Unaweza kuwa unafanya kitu ambacho si kinyume cha sheria lakini ikawa kikwazo kwa jamii inayokuzunguka...mfano..kuimba mtu hazuiwi...upo kwenye daladala abiria wametulia alafu ukaanza kuimba kwa nguvu..offcourse haujavunja sheria lakini unakuwa unaleta bughudha kwa abiria...Kila mtu anauhuru wa kufanya chochote kinachomfurahisha bora tuu kama havunji katiba ya nchi kama fulani
Sasa usagaji unaruhusiwa kikatiba. Toa solution(s)Kila mtu anauhuru wa kufanya chochote kinachomfurahisha bora tuu kama havunji katiba ya nchi kama fulani
Kila mtu anauhuru wa kufanya chochote kinachomfurahisha bora tuu kama havunji katiba ya nchi kama fulani
Nakazia hapa, Lawama kwa Wanaume Wa Darlawama ziende kwa wanaume wa dar, wanashindwa kuwakuna ndio maana wanafanya ivyo
Mkuu unamiaka mingapi kwenye hiyo michezo!!!!Kila mtu anauhuru wa kufanya chochote kinachomfurahisha bora tuu kama havunji katiba ya nchi kama fulani
Yes wanavunja katiba maana hakuna mahaki wameruhusu mapenz ya jinsia moja.Kila mtu anauhuru wa kufanya chochote kinachomfurahisha bora tuu kama havunji katiba ya nchi kama fulani
Wanaume wa dar wameshindwa kuwapa haki yao, waache wafanye watakacho!
lawama ziende kwa wanaume wa dar, wanashindwa kuwakuna ndio maana wanafanya ivyo
Nakazia hapa, Lawama kwa Wanaume Wa Dar
..wanaume wa Dar wakubali majukumu...ndo sulihisho
Mdogo ake Juliana Shonza alikamatwa Mwanza akimvisha pete ya uchumba mwanamke mwenzake.Tunavyokua tunasema kuna wanaume wa Dar msikatae matokeo yanaonekana
Mkuu mapenzi ya jinsia moja ni kinyume na sheria.Kila mtu anauhuru wa kufanya chochote kinachomfurahisha bora tuu kama havunji katiba ya nchi kama fulani