masatujr1985
JF-Expert Member
- Oct 27, 2011
- 1,980
- 789
The man was set to be imprisoned then he has escaped the pal.. God is Great. Welcome back to The Hill (Mwalimu Nyerere) to help the young generation Prof.
Kwa nini lema alimpongeza fisadi mahalu?au kwa kuwa mahalu ni mtoto wa parokiani?ingekua rostam kashinda kesi angempongeza?
Wana JF
Leo mahakama ya hakimu mkazi Kisutu inatarajia kutoa hukumu katika kesi ya matumizi mabaya ya ofisi inayomkabili Prof Costa Mahalu aliyekuwa balozi wa Tz nchini Italy na mwenzake.
Mtakumbuka kesi hii ilimfikisha mahakamani Rais Mstaafu Mkapa aliyemtetea Mahalu kwa nguvu zote. Rais Kikwete alitakiwa kupanda kizimbani pia kutoa utetezi wake lakini alikwama kwa mujibu wa katiba yetu.
Hukumu ndio leo. Nikiweza nitakuwapo kutoa updates kama bepari wangu hataleta kauzibe. Vinginevyo wale watakaoweza kuwepo, ruksa kupashana kinachojiri
Dalili zote na precedent iliyokuwa set na hii kesi, hata ile ya Yona na Mramba Mkapa atafika mahakamani na kufanya wawe acquitted kwani kuwa convict wale jamaa ni kum-convict Mkapa!!!!!!!!!!!!!
Namshauri mahalu aipeleke serikali mahakamani kudai fidia na gharama za hizi kesi
Alizochukua kule Italy ni nyingi sana. Sio kila anayeshinda kesi hana hatia. Ningekuwa mimi ni Hosea ningeachia ngazi.Namshauri mahalu aipeleke serikali mahakamani kudai fidia na gharama za hizi kesi
Alizochukua kule Italy ni nyingi sana. Sio kila anayeshinda kesi hana hatia. Ningekuwa mimi ni Hosea ningeachia ngazi.
Katika mambo ambayo nchi hii hatuna wataalam ni kwenye kukusanya ushahidi sahihi na kuutumia hasa kwa kesi za vigogo kama hawa. Chenge kakutwa na dola milioni moja kule Jersey. Tumeshindwa kumsimamisha yeye mwenyewe mahakamani atueleze namna alivyozitengeneza huku akiwa mtumishi wa UMMA hadi leo! Ngeleja hata ile kutuhumiwa hakupo. Ni kati ya mawaziri SAFI kabisa TANZANIA imepata kuwa nao!What happened to innocent until found guilty? Mbona serikali inachagua wa kuwapeleka mahakamani? Kuna vigogo wangapi kama akina chenge ambao ni wezi lakini ndio kwanza kapewa na uwenyekiti bungeni. Awe kaiba or not i support him coz kuna wezi wengi wako mtaani wanaendelea kula mpaka leo. Niambieni kati ya mahalu na ngeleja yupi anatakiwa afungwe zaidi?
[h=3]Psalm 17[/h][h=4]A prayer of David.[/h][SUP]1 [/SUP]Hear me, Lord, my plea is just;Wana JF
Leo mahakama ya hakimu mkazi Kisutu inatarajia kutoa hukumu katika kesi ya matumizi mabaya ya ofisi inayomkabili Prof Costa Mahalu aliyekuwa balozi wa Tz nchini Italy na mwenzake.
Mtakumbuka kesi hii ilimfikisha mahakamani Rais Mstaafu Mkapa aliyemtetea Mahalu kwa nguvu zote. Rais Kikwete alitakiwa kupanda kizimbani pia kutoa utetezi wake lakini alikwama kwa mujibu wa katiba yetu.
Hukumu ndio leo. Nikiweza nitakuwapo kutoa updates kama bepari wangu hataleta kauzibe. Vinginevyo wale watakaoweza kuwepo, ruksa kupashana kinachojiri