Ungependa kua mnyama ngani?


Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
947
Likes
162
Points
60
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
947 162 60
Leo ni siku ya wanyama duniani! Kama tungeubwa wanyama ungependa kua mnyama gn? Na kwanini?
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Tembo, ningekuwa natoa kichapo hevi kwa wale wanaojifanya machi noo....
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,413
Likes
38,592
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,413 38,592 280
Nyegere..............


Ona timbili lake
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,728
Likes
8,306
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,728 8,306 280
Im proud of who im.Homo sapiens
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,907
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,907 13 145
Kuna mnyama anaitwa 'honey badger' sijui kwa kiswahili anaitwaje, mnisaidie. Ningependa kuwa huyo!
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
29
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 29 0
Simba dume. No hunting, no nursing, just "looking" after the females of my herd
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,413
Likes
38,592
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,413 38,592 280
mi chawa jike, nataga mayai milioni 6 kwa siku
 
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
2,646
Likes
135
Points
160
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
2,646 135 160
hahahaha....kwanini ungependa kuwa huyu mnyama...wewe unawivu kama yeye...Nyegere mkuu.....huyu anawivu ile mbaya akiwa na jike....hata jani tuu likigusa ile sehemu...atalichakaza kabisa....
Kuna mnyama anaitwa 'honey badger' sijui kwa kiswahili anaitwaje, mnisaidie. Ningependa kuwa huyo!
View attachment 38323
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Kuna mnyama anaitwa 'honey badger' sijui kwa kiswahili anaitwaje, mnisaidie. Ningependa kuwa huyo!
View attachment 38323
ahahahaah!huyo anaitwa honey badger au rattle na kwa kiswahili anaitwa NYEGERE,huyu kiumbe ana umbo dogo lakini balaa lake kama sheikh aliyelishwa kitimoto.Kama unakumbuka ile movie ya The GODS must be crazy aliuma tairi la ndege ndogo mpaka likapasuka,huyu mdudu ni mbishi zaidi ya CHADEMA,inasemekana hata chui ili amle ni lazima ajipange kisawasawa,mi mwenyewe ningependa kuwa yeye!
 

Forum statistics

Threads 1,238,122
Members 475,830
Posts 29,311,312