Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

jk,uhusiano wa usa na tanzania ni wa kitambo na tanzania inashukuru kwa misaada mingi inayopata toka usa eg afya,elimu nk
 
Katika mambo yaliyo kuwa yakitajwa kuwa ni mambo yaliyo mfanya obama kuja Tanzania ni kukua kwa kasi kwa uchumi wa nchi yetu kwenye hili nimeshangaa sana kwani huu uchumi unaosemwa unakua kwa kasi una waacha wengi wanalia na maisha magumu.
.Mambo mengine ni demokrasia iliyo tukuka hapa nchini(sasa sijui hapa vigezo gani vilitumika?)
.Ustahimili wa haki za binadamu, na katika hili nasubiri speech ya Obama kuhusu haki za wale watu wao na tuone reaction ya Tanzania.
 
Kikwete anatoa hutuba yake na ameanza kuelezea urafiki wa Tanzania na Usa na mchango wa Usa kwa Tanzania na sasa ni zamu ya Obama.
 
we hav true frendship in us

obama anaongea sasa
anasema ni mara yng ya kwanza kuwa bongo
baba ametoka nchi jirani na hapa east afrika
anasalimia habari zenu
 
anasema tumekuwa tukishirikiana kwa mambo mengi ya maendeleo kwa watz na dunia kwa jumla
kuhusu vijana
wanawake
demokrasia
 
Obama: Vijana wachangamkie fursa za fellowship program mpya kati ya nchi yake na Tanzania
 
Uhusiano wa USA na Tanzania wa muda mrefu ni sababu mojawapo ya mimi kuja Tanzania.
 
umeme, na natambua tz ni moja ya nchi maskini dunia
nataka kila mtu tz awe na uwezo wa kuwa na umeme
 
2013-07-01t123822z_692731751_gm1e9711l6e01_rtrmadp_3_africa-obama.jpg




2013-07-01t131607z_785290670_gm1e9711n1101_rtrmadp_3_obama-tanzania.jpg





73536541fa725515360f6a706700a4f5.jpg

dance.png
 
Obama anampa shavu Kikwete kwenye masuala ya usalama, utapataka hapo!
 
Namshukuru jk kwa kuendelea kutoa mchango wake katika kulinda amani nchini congo.
 
Wanakutana kwenye kuweka shada la maua kwenye kumbukumbu ya waanga wa bomu la 1998 na hili tukio litakuwa pale ubalozini msasani

Samahani mkuu watakuja na huku Soweto Arusha kuweka mashada maana nao ulifanyika ugaidi wa hali ya juu sana kuliko uliofanyika ubalozi wa marekani hapo Dar...
 
Back
Top Bottom