Undumilakuwili huu wa TEC na Kitime mpaka lini?

Undumilakuwili huu wa TEC na Kitime mpaka lini?

Fahari ya kusini

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2022
Posts
521
Reaction score
1,875
KITIMA, TEC NA KIKAO NA RAISI: UNAFIKI HADHARANI

Padre Kitima anadai TEC wamemtuma atueleze kilichojiri. Kwanza sijui nani alimwambia watu wa Imani isiyo yake wanataka awaeleze shughuli yao? Mbona hatuwasikii Anglican, BAKWATA, KKKT na wenzao wakitueleza mambo Yao kama Taifa?

Hii ni moja ya upotofu ndani ya TEC. Lazima wajue hatujawaomba watuwakilishe au kutusemea. Hatuna haja na huduma yao.

Lakini tutizame unafiki wao.

Kitima alijitokeza almost kila wiki kabla na baada ya uhalifu wa oktoba 29. Kitima alishiriki Moja Kwa Moja zoezi la kumuondoaha mlutheri Mbowe na kumpa kiti mkatoliki Lissu. Kitima aliaminisha waumini wake kuwa bandari wamepewa waislamu eti kwa kuwa raisi ni mwislamu toka Zanzibar. Kitima akitoka hadharani na kupinga uchaguzi kama kwamba TEC ni chama cha siasa.

Baada ya uhalifu alidai maridhiano hayatawezekana mpaka kwanza "wauaji" wawajibishwe". Kwake Kitima "wauaji" ni waliofyatua risasi tu. Akasahau aliyewahamasisha vijana wapore na kuchoma mali ndio wauaji halisi. Yaani hata yeye na TEC ni wauaji.

Baada ya kuona hoja zao zimepuuzwa na mbinu zao zimegonga mwamba wao wenyewe wakaomba kuonana na Mkuu wa nchi ambaye hapo swali Kitima hakuona Soni kudai eti "ameingia madarakani kwa damu za watu"!

Kitima sasa anadai TEC inamtambua mkuu wa nchi na eti raisi ameingia madarakani kwa mujibu wa katiba! Sasa anamsifia eti amewakubalia ombi la kukutana na amewapokea vizuri. Na eti mazungumzo yalikuwa ya mafanikio makubwa!

Sasa Kitima na TEC yake anataka kutuambia wanaodai raisi ni batili na serikali ni haramu wanakosea? Ufahamu kuwa yupo raisi tena halali umemjia Kitima na TEC lini?

Kitima na TEC ni watu wa kuwasikiliza lakini sio kuwaamini au kuzingatia kauli zao mpya. Hawa wamegundua kuwa kukaa nje ya majadiliano kutawaumiza zaidi. Wanataka washiriki. Tuwashirikiahe lakini kamwe tusikubali kuwa wanaweza kuwa wasuluhishi. Hawa tayari walijidhihirisha wako upande mmoja na CHADEMA. Kina Kitima wamejua Heche na chadema wanafanya kosa na maridhiano yataenda bila wao. Wanataka kuziba pengo la CHADEMA kwenye maridhiano. Hawana nia njema. Washiriki kama wawakilishi wa CHADEMA. Wasijifanye wanakuja kusimamia haki kama anavyodai Kitima.

Tunaomba serikali iweje wazi waraka waliokabidhi Ikulu ili site tujue wanataka nini. Waraka huu isiwe Siri. Kitima anadai unaizungumzia maslahi ya wote na mustakabali wa Taifa. Eti unatoa mwarobaini wa "mkwamo wa kisiasa" uliopo nchini. Tunataka tujue huo mwarubaini na huo mkwamo wanaouzungumzia. Je wanapendekeza kibaraka wao atolewe jela? Je wanataka bandari isibinafsishwe kwa DPW? Je wanataka uchaguzi urudiwe? Je wanataka Katiba mpya iliyoje? n.k.

Haiwezekani pawepo mambo ambayo wanayoyajua ni Kitima na TEC na serikali peke yao. La sivyo na wengine nao kama kina Mwaipopo, Askofu Shoo au Malasusa nao wakabidhi waraka kwa rais?

Nb:
Moderator acheni unafiki
 

Attachments

  • FB_IMG_1786862181402.jpg
    FB_IMG_1786862181402.jpg
    60.5 KB · Views: 7
KITIMA, TEC NA KIKAO NA RAISI: UNAFIKI HADHARANI

Padre Kitima anadai TEC wamemtuma atueleze kilichojiri. Kwanza sijui nani alimwambia watu wa Imani isiyo yake wanataka awaeleze shughuli yao? Mbona hatuwasikii Anglican, BAKWATA, KKKT na wenzao wakitueleza mambo Yao kama Taifa?

