Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Naomba majina ya mawaziri waliokuwepo uwanjani kmpokea Obama, Nilimwona Mwigulu na kilemba chake akicheza ngoma

mkuu niliwaona amiri jeshi mkuu wa Zanzibar shein, mzee wa lazima wapigwe tu, RC sadiki na meya tumbo tumbo ma------- a.k.a makalio
 
attachment.php
 

Attachments

  • obb.jpg
    obb.jpg
    22 KB · Views: 422
Wafuasi wa chadema mnanishangaza sana yaa mnadhani taifa kubwa kama hili la Tanzania matukio madogomadogo ya purukushani za polisi na wababe mnaokaidi amri halali za polisi yatakosekana? Kama ni utawala bora wa serikali ya Jk unazungumzwa kila sehemu ya dunia hii mpaka wenye chuki na Tanzania wanakosa la kuongea wamebakia na kuzua vioja.

acheni utoto si kila thread ni ya mambo ya ccm na chadema
 
Ni heri kurudisha wakoloni wa kizungu kuliko wakoloni tulio nao sasa hivi...

hunania nzuri na taifa kwanza wewe siyo mtanzania hutuna mtanzania mwenye roho kama yako utadhani ni mtoto wa slaa.
 
Ngoja ni ziddi kukuletea mapicha mwisho utajua tu kuwa hao wote ni watu waliouliwa na serikali ya CCM ambayo wapuuzi kama wewe mnasema eti ina utawala bora.....

Mkuu unazidi kuidhalilisha CHADEMA kumbuka hayo yote yametokea kwenye mikutano na maandamano ya cdm yakiwa yameratibiwa na viongozi wa CHADEMA ili kuichafua serikali jambo ambalo mmeshindwa mpaka leo pamoja na kupita na mapicha yenu ulaya huko kuchonganisha serikali ya JK na jamii ya kimataifa na mmefanikiwa kuwadanganya wachache wanaowachangia mapesa kupitia mapicha hayo.
 
bonge la sifa kwa jk kwa kudumisha utawala bora na democrasia iliyomvuta obama.
 
acheni utoto si kila thread ni ya mambo ya ccm na chadema

Mkuu uwakanye makamanda wenzako hapa tunajitahidi kuleta update ya yake tunayoana na kuyasikia wao kazi yao ni kuleta mapicha ya watu waliojeruhiwa kwa mipango ya cdm.
 
Inaonyesha OB Van ya TBC 1 iliyowekwa Ikulu ni mbovu. Kwa nini wasilete ile iliyokuwa airport kuokoa jahazi?
 
Na maajabu hayaishi maana kuna watanzania wanafikiri kuwa maisha yao yatabadilika kupitia hii ziara ya Obama na wanashindwa kukumbuka hata bush, clinton walishakuja hapa na bado watanzania wengi wanalizwa na maisha, pengine hao walio lia wakati wakipeana mkono na Obama wanalizwa na maisha pengine wanafikiri Obama atakuwa mkombozi wao, lakini hawajiulizi kuwa ni mara ngapi marekani imekuwa ikitoa misaada kwa Tanzania?
 
Ngoja ni ziddi kukuletea mapicha mwisho utajua tu kuwa hao wote ni watu waliouliwa na serikali ya CCM ambayo wapuuzi kama wewe mnasema eti ina utawala bora......
hakuna asiyejua kuwa wote hawa waliuliwa na CHADEMA kwa uroho wao wa madaraka.
 
mkuu niliwaona amiri jeshi mkuu wa Zanzibar shein, mzee wa lazima wapigwe tu, RC sadiki na meya tumbo tumbo ma------- a.k.a makalio


Kwanza sitaki kucheka ila ninauliza hao uliowataja ni mawaziri? Mimi naona kama ni viongozi mbalimbali wa Serikali. Kama ni mawaziri nitajie wizara zao. :llama:
 
Hahahahahah lol! Haya Mkuu kila la heri katika kukafanyia maombi 🙂🙂

mkuu vibinti vyake vina mapepo, na hasa kale kakubwa, nataka nimpigie akaache nibaki nako nyumbani kwangu nikafanyie maombi.
 
anamshukuru obama kwa kufika tanzania na anamwambia watz wanakupenda, anamshukuru kwa sapot mbalimbali za miradi ya maendeleo ambayo marekani inaisaidia tz
 
anasema tuna majadiliano mhm sana leo na yenye faida kwa watz, waafrika na dunia kwa ujumla
 
Kikwete anaongea ka kapaniki vile....ameanza kwa kutaka kuchekesha ikashindikana...ajitahidi kutulia asitutie aibu
 
Back
Top Bottom