Ungependa kutoka na nani hapa JF....

Ungependa kutoka na nani hapa JF....

Tukizungumzia kinadharia (au hata kikweli kweli), je hapa JF ni nani ambaye unaona ungeweza kutoka naye kama mtu na rafiki yake wa kimapenzi? Ni mwanachama yupi ambaye unaona au kudhani unaendana naye kiasi cha kama ungeweza au ingewezekana ungependa kutoka naye?

Hii mada ni kwa wote...akina dada pamoja na akina kaka. Haina maana kwamba ukisema ningependa kutoka na fulani basi huyo fulani ndio adhanie kuwa tayari umeshamkubalia
kutoka naye. Si hivyo hata kidogo ingawa kama wenyewe mkija mkielewana kihivyo baadaye basi hiyo itakuwa ni juu yenu.[/
QUOTE]

hahaha! Hii imekaa poa sana ila mimi ni kijana wa kiume mweupe na ni mgeni jf bado sijawajua wengi humu wala kujua kuwatofautisha kujua nani wa kiume au wa kike maana majina tunayotumia humu yote vitendawili na kingine sijajua jinsi ya kuweka picha jamii forum kama profile na jinsi ya ku PM. Thanx
 
Mi naomba kujua wewe ni mrembo bby gal ama kidume maana wagombaniwa jukwaani kama Lulu na Diamond!!
Mhhhhhh...mi mwenyewe hoi kwako!!
 
mi.mi.mi.mi n.i.t.a.t.o.k.a n.a h.u.y.u n.a.n.i v.i.l.e ngoja nimcheki jina
 
Sijaelewa ni kuchepuka na mwanaJF au hata ikiwezekana mpangishiane?
 
Most of guys here are already married and others are very occupied...uwiiiiii napita tu
 
Umejuaje?

Da post zao tu zinakatisha tamaa...kila mtu anaadithia habar za wife hivi wife kafanya kile...nikagundua hvyo..japo sijajua sana maana sijawah kuwa karbu sana na wanaume wa humu...ila sina uhakika sana Eli79...nisije nikapeperusha ndege wa watu humu hahaaaa
 
Well most of guys here are really exciting...ila huwa napenda sana wale ambao wako funny zaidi...napenda kucheka niongeze siku..but mtoa uzi binafsi i am speechless....sijui yupi ni yupi....ngoja niangalie
 
Well most of guys here are really exciting...ila huwa napenda sana wale ambao wako funny zaidi...napenda kucheka niongeze siku..but mtoa uzi binafsi i am speechless....sijui yupi ni yupi....ngoja niangalie


Mkuu kwani we mgeni humu? Je, wataka ndege wa kupeperuka nae?
 
Mkuu kwani we mgeni humu? Je, wataka ndege wa kupeperuka nae?

Mkuu nna miezi kama 11 hivi humu...ila huwa sio mtaalam sana wa kutoa mada sana ila mimi huwa ni mchangiaji mzuri tu mada ikinikuna, kuhusu ndege wa kupeperuka nae uumh....kama yupo atakuja tu mkuu mi huwa sina haraka mkuu...cos i am still young and single, si unajua mambo mazuri hayataki haraka.
 
Well most of guys here are really exciting...ila huwa napenda sana wale ambao wako funny zaidi...napenda kucheka niongeze siku..but mtoa uzi binafsi i am speechless....sijui yupi ni yupi....ngoja niangalie

What about mtoa uzi?

You diggin' his swag?
 
Da post zao tu zinakatisha tamaa...kila mtu anaadithia habar za wife hivi wife kafanya kile...nikagundua hvyo..japo sijajua sana maana sijawah kuwa karbu sana na wanaume wa humu...ila sina uhakika sana Eli79...nisije nikapeperusha ndege wa watu humu hahaaaa

never loose hope honey, single gentlemen tupo,
waonaje, tutoke basi!
 
Nyani ngabo uko vizuri, japo najua wengi wanakukubali, hata Eli79 pia, Figganiga kama bado yupo, na wengine majina nimeyasahau ila most of guys humu wako vizuri kimawazo...nawakubali aise hata wale ambao wako jf intelligence...huwa naingia mule pia, wako vizuri aisee
 
Back
Top Bottom