Hii ni moja ya upotofu ndani ya TEC. Lazima wajue hatujawaomba watuwakilishe au kutusemea. Hatuna haja na huduma yao.

Lakini tutizame unafiki wao.

Kitima alijitokeza almost kila wiki kabla na baada ya uhalifu wa oktoba 29. Kitima alishiriki Moja Kwa Moja zoezi la kumuondoaha mlutheri Mbowe na kumpa kiti mkatoliki Lissu. Kitima aliaminisha waumini wake kuwa bandari wamepewa waislamu eti kwa kuwa raisi ni mwislamu toka Zanzibar. Kitima akitoka hadharani na kupinga uchaguzi kama kwamba TEC ni chama cha siasa.

Baada ya uhalifu alidai maridhiano hayatawezekana mpaka kwanza "wauaji" wawajibishwe". Kwake Kitima "wauaji" ni waliofyatua risasi tu. Akasahau aliyewahamasisha vijana wapore na kuchoma mali ndio wauaji halisi. Yaani hata yeye na TEC ni wauaji.

Baada ya kuona hoja zao zimepuuzwa na mbinu zao zimegonga mwamba wao wenyewe wakaomba kuonana na Mkuu wa nchi ambaye hapo swali Kitima hakuona Soni kudai eti "ameingia madarakani kwa damu za watu"!

Kitima sasa anadai TEC inamtambua mkuu wa nchi na eti raisi ameingia madarakani kwa mujibu wa katiba! Sasa anamsifia eti amewakubalia ombi la kukutana na amewapokea vizuri. Na eti mazungumzo yalikuwa ya mafanikio makubwa!

Sasa Kitima na TEC yake anataka kutuambia wanaodai raisi ni batili na serikali ni haramu wanakosea? Ufahamu kuwa yupo raisi tena halali umemjia Kitima na TEC lini?

Kitima na TEC ni watu wa kuwasikiliza lakini sio kuwaamini au kuzingatia kauli zao mpya. Hawa wamegundua kuwa kukaa nje ya majadiliano kutawaumiza zaidi. Wanataka washiriki. Tuwashirikiahe lakini kamwe tusikubali kuwa wanaweza kuwa wasuluhishi. Hawa tayari walijidhihirisha wako upande mmoja na CHADEMA. Kina Kitima wamejua Heche na chadema wanafanya kosa na maridhiano yataenda bila wao. Wanataka kuziba pengo la CHADEMA kwenye maridhiano. Hawana nia njema. Washiriki kama wawakilishi wa CHADEMA. Wasijifanye wanakuja kusimamia haki kama anavyodai Kitima.

Tunaomba serikali iweje wazi waraka waliokabidhi Ikulu ili site tujue wanataka nini. Waraka huu isiwe Siri. Kitima anadai unaizungumzia maslahi ya wote na mustakabali wa Taifa. Eti unatoa mwarobaini wa "mkwamo wa kisiasa" uliopo nchini. Tunataka tujue huo mwarubaini na huo mkwamo wanaouzungumzia. Je wanapendekeza kibaraka wao atolewe jela? Je wanataka bandari isibinafsishwe kwa DPW? Je wanataka uchaguzi urudiwe? Je wanataka Katiba mpya iliyoje? n.k.

Haiwezekani pawepo mambo ambayo wanayoyajua ni Kitima na TEC na serikali peke yao. La sivyo na wengine nao kama kina Mwaipopo, Askofu Shoo au Malasusa nao wakabidhi waraka kwa rais?

Nb:
Moderator acheni unafiki
Ulaaniwe wewe na wauaji wenu
Damu ulizozimwaga za Watanganyika kisa fedha na madaraka usipate amani katika dunia hii.Wewe na familia yako kansa zikawe wimbo wenu
 
Takataka Yenye Division O
Inajiamini Inajiona Ina akili kuliko Taasisi
Tena Taasisi yenye wasomi kuliko Taasisi yoyote Tanzania.
Division 1.
PhD.
Tena wana Hela.

WEWE MPUMBAVU TENA WA MWISHO, NAHISI UTAKUWA MSHENZI.
 
TEC hawajawa wanafki. Walichomweleza rais ni kile kile walichokuwa wanaongea hadharani siku zote.

Kilichobadilika ni approach tuu. Baada ya kuona chura kiziwi hasikii wakaamua kumfata kumfata pangoni mwake ili waongee naye kwa lugha ya ishara ili aelewe.

