Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

hali hii ya kulazimisha hali ya Mtwara bila kutoa elimu ya kutosha na kuwasikiliza wana Mtwara itapelekea Serikal kupeleka kikos maalum kulinda bomba hilo.maana ni waz kama wananch wa Mtwara hawajapendezwa na ujenz wa bomba hilo hujuma nying zitafanyika na uharibif na hatarisho la maisha halitakwepeka. ni ngumu kuwalazimisha watu waliochoka na jambo flan.sasa serikal kwel itaweza kulilinda bomba hilo lililoua na kujeruh wanamtwara?
 
Naomba niseme kitu kimoja, kuna hotuba ya vurugu za kwanza ilitolewa na waziri mkuu pamoja na rais wetu mwenyewe, kuwa gesi haiendi kokote, ndo vurugu zikaisha na watu wakasev katika vichwa vyao kuwa gesi ni mtwara, na mkapa katika hotuba zake nyingi tu anawaimiza wananchi gesi lazima ibaki mtwara, leo hii mnasingizia upinzani, lakini ukweli chanzo ni nyinyi wenyewe viongozi wa serikarini.

Ila kwanini gesi isiwe mtwara, najua na tunajua kuna watu wana 10% zao katika mradi huo na ndo maana wanataka bomba lijengwe, naunga mkono wanamtwara kazi ni ile ile mpaka kielewweke, harafu rahisi wetu unatoa hotuba ya kipumbavu, yani nakusikiliza bbc asubuhi mpaka naona aibu kusikia pumba ulizoandika, ungesikiliza msg watu wanazo kuchana ndo ungejua.
 
Mwisho wa yote wapenda maendeleo watashinda. Bomba la gesi litajengwa kutoka Mtwara hadi kinyerezi na bei ya umeme kwa nchi nzima itashuka.

Kma nimekuelewa vizuri, naona wakati mwingine hua unaongea nukta za muhimu sana. Hongera sana mkuu. CCM OYEEEE, MABOGA NA MAVIAZI YALIYOKO SERIKALINI OYEEEE!
Asante sana
 
Wakuu saa Mtwara ni vita kamili;

-mabasi ma5 ya Champion yamebeba wanajeshi yako njiani yanakuja
-Imeripotiwa watu 7 wamefariki
-mapambano kati ya raia na polisi bado yanaendelea
-milio ya risasi na mirindimo ya mabomu bado inasikika
-nyumba za viongozi zinaendelea kuchomwa moto
-maduka yamefungwa hakuna huduma zozote zinazopatikana
-barabara zimewekwa vizuizi magogo makubwa na matairi yamechomwa moto
-jengo la mahakama ya mwanzo Mitengo limechomwa moto
 
Tunataka takwimu kamili za maiti na majeruhi....Police-CCM wanaficha ukweli.
 
Slaa akiongoza nchii hii itakuwa ya ovyo kama Congo, believe me or not thats the reality..
Kwani sasa hivi nchi hii iko salama??? Mali na fedha zetu madini na gesi sasa wameiba zoote, wanahamisha fedha na kupeleka Uswiss wakiambiwa wanakuwa wakali!!!
Unadhani vurugu zoote hizi nini, watu wamechoka wameshajua ukweli kuwa serikali ni ya wezi, hakuna aliye mkweli kwenye utawala, wamekosa imani, tunaelekea kubaya!!!
Huo ni mwanzo tuu, tuombe Mungu atuepushe na baraa hili linalopiga hodi TZ yetu!!!

 
Naombea amani irudi, watu warudi manyumbani mwao, waliokamatwa waachiwe, wananchi wawe watulivu na serikali isitishe mpango wa bomba la gesi...
 
.....Update: Mabomu yametulia. Hali ya ukimya imetawala.
Mkuu, una uhakika hayo yote hapo juu yanatokea Mtwara na sio Msumbiji? Tanzania ni nchi ya amani sana, wananchi wake hata uwafanyie ubabe na uovu kiasi gani hawawezi kufanya unayosema hapo juu, wanapenda amani!
 
Sasa kukamata wanaume wote na kuwasweka ndani manake nini si nikuzidisha mgogoro kama watu wako ndani ya nyumba zao kwa nini kuwavunjia nyumba zao
Katika Maisha hakuna adhabu kubwa zaidi ya kuwa na kiongozi asiye na akili na busara. Kinachoendelea ni matumizi ya nguvu na kama ujuavyo asiye na akili na busara atatumia nguvu tu. Nasikitika kwani madhara ya matumizi ya nguvu ni mabaya.( By the way Armies can't win a war but the people)
 
Naomba niseme kitu kimoja, kuna hotuba ya vurugu za kwanza ilitolewa na waziri mkuu pamoja na rais wetu mwenyewe, kuwa gesi haiendi kokote, ndo vurugu zikaisha na watu wakasev katika vichwa vyao kuwa gesi ni mtwara, na mkapa katika hotuba zake nyingi tu anawaimiza wananchi gesi lazima ibaki mtwara, leo hii mnasingizia upinzani, lakini ukweli chanzo ni nyinyi wenyewe viongozi wa serikarini.

Ila kwanini gesi isiwe mtwara, najua na tunajua kuna watu wana 10% zao katika mradi huo na ndo maana wanataka bomba lijengwe, naunga mkono wanamtwara kazi ni ile ile mpaka kielewweke, harafu rahisi wetu unatoa hotuba ya kipumbavu, yani nakusikiliza bbc asubuhi mpaka naona aibu kusikia pumba ulizoandika, ungesikiliza msg watu wanazo kuchana ndo ungejua, tanzania ya Mkapa, Mwinyi, Nyerere si yako, kazi kucheka cheka utazani unachokolewa kila saa mkund......i.

I concur with you mkuu
 
THE HEGUE sasa inamtafuta IJP Mwema,RPC,RC & JK wakajibu mamlaka ya kupiga Raia wamepata wapi ?
 
Ni upepo tu unavuma na utapita lakini mwisho wa siku watakaoumia ni wale wale na wataambulia kupewa pole tu toka kwa wale wanadhani wanawaunga mkono. Inahitaji ujasiri wa ziada kwa nazi kushindana na jiwe.
 
Naombea amani irudi, watu warudi manyumbani mwao, waliokamatwa waachiwe, wananchi wawe watulivu na serikali isitishe mpango wa bomba la gesi...

Angalau hii itasaidia kerejesha utulivu ila siyo amani
 
Slaa akiongoza nchii hii itakuwa ya ovyo kama Congo, believe me or not thats the reality..

kweli wewe ni nazi, na siku zako kumi tu jf umeanza na utumbo namna hii????????????? any way nafikiri ni uchanga wa jf unakusumbua ukizoea hutakua ukiandika uchafu km huu tena...........believe me or not thats the reality.
 
Hivi hili bomba la gesi wakilazimisha kulijenga bila suluhisho ili kupata ridhaa ya wananchi wa Mtwara, watakuwa wanalilinda masaa 24 kila siku kilometa zote toka Mtwara hadi Dar? Ni rahisi sana kuhujumu bomba la gesi litakapojengwa na hata kulilipua.

Viongozi wa Tanzania wana tatizo sana katika kufikiri na kufanya maamuzi constructive.
 
Back
Top Bottom