Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Karibu sana Obama.Usisahau kumwambia Kikwete aache kuminya demokrasia na kufungia magazeti yanyomkosoa.
 
Fungua tbc1 hapo utapata kila kitu na hapa mh Obama na Jk manaingia kwenye magari tayari kuondoka hapa uwanja wa ndege.
 
Watanzania wamejaa uwanjani hapa na naona kuna ndege nyinine ya pili inaingia hapa.
 
sasa tufanyeje? huna habari hapa maana kila mtu alijua anafika saa nane na ndio muda huu. Ungesema kitu ambacho watu hawakijui ndo inakuwa habari mwana.
 
Back
Top Bottom