Ungependa kutoka na nani hapa JF....

Ungependa kutoka na nani hapa JF....

achana nao hao wote dina mi ndo wa ukweli nikufaaye dina wangu hadi nimetunga nickname yetu #mbizarde #
 
Pole Comrade! Sikutegemea yatafika huko!

samahani mzee kama nilivyokwambia awali nilikosea nikadhani we ni mwanamke ndio mana nikakutaja miongoni mwa wale lakini nilivyojua ndo nikasema basi nimekosea kukutaja waliobakia ni evelyn salt na dinazarde no hard feelings mzee mistakes happen

Comrade,

Dogo ni mstaarabu bhana. Case closed. Ngoja niendelee kufuatilia vibinti vinavyotaka kutoka na mimi. :hat:
 
Mimi nitatoka mwenyewe, manake kila utakaemgusa hapa atakwambia ''mi ni wa excell king''.
 
Jamani preta yupo wapi watu wameshapagawa na wewe huku jamani kabla ya yote je Preta mwenyewe ni msichana/Mwanamke tusije kuwa twamgombania kumbe ni kidume kimekaa pembe kinatuchora!! maana mi mwenyewe namkubali kiana preta kwa swagaz alizonazo!!
 
Jamani preta yupo wapi watu wameshapagawa na wewe huku jamani kabla ya yote je Preta mwenyewe ni msichana/Mwanamke tusije kuwa twamgombania kumbe ni kidume kimekaa pembe kinatuchora!! maana mi mwenyewe namkubali kiana preta kwa swagaz alizonazo!!
Preta bilionea njoo unaitwa huku
 
Last edited by a moderator:
Tukizungumzia kinadharia (au hata kikweli kweli), je hapa JF ni nani ambaye unaona ungeweza kutoka naye kama mtu na rafiki yake wa kimapenzi? Ni mwanachama yupi ambaye unaona au kudhani unaendana naye kiasi cha kama ungeweza au ingewezekana ungependa kutoka naye?

Hii mada ni kwa wote...akina dada pamoja na akina kaka. Haina maana kwamba ukisema ningependa kutoka na fulani basi huyo fulani ndio adhanie kuwa tayari umeshamkubalia
kutoka naye. Si hivyo hata kidogo ingawa kama wenyewe mkija mkielewana kihivyo baadaye basi hiyo itakuwa ni juu yenu.[/
QUOTE]
 
Back
Top Bottom