baadhi ya viongozi nchini,hasa hili la CHADEMA kuzungusha helkopta yao hewani CCM watakuta mpira uko nyavuni kwa sababu zifuatazo kwa ufupi:
1. katika chaguzi za karibuni helkopta imeonekana kama ni alama ya chadema so ni kama bado CHADEMA wanaendeleza mashambulizi wakati ccm wamejikunyata wakidhani helkopta inalinda kura,kifupi helkopta iko kuhamasisha zaidi wana CHADEMA wakafanye mambo kwenye box la kura

2. Uwepo wa helkopta utapunguza hujuma kwa kiasi kikubwa hasa kwa vituo vilivyo mafichoni kwani helkopta inaweza kufika eneo la tukio ndani ya muda mfupi baada ya kupokea malalamiko kutoka kwa wakala

Kwa kifupi uwepo wa helkopta leo utaamsha walolala na utasababisha watu wasahau uwepo wa CCM arumeru kwa kipindi chote cha kampeni! CCM hapo vp? mkishangaa mtaokota mpira nyavuni


jumapili njema
 
mwenyekiti wa kijiji cha akheri amewekwa chini ya ulinzi baada ya kukutwa anawaelekeza watu kumpigia mgombea wa ccm kura.hili limewezekana baada ya mh mbunge joseph mbilinyi(SUGU) na meya wa manispaa ya kigoma kupitia pitia maeneo ya kituo cha kupigia kura shule ya msingi akeri.
 
jamani updates plz na mwanza vipi yapi yanayojiri ....... wana JF mwanza ?
 
Muda mfupi ujao zoezi la kupiga kura litamalizika na kura kuanza kuhesabiwa na kisha matokeo kuanzia ngazi ya vituo, kata na baadae Halmashauri kwa ngazi ya ubunge. Wale wote walioko maeneo ambayo uchaguzi unafanyika leo tunaomba wawe wanaturushia hapa ili na sie tulioko mbali tuwe tunajua mwelekeo ukoje.

Karibuni wana jamvi..............
 
Huyu Tendwa ivi uwezo wa kufikiria umefikia wapi as mie najua iyo sheria kusema mita 100 maana yake ni kwamba waruhusiwa kukaa hizo mita ukitizama nini kinaendelea pia katika hali ya kawaida haki ya m2 anailinda kwanza yy mwenyewe kisha ndio vyombo husika usaidia .....
 
Ndugu zangu wana jamvi,inabidi tufikie sehemu tukubali ubunifu wa baadhi ya viongozi nchini,hasa hili la CHADEMA kuzungusha helkopta yao hewani CCM watakuta mpira uko nyavuni kwa sababu zifuatazo kwa ufupi:
1. katika chaguzi za karibuni helkopta imeonekana kama ni alama ya chadema so ni kama bado CHADEMA wanaendeleza mashambulizi wakati ccm wamejikunyata wakidhani helkopta inalinda kura,kifupi helkopta iko kuhamasisha zaidi wana CHADEMA wakafanye mambo kwenye box la kura

2. Uwepo wa helkopta utapunguza hujuma kwa kiasi kikubwa hasa kwa vituo vilivyo mafichoni kwani helkopta inaweza kufika eneo la tukio ndani ya muda mfupi baada ya kupokea malalamiko kutoka kwa wakala

Kwa kifupi uwepo wa helkopta leo utaamsha walolala na utasababisha watu wasahau uwepo wa CCM arumeru kwa kipindi chote cha kampeni! CCM hapo vp? mkishangaa mtaokota mpira nyavuni


jumapili njema

Kweli wajinga wali wao.Siku zote kampeni zikiisha fungwa siku yakupiga Kura hakuna chama kinacho ruhusiwa kutumia vyombo vya chama au nguo kuhamasisha wapiga kura, ukifanya hivyo umekiuka sheria ya uchaguzi
 
mwenyekiti wa kijiji cha akheri amewekwa chini ya ulinzi baada ya kukutwa anawaelekeza watu kumpigia mgombea wa ccm kura.hili limewezekana baada ya mh mbunge joseph mbilinyi na meya wa manispaa ya kigoma kupitia pitia maeneo ya kituo cha kupigia kura shule ya msingi akeri.
safi sana mbilinyi na mzee meya huo ndio uongozi sio kukaa ofisini kama wana ccm
 
Kweli wajinga wali wao.Siku zote kampeni zikiisha fungwa siku yakupiga Kura hakuna chama kinacho ruhusiwa kutumia vyombo vya chama au nguo kuhamasisha wapiga kura, ukifanya hivyo umekiuka sheria ya uchaguzi

sasa mjinga gani aloliwa?
 
vijana maeneo ya ngarasero wamejitokeza kwa wingi kupiga kura,
wako umbali wa mita 200m bila bugudha yoyote.
 
Kweli wajinga wali wao.Siku zote kampeni zikiisha fungwa siku yakupiga Kura hakuna chama kinacho ruhusiwa kutumia vyombo vya chama au nguo kuhamasisha wapiga kura, ukifanya hivyo umekiuka sheria ya uchaguzi
kwani hiyo helkopta ina alama ya Chadema? je inamaana siku ya uchaguzi vyombo vya anga haviruhusiwi kusafiri!
 
Hadi ss hv kura nyingi zimepigwa kwa ccm cdm wanajikongoja kwa mbali!!
 
mwenyekiti wa ccm huko akheri amekamatwa live akijidai kuelekeza watu kuipigia kura ccm.alipoulizwa amesema ameagizwa kufanya hivyo na chama chake.sakata hili limetokea kwenye kituo cha shule ya msingi akheri.
Source:mahojiano kati ya sugu na matangazaji wa radio 5

duh. ila magamba ni wezi sana!!!!!!!!!!! afu mbona wazungu wamejaa sana vp kulikoni?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom