Ungependa kutoka na nani hapa JF....

Ungependa kutoka na nani hapa JF....

Hamna kitu kama hicho mkuu hapa ni flirting tu nothing special...halitoki nyoya hapa!! bado naangalia mkuu who is the right one

teh teh teh teh...mi nliona ushajielekeza mwenyewe kibra,kilichobaki kunyonyolewa manyoya ya shingo uchinjwe!
..ndo nlikuwa nasubiri nione hayo manyoya mie!
 
Tukizungumzia kinadharia (au hata kikweli kweli), je hapa JF ni nani ambaye unaona ungeweza kutoka naye kama mtu na rafiki yake wa kimapenzi? Ni mwanachama yupi ambaye unaona au kudhani unaendana naye kiasi cha kama ungeweza au ingewezekana ungependa kutoka naye?

Hii mada ni kwa wote...akina dada pamoja na akina kaka. Haina maana kwamba ukisema ningependa kutoka na fulani basi huyo fulani ndio adhanie kuwa tayari umeshamkubalia kutoka naye. Si hivyo hata kidogo ingawa kama wenyewe mkija mkielewana kihivyo baadaye basi hiyo itakuwa ni juu yenu.

Masai dada pleas!!!
 
Back
Top Bottom