monde arabe
JF-Expert Member
- Oct 22, 2017
- 8,888
- 13,645
Hatar tupu!
Ukapimwe akiliKila mtu anauhuru wa kufanya chochote kinachomfurahisha bora tuu kama havunji katiba ya nchi kama fulani
au wewe ni mmojawao?Dar imekumbwa na wanawake wasagaji maarufu tom boy..juzi pale Mikasa pub Tabata wamefanya birthday kubwa sana.
Sasa swali linakuja nini kifanyike kuwaondoa?
Hahahahaha...mkuu unataka kuuaikiwezekama wakamatwe hata baadhi wapelekewe masela kule keko au segerea japo kwa usiku mmoja kisha warudishwe mtaani, wakiendelea na huo upuuzi mi nahama
Umesema kweli apeface.Unaweza kuwa unafanya kitu ambacho si kinyume cha sheria lakini ikawa kikwazo kwa jamii inayokuzunguka...mfano..kuimba mtu hazuiwi...upo kwenye daladala abiria wametulia alafu ukaanza kuimba kwa nguvu..offcourse haujavunja sheria lakini unakuwa unaleta bughudha kwa abiria...
Dar imekumbwa na wanawake wasagaji maarufu tom boy..juzi pale Mikasa pub Tabata wamefanya birthday kubwa sana.
Sasa swali linakuja nini kifanyike kuwaondoa?
Who taught you that nonsense! Usiongelee sheria kama hujaisoma! Your proposition falls in both torts and criminal offense!Unaweza kuwa unafanya kitu ambacho si kinyume cha sheria lakini ikawa kikwazo kwa jamii inayokuzunguka...mfano..kuimba mtu hazuiwi...upo kwenye daladala abiria wametulia alafu ukaanza kuimba kwa nguvu..offcourse haujavunja sheria lakini unakuwa unaleta bughudha kwa abiria...
Nilijua tuu [emoji3] [emoji3]Wanaume wa dar wameshindwa kuwapa haki yao, waache wafanye watakacho!
Ma tom asilimia kubwa ni wakuja kutoka Kilimanjaro na Arusha, wengi wamezalishwa hapa Dar, hawana tena uTom boyWanaume wa dar wameshindwa kuwapa haki yao, waache wafanye watakacho!