chai_nazi
JF-Expert Member
- Jun 26, 2018
- 388
- 377
Lawama zije kwenu wanaume wa Kaskazini, hivi hamuwashangai wanavyorudi na watoto huko kwa maana WAMEZAA?lawama ziende kwa wanaume wa dar, wanashindwa kuwakuna ndio maana wanafanya ivyo
Lawama zije kwenu wanaume wa Kaskazini, hivi hamuwashangai wanavyorudi na watoto huko kwa maana WAMEZAA?lawama ziende kwa wanaume wa dar, wanashindwa kuwakuna ndio maana wanafanya ivyo
Dar imekumbwa na wanawake wasagaji maarufu tom boy..juzi pale Mikasa pub Tabata wamefanya birthday kubwa sana.
Sasa swali linakuja nini kifanyike kuwaondoa?[/QUOT hamtaki kuwaoa wafanyaje!??
Hivi Salama Jabiri naye ni tomboya?Ila ma tomboy wanachekeshaga wanavyo jitahidi kukaza sauti na kujiweka kiume kweli ze strago izi rili [emoji119][emoji119]kwa hawa watu.
Daah!Huu Ni Msiba Mkubwa Sana Maana Wanatuchukulia Watoto Wazuri!Bora Waongezeke Kina Aunt Abuu kuliko Hawa Kina Tom BoyDar imekumbwa na wanawake wasagaji maarufu tom boy..juzi pale Mikasa pub Tabata wamefanya birthday kubwa sana.
Sasa swali linakuja nini kifanyike kuwaondoa?