Ni mbinu tuu ya kuendelea kufikisha ujumbe
 
Udini umekujaa weka hapa 🗑️, kitima ndo alimpigia kura lissu? Watanganyika sio wajinga hawakuhamasishwa na yeyote kuda haki yao ya kikatiba, kukandamizwa Kwa uhuru wa habari, kutekwa, kuuliwa na kupoteza, ulitaka kitima awe kama mwaipopo?
 
Takataka Yenye Division O
Inajiamini Inajiona Ina akili kuliko Taasisi
Tena Taasisi yenye wasomi kuliko Taasisi yoyote Tanzania.
Division 1.
PhD.
Tena wana Hela.

WEWE MPUMBAVU TENA WA MWISHO, NAHISI UTAKUWA MSHENZI.
Mbona matusi tena?!!
 
KITIMA, TEC NA KIKAO NA RAISI: UNAFIKI HADHARANI

Padre Kitima anadai TEC wamemtuma atueleze kilichojiri. Kwanza sijui nani alimwambia watu wa Imani isiyo yake wanataka awaeleze shughuli yao? Mbona hatuwasikii Anglican, BAKWATA, KKKT na wenzao wakitueleza mambo Yao kama Taifa?

Hii ni moja ya upotofu ndani ya TEC. Lazima wajue hatujawaomba watuwakilishe au kutusemea. Hatuna haja na huduma yao.

Lakini tutizame unafiki wao.

Kitima alijitokeza almost kila wiki kabla na baada ya uhalifu wa oktoba 29. Kitima alishiriki Moja Kwa Moja zoezi la kumuondoaha mlutheri Mbowe na kumpa kiti mkatoliki Lissu. Kitima aliaminisha waumini wake kuwa bandari wamepewa waislamu eti kwa kuwa raisi ni mwislamu toka Zanzibar. Kitima akitoka hadharani na kupinga uchaguzi kama kwamba TEC ni chama cha siasa.

Baada ya uhalifu alidai maridhiano hayatawezekana mpaka kwanza "wauaji" wawajibishwe". Kwake Kitima "wauaji" ni waliofyatua risasi tu. Akasahau aliyewahamasisha vijana wapore na kuchoma mali ndio wauaji halisi. Yaani hata yeye na TEC ni wauaji.

Baada ya kuona hoja zao zimepuuzwa na mbinu zao zimegonga mwamba wao wenyewe wakaomba kuonana na Mkuu wa nchi ambaye hapo swali Kitima hakuona Soni kudai eti "ameingia madarakani kwa damu za watu"!

Kitima sasa anadai TEC inamtambua mkuu wa nchi na eti raisi ameingia madarakani kwa mujibu wa katiba! Sasa anamsifia eti amewakubalia ombi la kukutana na amewapokea vizuri. Na eti mazungumzo yalikuwa ya mafanikio makubwa!

Sasa Kitima na TEC yake anataka kutuambia wanaodai raisi ni batili na serikali ni haramu wanakosea? Ufahamu kuwa yupo raisi tena halali umemjia Kitima na TEC lini?

Kitima na TEC ni watu wa kuwasikiliza lakini sio kuwaamini au kuzingatia kauli zao mpya. Hawa wamegundua kuwa kukaa nje ya majadiliano kutawaumiza zaidi. Wanataka washiriki. Tuwashirikiahe lakini kamwe tusikubali kuwa wanaweza kuwa wasuluhishi. Hawa tayari walijidhihirisha wako upande mmoja na CHADEMA. Kina Kitima wamejua Heche na chadema wanafanya kosa na maridhiano yataenda bila wao. Wanataka kuziba pengo la CHADEMA kwenye maridhiano. Hawana nia njema. Washiriki kama wawakilishi wa CHADEMA. Wasijifanye wanakuja kusimamia haki kama anavyodai Kitima.

Tunaomba serikali iweje wazi waraka waliokabidhi Ikulu ili site tujue wanataka nini. Waraka huu isiwe Siri. Kitima anadai unaizungumzia maslahi ya wote na mustakabali wa Taifa. Eti unatoa mwarobaini wa "mkwamo wa kisiasa" uliopo nchini. Tunataka tujue huo mwarubaini na huo mkwamo wanaouzungumzia. Je wanapendekeza kibaraka wao atolewe jela? Je wanataka bandari isibinafsishwe kwa DPW? Je wanataka uchaguzi urudiwe? Je wanataka Katiba mpya iliyoje? n.k.

