Undumilakuwili wa JF Members



Ukisikia mtu yeyote anakuambia anahamasisha amani LAKINI mtu huyo huyo hahamasishi HAKI, kuna uwezekano wa mambo mawili tu kuhusiana na huyo mtu:

1) Ni punguani wa akili, hivyo hana uelewa
au

2)Ni mtu mnafiki, anatamka tu mdomoni AMANI,lakini ndani ya moyo wake hataki kabisa amani, ndiyo maana hataki kabisa kuhamasisha kinachosababisha amani.

Utakuwa ni kichaa mwendawazimu, uende kwa mtu ambaye ndugu yake ametekwa na kuuawa, ukamwambie awe na AMANI!! Utakuwa ni juha shetani mkubwa wewe. Mtu yupo gerezani kwa kubambikiwa kesi, ukamwambie kuwa awe na amani, yaani aendelee kukaa gerezani kwa dhuluma na uonevu, lakini awe na amani, utakuwa ni shetani mkubwa wewe.

Anayeipenda amani, akienda kwa mtu aliyebambikiwa kesi, na kisha akawekwa gerezani kwa kuonewa, akamwambia asiwe na wasiwasi, taratibu zinafanyika kuhakikisha mtu huyo aliyeonewa anatendewa HAKI, automatically mtu huyo ataanza kupata AMANI moyoni mwake, kwa sababu umeenda kwenye mzizi au kwenye kisababishi cha kuondoa amani yake moyoni.

Tuache unafiki na uwendewazimu, kama tunataka AMANI, nguvu zote zielekezwe kwenye kisababishi cha kuleta au kuondoa AMNI, kisababishi pekee ni HAKI.
 
Ukiona mtoto analia Sana ujue kiboko kimemuingia .
Mawazo mbadala hayawezi kutokea kwa mdada M.K na Sarungi wanaoishi nje ya nchi na wasiyoijua TZ na utamaduni wake.
Wao nia yao ni kuleta machafuko tu ndani ya TZ.
Mbaya zaidi mnawakodi vijana wa Kenya ambao wao wenyewe wameshindwa kumtoa Rais Ruto japo ya kujipanga vizuri mpaka kuingia bungeni. Eti walioshindwa Kenya ndio waje wafanikiwe TZ, huu ni uchovu wa hali ya juu.

Mmepotea sana, rudi nyuma. Tunataka mabadiliko lakini sio ya kuchoma nchi. Eti watanzania wote.... Hivi walioandamana wanazidi hata Milioni moja? Milioni moja ni aslimia ngapi ya milioni 60. Acheni kujitoa akili na kuwa vichaa wa propaganda. Nina mengi, ila niweke nukta kwa leo. JITAFAKARINI!
 
Bwahaaaa bwahaaaπŸ˜‚πŸ˜‚, same id's!
 
There is every reason and every circumstance to declare that CCM is not a political party; CCM is a terrorist organization. From now on, the world must place it on the list of terrorist organizations.
Ccm is the ruling party of Tanzania government under Samia Suluhu hassan
 
Unaweza leta risiti ukazibitisha hapa?
There is every reason and every circumstance to declare that CCM is not a political party; CCM is a terrorist organization. From now on, the world must place it on the list of terrorist organizations.
Ccm is the ruling party of Tanzania government under Samia Suluhu hassan
 
Unataka kuniua ? 🀣🀣🀣🀣 Unaona Sasa level zako za wajinga tu...🀣🀣🀣 Real People with real money and power don't brag like you fool. πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
There is every reason and every circumstance to declare that CCM is not a political party; CCM is a terrorist organization. From now on, the world must place it on the list of terrorist organizations.
Ccm is the ruling party of Tanzania government under Samia Suluhu hassan
 
πŸ˜‚πŸ˜‚ Joined december 2025πŸ™†
 
Kuna mbwa mmoja hawezi kukemea mabaya yanayofanywa na Ccm kama kuteka,kuua, kuminya uhuru wa maoni, kuiba kura, ufisadi wa kutisha etc, kazi yake kubwa huyo kumer ni kuandika "Amani ni tunu yetu basi tuilinde kwa wivu mkubwa sana"

Sio kupigwa ban tu, niko radhi hata account yangu ifutwe sitaweza kumwacha mtu ashangilie mateso ya Watanzania kwa kisingizio cha uhuru wa maoni... Ukitaka uhuru wa namna hiyo mpelekee bibi yako.
 
Somehow we ta.hi..ra umeongea point, kwa kiasi flan umejitofautisha na huyo m..k..un.du.. mwenzako.
 
There is every reason and every circumstance to declare that CCM is not a political party; CCM is a terrorist organization. From now on, the world must place it on the list of terrorist organizations.
Ccm is the ruling party of Tanzania government under Samia Suluhu hassan
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…