Updates: Hukumu kesi ya Prof Mahalu; ashinda kesi dhidi yake!

Updates: Hukumu kesi ya Prof Mahalu; ashinda kesi dhidi yake!

Mtuhumiwa anashitakiwa na serikali na rais aliyekuwa mkuu wa hiyo serikali anaenda kumtetea haalfu unategemea atashindwa kesi?
hapo hakuna kesi!!!
 
serikali hii hata iweje watakuwa wanshinda kesi za wizi wa kuku tu lakini hizi za mabillion usitegemee hata siku moja serikali itashinda maana ni maana hata wakubwa wanahusika humo humo ni danganya toto waone wananchi kuwa kulikuwa na kesi lakini hakuna lolote
 
Mtuhumiwa anashitakiwa na serikali na rais aliyekuwa mkuu wa hiyo serikali anaenda kumtetea haalfu unategemea atashindwa kesi?
hapo hakuna kesi!!!
Kwani huyo aliyekuwa Rais bado ni Amiri jeshi Mkuu? Hichi Chama cha Mabwepande kinapenda kusingizia sana. tena sana sana mwenyekiti wao ni mtu wa visasi kwi! kwi! kwi! kwi! kwi! teh! teh! teh!
 
FIAT JUDICIA AT RUNANT COEL (let justice be done tho the heaven fall)
 
kama Mkapa asingejitoa kwenda kutoa ushahidi wake dhidi ya Serikali lazima Prof angenyea debe la Ukonga,BWM alijitoa muhnga na kama JK aliaamini utawala wa sheria na uhalali wa kesi kwa nini alikwepa kwenda mahakamani kutoa ushaidi wake ?,maana aliitwa kwa summons kwenda kutoa ushaidi upande wa serikali.Kwa madai ya watu wengi kuna visasi vya JK dhidi ya Prof.
 
Mkapa alipoenda personaly kutoa ushahidi nilijua tu kuwa prof mahalu ameshashinda.
 
Pia changa la macho kwa wafadhili kuwa kuna watu wameshtakiwa Tanzania kwa Rushwa...Sasa jitayarisheni ushindi wa kishindo kesi ya Mramba na wenzake
Very childish! Nyinyi ibeni mje tugawane halafu mimi nitawashitakini kwenye mahakama zangu, ambapo mimi ndiye ninayeteua majaji. (Halafu mniambie na niamini juu Mihimili mitatu ya Dola inayojitegemea - HAPANA)
 
Kata rufaa!
Hebu tupe mambo matano ambayo unayafikiri yange fanya Mahalo kushindwa kesi.

Mtuhumiwa anashitakiwa na serikali na rais aliyekuwa mkuu wa hiyo serikali anaenda kumtetea haalfu unategemea atashindwa kesi?
hapo hakuna kesi!!!
 
Kwani huyo aliyekuwa Rais bado ni Amiri jeshi Mkuu? Hichi Chama cha Mabwepande kinapenda kusingizia sana. tena sana sana mwenyekiti wao ni mtu wa visasi kwi! kwi! kwi! kwi! kwi! teh! teh! teh!

hivi wewe unadhani rais ndo anaeamua kesi gani iende mahakamani?.
Hivi unadhani nini kilimsukuma mkapa akamtetea mahalu.ALIKUA NA INTEREST GANI?
Nani alikua waziri wa mambo ya nje kipindi mahalu akiwa balozi.How sure are you kwamba hakujua chochote kuhusu deal hilo na lilipofumka ikapelekwa kesi ya kisanii mahakamani ?
 
Hii kitu inaweza kuwa ni stagemanaged na watu humu wanashangilia kama mazuzu.
Ndo kusema huyo jamaa alikua msafi sana au.
Eti jk amepimana ubavu na mkapa WAPI? Ingekua ndo masuala ya kupimana angesema mwacheni mkapa apumzike.suala la kiwira angechomoka vipi huyo mr clean.
Yaani humu kuna ushabiki wa ajabu sana na unakuta jitu zima na kitambi chake lenye wajukuu lakini mambo linayoshabikia ni upuuzi hasa.

Waache watu wafurahi sababu ya udhaifu wa serikali iliyo madarakani, hv unamleta shahidi hata wasifu wa elimu yake anashindwa kuielezea unategemea ni nini? Huyu shahidi nyadhifa alizopitia ni mkuu wa protokal, mwenyekiti wa tume inayoshughulika na ununuzi wa nyumba za ubalozi nje na nyumba zote zipo chini ya usimamizi wake.Hayo shuhuda ni mimi mwenyewe,hebu pitia sehemu ya mahojiano kati ya wakili wa mahalu na shahidi upande wa serikali:-
wakl- ulijuaje thamani ya hizo nyumba?
shahidi- kutokana na uzoefu wake wa kujenga.
wakili-iambie mahakama wasifu wa elimu yako?
shahid-nimesoma la la la mpaka juu .
wakili-akaeleza wasifu elimu yake ili huyu shahidi atowe maelezo kutokana na mfano huo.
shahidi-jibu ni lile.
wakili-akatoa barua alosaini jk akiwa w.mambo ya nje inayosema nyumba ilinunuliwa kwa uhalali na haina matatizo yeyote.
shahidi-akasema alosaini ni mwongo.
SWALI KWAKO,JE,KWA MAELEZO HAYO UNATEGEMEA HUKUMU GANI?
 
That is why i suspect the whole saga is stagemanaged.
 
This is Tanzania....surviving without a lead....
 
Hivi mwisho wa hizi tamthiliya ni nini? mbona wezi wa mifukoni,kuku tunawachukulia sheria mkononi lakini hawa majambazi mahakama zinawasafisha na kuwa huru.Halafu huyu Marando si bure atakuwa anatumika haiwezekani kila kesi zenye maslahi ya taifa yeye anakuwa upande wa utetezi.
 
hivi wewe unadhani rais ndo anaeamua kesi gani iende mahakamani?.
Hivi unadhani nini kilimsukuma mkapa akamtetea mahalu.ALIKUA NA INTEREST GANI?
Nani alikua waziri wa mambo ya nje kipindi mahalu akiwa balozi.How sure are you kwamba hakujua chochote kuhusu deal hilo na lilipofumka ikapelekwa kesi ya kisanii mahakamani ?
Mkuu wala tusipoteze muda kugombana wakati mkuu akiwa waziri wa mambo ya nje zilikuwa hazipandi na Prof Mahalu kwahiyo alikuwa analipiza
 
That is why i suspect the whole saga is stagemanaged.
By Elungata:
Hii kitu inaweza kuwa ni stagemanaged na watu humu wanashangilia kama mazuzu.
Ndo kusema huyo jamaa alikua msafi sana au.
Eti jk amepimana ubavu na mkapa WAPI? Ingekua ndo masuala ya kupimana angesema mwacheni mkapa apumzike.suala la kiwira angechomoka vipi huyo mr clean.
Yaani humu kuna ushabiki wa ajabu sana na unakuta jitu zima na kitambi chake lenye wajukuu lakini mambo linayoshabikia ni upuuzi hasa.

BY HANS79
Waache watu wafurahi sababu ya udhaifu wa serikali iliyo madarakani, hv unamleta shahidi hata wasifu wa elimu yake anashindwa kuielezea unategemea ni nini? Huyu shahidi nyadhifa alizopitia ni mkuu wa protokal, mwenyekiti wa tume inayoshughulika na ununuzi wa nyumba za ubalozi nje na nyumba zote zipo chini ya usimamizi wake.Hayo shuhuda ni mimi mwenyewe,hebu pitia sehemu ya mahojiano kati ya wakili wa mahalu na shahidi upande wa serikali:-
wakl- ulijuaje thamani ya hizo nyumba?
shahidi- kutokana na uzoefu wake wa kujenga.
wakili-iambie mahakama wasifu wa elimu yako?
shahid-nimesoma la la la mpaka juu .
wakili-akaeleza wasifu elimu yake ili huyu shahidi atoe maelezo kutokana na mfano huo.
shahidi-jibu ni lile.
wakili-akatoa barua alosaini jk akiwa w.mambo ya nje inayosema nyumba ilinunuliwa kwa uhalali na haina matatizo yeyote.je unasemaje?
shahidi-akasema alosaini ni mwongo.
SWALI KWAKO,JE,KWA MAELEZO HAYO UNATEGEMEA HUKUMU GANI?
 
Ingawa kuna visasi ila kiukweli hizo hela walipiga....poa bwana mwacha ashinde
 
Back
Top Bottom