Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Kwa hiyo hata taasisi ya Saratani itaitwa BARACK OBAMA CANCER RESEARCH INSTITUTE au nini maana Ocean Road ndiyo hivyo tena....
 
Nalmba kujuzwa huyu jamaa mnene alieko kushoto mwisho mwa kikwete nani?
 
Sio kitu kibaya kutembelewa na raisi wa taifa kubwa kama Marekani ila kitu kinachonisikitisha juzi nilikwa MNH(Muhimbili National Hospital) kwakweli nilisikitika sana nilikuwa na mgonjwa alipata ajali na ikapaswa kufanyiwa kipimo Ct-Scan cha ajabu tukaambiwa mashine mbovu hivyo twende sehemu inaitwa High-tech tukapate hicho kipimo na gharama yake ni Ths 300,000/- basi ikabidi tufanye kama tulivyoagizwa ili mgonjwa wetu aweze kupata matibabu zaidi,lakini kitu ambacho najiuliza inakuwaje kukosekane kipimo kama hicho katika hospitali kubwa kama hiyo viko wapi vipaumbele vyetu na inakuwaje kwa wagonjwa wanotoka vijijini wakiwa na hali duni si wanafia hapo bila kupata matibabu maana gharama zenyewe ziko juu kupita maelezo.Vipaumbele vyetu viko wapi na viongozi wetu wanawaongoza nani kama hata afya za wananchi wao sio vipaumbele kwao au kwa kuwa wao na familia zao wanatibiwa nje ya nchi?Mnisamehe wadau kwa kutoka nje ya mada kidogo ila tuko na safari ndefu sana aise mapaka kufika nchi ya ahadi yaani kila idara tumefeli hakuna sehemu tunaweza kutamba kifua mbele kuwa tumeweza licha ya tambo za viongozi wetu hakuna kitu aise.
 
Naomba kujuzwa huyu munene mwenye amesimama kushoto mwisho mwa kikwete nan?
 
Aisee kuna jamaa ni bonge hapa kwenye kijukwaa kasimama kwa chini hata haijulikani mwanaume au mwanamke manake juu usoni sura ya mwanaume chini kavaa liguo kama gauni. Bado bendi zinaonyesha umahiri wao kusakata lumba na wanashangiliwa sana.
 
Hatupashiwi hata kwenda kukaa barabarani, kwani gari lake tukiliona litatusaidia nini??? Kama kumwona yeye kama binadamu hata mimi ningeenda kumwona, lakini kwenda kuangalia gari lake hata mwanangu hataenda

Watanzania hatuna kazi ya kutosha ndio maana tukio dogo kama hili tunafanya mikusanyiko isiyo na lazima na kusimamisha kazi kiuchumi!Jiulize rais wako ni wapi Africa au duniani akienda watu wanaacha shuguli zao kumshabikia??
 
Wakuu kama kuna mtu anajua tv yetote inayoonyesha online naomba msaada pliz
 
Pinda, sheni na viongozi wengine wanasalimiana na Obama naona mh pinda yuko na furaha namdhani kapewa baraka ya kauli yake ya kuwakung'uta wakaidi wote wanaoipindia polisi.
 
Back
Top Bottom