Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Hii shangwe ni kwa ajili ya JMK; sasa akifika SON OF THE LUO si ndiyo watapagawa kabisa???
 
Kituo cha televisheni cha tbc one kinaonyesha laivu ujio wa Obama na hapa naona ndege iliyombeba Barack Obama linaingia uwanja wa mwalimu Nyerere daresalam.
Tujuzane kinachoendelea kwa wale mlioko uwanjani nasi tulioko ktk tv tuwajuze walioko mbali na dar na tv.
 
ITV mda huu wanaonesha live obama akiwasili nchini.
 
Jamani kwa wale ambao hawapo kwenye runinga ni kwamba sasa lidege ndio kwanza limekanyaga ardhi yetu.................. Zaidi tutaendelea kuwajuza. stay tune.
 
20137191752216734_20.jpg


Masaa manne yaliyopita.
 
Jk na dr Sheni nawaona wanajpanga kumpokea mh Obamag
 
Jamani kwa wale ambao hawapo kwenye runinga ni kwamba sasa lidege ndio kwanza limekanyaga ardhi yetu.................. Zaidi tutaendelea kuwajuza. stay tune.

Lete picha tukuamini ......
 
Watu ni wengi sana kuanzia maeneo ya TAZARA wakiwa na shauku ya kumuona RAIS OBAMA. hakika watanzania ni watu wanaoweka tofauti zao pembeni na kuungana katika matukio ya kihistoria kama hili. MUNGU MBARIKI OBAMA, MUNGU mbariki JK, Mungu ibariki Tanzania
 
Kumbe heri ningejinunulia ile simu ya mchina yenye TV; namimi ningefaidi kuona LIVE kuja kwa Obama
 
ZULIA Jekundu linatandikwa tayari kwa mh Barack kushuka na kikwete yuko hapa na maafisa wa ikulu wanamngojea wakiwa na nyuso za furaha.
 
Naona hakuna Kidume hata kimoja kilichojitokeza kumlaki huyu Mpwa wetu Obama
 
Na JK akiwa marekani anafanyiwa hivyo? barabara zinafungwa, kanga zinawekewe picha yake wazungu wanavaa au hata Tshirts tu?? nifungueni macho.
 
Back
Top Bottom