Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

tazara.jpeg


Tazara sasa hivi
 
Bado Obama hajatoka ndani ya ndege ila mlango ushafunguka tayari.
 
Kuna kamanda mmoja kawambia waTZ wakae 15-20mita kutoka barabarani kwani Obama hawatamuona wataona gari lake tu, wasiwe na wasiwasi. Je ni kweli watu wakae barabarani kuangalia gari la Obama, kweli masikini ni wa kila kitu, ukiwa tajiri wa kitu hata kimoja wewe sio masikini.
 
Tayari mh Obama akiwa amemshika mkono mtoto wake na mke wake akiwa amemshika mkono mtoto wake mkubwa wa kike Sasha na hapa wanakumbatiana na mgeni wake Jk.
 
tazara.jpeg


Hali ilivyo Tazara mpaka sasa hivi.
 
Wanapendeza sana mh Jk na obama utadhani kitu na mdogo wake. Karibu Obama Tanzania.
 
Kuna kamanda mmoja kawambia waTZ wakae 15-20mita kutoka barabarani kwani Obama hawatamuona wataona gari lake tu, wasiwe na wasiwasi. Je ni kweli watu wakae barabarani kuangalia gari la Obama, kweli masikini ni wa kila kitu, ukiwa tajiri wa kitu hata kimoja wewe sio masikini.
kwani ungemuona angekusaidia nini?
 
Mizinga na nyimbo ya taifa ndio kinachoendelea kwa sasa.
 
Back
Top Bottom