Uongezeko la ma tom boy Dar nini kifanyike?

Uongezeko la ma tom boy Dar nini kifanyike?

Kila mtu anauhuru wa kufanya chochote kinachomfurahisha bora tuu kama havunji katiba ya nchi kama fulani
Mapenzi ya jinsia moja ni kinyume na sheria.

Yanaangukia kwenye bestiality na kifungo chake ni miaka 35 sasa jifanye kusema sheria inaruhusu siku yakikukumba tukuone kwenye TV.
 
Hawa walio humu c watakuja na povu sana
 
@castr wanaume wa mwanza wengi wanatoka Dar kwahio bado tatzo liko pale pale
Hahahaha hadi mwanza mmetuunganisha nao

Mmemaliza wa dar mnaanza kutengana tena wa mikoani kwa mikoani[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Mkitoka hapo mtasema wa mara nao wametoka dar maana wamejaa sana kivule,kitunda,magole
 
Dar imekumbwa na wanawake wasagaji maarufu tom boy..juzi pale Mikasa pub Tabata wamefanya birthday kubwa sana.

Sasa swali linakuja nini kifanyike kuwaondoa?
Tungetumia sharia zile za kiislam dunia ingekuwa na usawa na hata hayo mambo huwezi yaona ila endeleeni kuinjoi muonacho kwa sheria mtumiazo kwa matakwa ya kibinadam.
 
Utumwa wa tabia ndio unapelekea watanzania kufanya mambo yasiyo endana na tamaduni zetu hivyo sidhan kama kutakuwa na uwezekano wa kuwazuia ikiwa nchi yetu watu wake wetawaliwa na tabia za kigeni wanazo ziita (UTANDAWAZI)
 
[https://globalpublishers]

WIKI iliyopita katika ripoti hii maalum tuliongelea maana nzima ya usagaji na sababu zinazopelekea mpaka wanawake wengi kujikuta wakitumbukia huko. Tulianza na mmoja ambaye alijitambulisha kwa jina moja la Suzana mkazi wa Mabibo jijini Dar na kusema kwamba aliwahi kujihusisha na masuala ya usagaji, endelea…

Mabibo jijini Dar yani Asikwambie mtu wanaume wa Dar watahusika sana kwenye hili hakuna pakukwepea[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Malezi, Mazingira na maisha hayo yote ni chanzo.

Tunaweza tukawalaumu kumbe vyanzo ni sisi wenyewe Walezi na Wazazi.

Kuna watu wameanza hiyo michezo toka wadogo.

Dunia imekuwa ngumu sana.
 
Hahahaha hadi mwanza mmetuunganisha nao

Mmemaliza wa dar mnaanza kutengana tena wa mikoani kwa mikoani[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Mkitoka hapo mtasema wa mara nao wametoka dar maana wamejaa sana kivule,kitunda,magole
@Maxmizer Unajua Chipsi na Choda Sio chakula, Ugali mnasema hamuwezi ndio maana na warembo wanasagana mbele yenu.
 
ukitaka kuhusisha wanaume wa dar kutowatosheleza maduu
vip utawazungumzia wanaume wanaoingiliwa kinyume na maumbile(MASHOGA)
 
[https://globalpublishers]

WIKI iliyopita katika ripoti hii maalum tuliongelea maana nzima ya usagaji na sababu zinazopelekea mpaka wanawake wengi kujikuta wakitumbukia huko. Tulianza na mmoja ambaye alijitambulisha kwa jina moja la Suzana mkazi wa Mabibo jijini Dar na kusema kwamba aliwahi kujihusisha na masuala ya usagaji, endelea…

Mabibo jijini Dar yani Asikwambie mtu wanaume wa Dar watahusika sana kwenye hili hakuna pakukwepea[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Tabia kaianzia wapi
 
Sidhani kama tom boy ina tafsiri ya msagaji
Tomboy na msagaji ni vitu viwili tofauti
Binafsi nawakubali sana ma tomboy the way life yao wanavyoish
 
Back
Top Bottom