Ungependa kua mnyama ngani?

Going Concern

JF-Expert Member
Jul 25, 2011
1,062
2,000
Leo ni siku ya wanyama duniani! Kama tungeubwa wanyama ungependa kua mnyama gn? Na kwanini?
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
9,616
2,000
Tembo, ningekuwa natoa kichapo hevi kwa wale wanaojifanya machi noo....
 

Sniper

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
1,943
2,000
Kuna mnyama anaitwa 'honey badger' sijui kwa kiswahili anaitwaje, mnisaidie. Ningependa kuwa huyo!
honeybadger3.jpg
 

Roulette

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
5,601
0
Simba dume. No hunting, no nursing, just "looking" after the females of my herd
 

Vinci

JF-Expert Member
Jul 6, 2009
2,644
2,000
hahahaha....kwanini ungependa kuwa huyu mnyama...wewe unawivu kama yeye...Nyegere mkuu.....huyu anawivu ile mbaya akiwa na jike....hata jani tuu likigusa ile sehemu...atalichakaza kabisa....
Kuna mnyama anaitwa 'honey badger' sijui kwa kiswahili anaitwaje, mnisaidie. Ningependa kuwa huyo!
View attachment 38323
 

Jaguar

JF-Expert Member
Mar 6, 2011
3,409
2,000
Kuna mnyama anaitwa 'honey badger' sijui kwa kiswahili anaitwaje, mnisaidie. Ningependa kuwa huyo!
View attachment 38323
ahahahaah!huyo anaitwa honey badger au rattle na kwa kiswahili anaitwa NYEGERE,huyu kiumbe ana umbo dogo lakini balaa lake kama sheikh aliyelishwa kitimoto.Kama unakumbuka ile movie ya The GODS must be crazy aliuma tairi la ndege ndogo mpaka likapasuka,huyu mdudu ni mbishi zaidi ya CHADEMA,inasemekana hata chui ili amle ni lazima ajipange kisawasawa,mi mwenyewe ningependa kuwa yeye!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom