Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Status
Not open for further replies.
Wakuu, muwe na mipaka. Msitawaliwe na mawazo ya kizamani kwamba eti siku ya wajinga ni kuandika upuuzi tu kila mahali. Wenzenu walioianzisha huwa wanaishia saa nne asubuhi ili kuepusha madhara, na hata uongo wanaoandika ni ule wa kuleta usumbufu tu na sio kuleta hasara. Watanzania tubadilike, vinginevyo wajinga wachache kama hawa watatudumaza maendeleo yetu (kama yapo)

Hiyo sikukuu ni yako na familia yako acha werevu tuendelee kula nyuzi tartiiib
 
helikopta hiyo kama in nembo ya chadema basi tume wako sahihi. haziruhusiwi hata sare za chama eneo la upigaji kura sembuse chopa yenye bango la cha ma?

Unajua kanuni inasema ni mita ngapi kutoka kituo cha kupiga kura nembo za vyama isionekane? Kwa kuwa kanuni ni silent kuhusu umbali kwenda juu, basi Cdm wako right - ni bao la kisigino hilo! Lakini Ccm wanachojua ni mabavu tu.
 
we ndo unaanza chokochoko!! Hvi kwa akili yako fupi Chopa inaanzisha fujo kivp? Au labda huko kwenu mkiiona ndo mnaanza kuleta fujo??
 
habari kutoka Arumeru ni kuwa baadhi ya wanachama wa chadema wamekiuka agizo la IGP la kwenda nyumbani baada ya kupiga kura zao,wamekuwa wakiranda randa na kuonyesha alama ya V kwa watu walio katika foleni za kupiga kura ktu ambacho ni kinyume cha taratibu za uchaguzi! hii inatasfiriwa kuwa ni kulichokoza kwa makusudi jeshi la polisi ili wakichukua hatua kali ionekane wanaonewa

Kutokutii amri haramu ya jeshi la polisi si kufanya fujo. Provided hawazuii mtu kupiga kura wala kuhatarisha maisha ya mtu, polisi wakitumia nguvu ndiyo watakuwa wanaleta fujo. Kukaa hatua 200 kutoka kituo cha kura ni haki iliyokubalika kwa mujibu wa sheria za uchaguzi.

Unajua ni lazima tufike mahala tukubali kuwa Trust hujengeka polepole na Polisi na CCM wameiondoa polepole, kama CCM na polisi hawana nia mbaya ya kuhujumu matokeo basi wasihofu kitu, kama haki itatendeka wanachadema watarudi nyumbani kwa amani. Ila kama CCM inaona imeshindwa uchaguzi na hivyo kutaka kutoa watu kafara wawatumie polisi kuwanyanyasa vijana.
 
unatakiwa kusubiri matokeo ukiwa nyumbani kwako na sio kuwepo maeneo ya kupigia kura huo ndio utaratibu wa uchaguzi

Tupe hicho kifungu kilichoandikwa unatakiwa usubiri matokeo ukiwa nyumbani kwako mkuu mbona unatumia nguvu sana!
 
Unajua ukileta habari epuka kuwa biased....

Hivi hizi kanuni za dharura za kuzuia usafiri fulani usitumikezinatoka wapi?hapa anayetaka kuvuruga amani ni nani kati ya Tume na CHADEMA?

CHADEMA tusikubali kupelekeshwa na tume isiyo huru na yenye mapungufu ya utendaji haki.

Muda unasonga mbele kweli na CCM wanachelewesha muda ili tufike 2015 bila katiba mpya wala tume huru ya Uchaguzi.Tusikubali kufika huko
katumwa huyo,huoni hata mwandiko wake umekaa kimagambamagamba
 
Sijui itakuwaje siku ambayo CCM wataachia dola! Hawa jamaa wanajidai sana.
 
Utajiju. Tunalinda kura zetu. Si mumezoea kuiba? Ibeni na leo muone cha moto. Tutazilinda hadi hatua ya mwisho.
 
Huyu jamaa Mwigulu hafai hata kidogo sijui na pale B.O.T alikua anafanya nini cha maana, Igunga kabambwa live leo tena amebambwa anatoa rushwa live....
 
Kama waliuza shahada za kupigia kura kwa vyovyote vile hawawezi kwenda kupiga kura. Watapigia nini? Kama CCM wamefanikiwa kununua Shahada za kutosha basi hapo CHADEMA haina chake. No wonder CCM walikuwa wanajiamini kwamba watashinda kwa kishindo.

nilimsikia mara moja Mh Zitto akisema kwa wale ambao wamerubuniwa na njaa na wakauza shahada zao hakuna tabu ikifika tarehe waende, watajaza form namba 17 na watapiga kura, akasisitiza kuwa officials wa CDM watakuwepo kuwasaidia, hii ilikua kama kuuza ramani ya vita, ccm hawakujibu ila wakajipanga, imefika tarehe ya kupiga kura maelezo yakatolewa, kama huna shahada hakuna kupiga kura...wengi tayari wameshindwa kupiga kura kwa sababu hawana shahada ingawa walijiandikisha, hapa ccm wamecheza kama pele!
 
helikopta hiyo kama in nembo ya chadema basi tume wako sahihi. haziruhusiwi hata sare za chama eneo la upigaji kura sembuse chopa yenye bango la chama?

Sidhani kama helicopter hiyo inatua within 200 metre kutoka vituoni. Na hata kama ingekuwa hivyo basi ilitakiwa kupiga marufuku usafiri wa aina yoyote kukaribia kituo. Hii ni joke na inaonesha ni jinsi gani CCM walivyochanganyikiwa. Wanatoa amri za ovyovyo kwenye vyombo vya dola na kuvipunguzia heshima mbele ya wananchi.

CCM should train their 'KADAS' on accepting election loses.
 
habari kutoka Arumeru ni kuwa baadhi ya wanachama wa chadema wamekiuka agizo la IGP la kwenda nyumbani baada ya kupiga kura zao,wamekuwa wakiranda randa na kuonyesha alama ya V kwa watu walio katika foleni za kupiga kura ktu ambacho ni kinyume cha taratibu za uchaguzi! hii inatasfiriwa kuwa ni kulichokoza kwa makusudi jeshi la polisi ili wakichukua hatua kali ionekane wanaonewa

Tumekujua ww gamba tu. Huna maana, propaganda za nn? subiri tu mnyolewe, leo zamu yenu kuzomewa.
 
Taarifa hii inaonyesha NEC ilivyo chemka na jinsi ilivyo biased. Tukiachilia mbali swala la uhuru wa kutumia usafiri, Hivi Helikopita ni NEMBO ya CHADEMA? Kwa nini NEC ifanye maamuzi kwa kutegemea maagizo ya CCM? Kwa nini wanajionyesha wazi walivyo biased? Kwa nini wanataka kuwa chanzo za Vurugu kwa kutokusimamia Sheria?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom