Updates: Hukumu kesi ya Prof Mahalu; ashinda kesi dhidi yake!

Updates: Hukumu kesi ya Prof Mahalu; ashinda kesi dhidi yake!

Aliyekua balozi wa Tanzania nchini Itali, Prof. Mahalu ameshinda Kesi iliyokuwa ikimkabili ya matumizi mabaya ya Ofisi.
 
  • Thanks
Reactions: PPM
Unataka kutuambia hawa wote rais amewaonea?

Liyumba visasi, Yona visasi, Ballali visasi, Jeetu Patel visasi, Mramba visasi, Maranda visasi, Farijala visasi, Mgonja visasi?

Kwanini mnaona kama mtu kufikishwa mahakamani ni kitu kibaya? mimi nilitegemea hao wahusika washukuru kwamba wamefikishwa mahakamani ili wapate nafasi ya kujisafisha.

Kwanini JK hamfikishi kizimbani Rostam Aziz na Manji walioiba pia fedha za EPA kupitia Kagoda?
 
Walistahili, actualy hata Liyumba alistahili kushinda kama kweli haki ingetendeka. Katika kesi zote inawezekana kuna hela zililiwa ila sio na mtu mmoja au wawili kama ilivyotokea, isu ya kutoa watu kafara ndo inasababisha tushindwe. Hapa swali au mashtaka yalikiwa yaelekezwe kama ilikuwa halali kwa serikali kuandaa mikataba miwili ili kukwepa kodi huko Italy kwa maana ya capital gains tax. Kwahiyo Pccb either wangekubaliana kwamba serikali ilikuwa kwenye merit so case isiwepo, au wawafungulie wahusika wakuu, for this matter ingewezekana wangekuwa Mkapa, Lumbanga, pale finance waziri na k/m, AG, Foregn kwa maana ya waziri na K/m halafu ndo wangewaunganisha Mahalu na Grace, lkn kilichotokea ni visasi tu na mwisho wake tumeuona. Justice can be delayed but it wil always prevail. By the way BWM isingewezekana coz ana kinga. Anyway ndo misingi ya justice ya ukweli inawekwa ili na mahakimu wengine wawe na nguvu na utashi wa kuamua bila kuogopa. Indepency of the judiciary ni suala la msingi sana kwenye katiba mpya.
 
mahakama ya hakimu Mkazi Kisutu imemwachia huru aliyekuwa balozi wa Tanzania nchini Italia Prof Costa Mahalu.

Source Radio One
 
  • Thanks
Reactions: PPM
Hivi kuna aliyetegemea kuwa Mahalu angeshindwa hiyo kesi?
 
hahaahhahaha..........jakayaaaaaaaaaaa chaliiiiiiiiii
 
Wewe machievelli wacha mambo yako.choo cha kiume mnaendaga kufanya nini?elimika.
 
Nani alifungua hii kesi? na Ilikuwaje wanafungua kesi na kuteketeza ela za walipa kodi masikini wa Tanzania wakati Rais na waziri wa Mambo ya nje kipindo hicho walisign?
 
Yeye Mwenyeye JK alishasema bungeni kwamba mchakato ulifuata taratibu zote za serikali (hansrad ya bunge)

Rais Mstaafu BWM alipanda kizimbani na kuiambia mahakama kwamba ununuzi ulifuata taratibu zote na yeye alikuwa anajulishwa mara kwa mara.

Hivyo ni dhahiri prof Mahalu alikuwa anashinda kesi hii.
 
Kwanini JK hamfikishi kizimbani Rostam Aziz na Manji walioiba pia fedha za EPA kupitia Kagoda?

Mbona hujauliza kwanini asimfikishe Mkapa kwa Pilato kwa kujimilikisha mgodi?

Kijana usifikiri mtu kufikishwa mahakamani ni maamuzi ya rais! tulishatoka huko. Wewe kama una ushahidi peleka kwa ofisi ya Feleshi.
 
Hii kesi ilikuwa inamuaibisha rais wetu wa sasa maana ilionyesha dhahiri kuwepo kwa chuki za waziwazi. serikali isijidanganye kukata rufaa bora ifunike kombe mwanaharamu apite. tena walitakiwa kuifuta mapema badala ya kuacha waendelee kuaibika

hapo kinachofuata ni serikali kupitia kodi za wananchi kumlipa fidia huko wahusika wa hizo chuki wakiendelea kufurahia "uhuru ,umoja, amani na mshikamano wetu" unaotufanya tuendelee kukaa kimya!
Kweli wasiosoma ni chakula cha wasomi!
 
Mr Dhaifu hana akili...alianzisha hii kesi akijua yeye mwenyewe alihusika kujadili makubaliano ya kuchota pesa ile ili wamjengee Mkapa nyumba kule Lushoto...na mbinu hiyohiyo imetumika kuchota pesa kujenga kijiji cha Msoga (Makao ya Mr. Dhaifu) kama siyo kumdhalilisha Mahalu hii ni nini sasa? Profesa Mahalu..Msomi huyu anahangaika kujibu kesi isiyokuwepo wakati wanasiasa wakila kuku na kupigiwa makofi
 
Back
Top Bottom