Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Nimemwona hata pale Mrs Obama alipotabasamu tu yeye alihitika .."Yes..yes"..
Lakini hata JK ameonekana kupwaya kuliko kawaida!
...Shamefull moments in my life!


ukimuona mbwa juu ya mti ujue kawekwa.mama salma anapwaya sna
 
Eti Bush na Obama kukutana Tanzania......hii inatoa maswali zaidi kuliko majibu.
Wanakutana kwenye kuweka shada la maua kwenye kumbukumbu ya waanga wa bomu la 1998 na hili tukio litakuwa pale ubalozini msasani
 
JF nao walifuatilia mapokezi ya Obama kwa karibu sana

There are currently 3370 users browsing this thread. (248 members and 3122 guests)

 
ni kweli mkuu, kama unaangalia tbc sasa hivi kutoka ikulu zinaonekana picha bila sauti, sauti inayo sikika ni ya mwanadada aliye studio wakati mara ya kwanza walikua wamejiunga na wakina hassan moja kwa moja toka ikulu. sauti haiko live baada ya hiyo sauti kusikika. mia

tayari mkuu zimeanza kusikika
 
nimesikia sauti kwenye tbc1 tv tena sauti ya kike ikisema "sasa nitakumiss kwa muda gani mpenzi?, ameshaongea yote na viongozi". hii ni aibu kubwa kwa chombo cha taifa. mia

mkuu name nimeisikia sauti hiyo. watu wanaleta mlovee kazini.
 
Naomba majina ya mawaziri waliokuwepo uwanjani kmpokea Obama, Nilimwona Mwigulu na kilemba chake akicheza ngoma
 
Wafuasi wa chadema mnanishangaza sana yaa mnadhani taifa kubwa kama hili la Tanzania matukio madogomadogo ya purukushani za polisi na wababe mnaokaidi amri halali za polisi yatakosekana? Kama ni utawala bora wa serikali ya Jk unazungumzwa kila sehemu ya dunia hii mpaka wenye chuki na Tanzania wanakosa la kuongea wamebakia na kuzua vioja.
 
JF nao walifuatilia mapokezi ya Obama kwa karibu sana

There are currently 3370 users browsing this thread. (248 members and 3122 guests)

Sasa BAK huoni kama umejaza tu ukurasa kwa kukopi hayo majina na kuyabandika hapa?
 
Last edited by a moderator:
Obama anapita na watu wanaotoa machozi wakimshika mkono hawataki kumuachia. Karibu Tanzania Obama cc tunamapendo ni watu wachache tu wanataka kuharibu hali ya hewa.

hivi hayo machozi yana maanisha nini? me nasubiri speech yake hasa pale kwenye haki za binadamu
 
Ni heri kurudisha wakoloni wa kizungu kuliko wakoloni tulio nao sasa hivi...
 
Sasa unauliza swali gani? Kumbe ulimuona Waziri wa UONGO NA UZUSHI halafu unauliza waziri gani alikuwepo? Maswali mengine uwe unawauliza wahusika kama kina Jakaya na sio kuyaleta JF.
 
Back
Top Bottom