Haiwezekani pawepo mambo ambayo wanayoyajua ni Kitima na TEC na serikali peke yao. La sivyo na wengine nao kama kina Mwaipopo, Askofu Shoo au Malasusa nao wakabidhi waraka kwa rais?

Nb:
Moderator acheni unafiki
TEC sio BAKWATA ukilijua hilo utatuliza komwe
 
KITIMA, TEC NA KIKAO NA RAISI: UNAFIKI HADHARANI

Padre Kitima anadai TEC wamemtuma atueleze kilichojiri. Kwanza sijui nani alimwambia watu wa Imani isiyo yake wanataka awaeleze shughuli yao? Mbona hatuwasikii Anglican, BAKWATA, KKKT na wenzao wakitueleza mambo Yao kama Taifa?

Hii ni moja ya upotofu ndani ya TEC. Lazima wajue hatujawaomba watuwakilishe au kutusemea. Hatuna haja na huduma yao.

Lakini tutizame unafiki wao.

Kitima alijitokeza almost kila wiki kabla na baada ya uhalifu wa oktoba 29. Kitima alishiriki Moja Kwa Moja zoezi la kumuondoaha mlutheri Mbowe na kumpa kiti mkatoliki Lissu. Kitima aliaminisha waumini wake kuwa bandari wamepewa waislamu eti kwa kuwa raisi ni mwislamu toka Zanzibar. Kitima akitoka hadharani na kupinga uchaguzi kama kwamba TEC ni chama cha siasa.

Baada ya uhalifu alidai maridhiano hayatawezekana mpaka kwanza "wauaji" wawajibishwe". Kwake Kitima "wauaji" ni waliofyatua risasi tu. Akasahau aliyewahamasisha vijana wapore na kuchoma mali ndio wauaji halisi. Yaani hata yeye na TEC ni wauaji.

Baada ya kuona hoja zao zimepuuzwa na mbinu zao zimegonga mwamba wao wenyewe wakaomba kuonana na Mkuu wa nchi ambaye hapo swali Kitima hakuona Soni kudai eti "ameingia madarakani kwa damu za watu"!

Kitima sasa anadai TEC inamtambua mkuu wa nchi na eti raisi ameingia madarakani kwa mujibu wa katiba! Sasa anamsifia eti amewakubalia ombi la kukutana na amewapokea vizuri. Na eti mazungumzo yalikuwa ya mafanikio makubwa!

Sasa Kitima na TEC yake anataka kutuambia wanaodai raisi ni batili na serikali ni haramu wanakosea? Ufahamu kuwa yupo raisi tena halali umemjia Kitima na TEC lini?

Kitima na TEC ni watu wa kuwasikiliza lakini sio kuwaamini au kuzingatia kauli zao mpya. Hawa wamegundua kuwa kukaa nje ya majadiliano kutawaumiza zaidi. Wanataka washiriki. Tuwashirikiahe lakini kamwe tusikubali kuwa wanaweza kuwa wasuluhishi. Hawa tayari walijidhihirisha wako upande mmoja na CHADEMA. Kina Kitima wamejua Heche na chadema wanafanya kosa na maridhiano yataenda bila wao. Wanataka kuziba pengo la CHADEMA kwenye maridhiano. Hawana nia njema. Washiriki kama wawakilishi wa CHADEMA. Wasijifanye wanakuja kusimamia haki kama anavyodai Kitima.

Tunaomba serikali iweje wazi waraka waliokabidhi Ikulu ili site tujue wanataka nini. Waraka huu isiwe Siri. Kitima anadai unaizungumzia maslahi ya wote na mustakabali wa Taifa. Eti unatoa mwarobaini wa "mkwamo wa kisiasa" uliopo nchini. Tunataka tujue huo mwarubaini na huo mkwamo wanaouzungumzia. Je wanapendekeza kibaraka wao atolewe jela? Je wanataka bandari isibinafsishwe kwa DPW? Je wanataka uchaguzi urudiwe? Je wanataka Katiba mpya iliyoje? n.k.

Haiwezekani pawepo mambo ambayo wanayoyajua ni Kitima na TEC na serikali peke yao. La sivyo na wengine nao kama kina Mwaipopo, Askofu Shoo au Malasusa nao wakabidhi waraka kwa rais?

Nb:
Moderator acheni unafiki


Ilikuwa maalum kwa wakristo,

Kama wewe sio mkristo basi suburi ya upande wenu
 
KITIMA, TEC NA KIKAO NA RAISI: UNAFIKI HADHARANI

Padre Kitima anadai TEC wamemtuma atueleze kilichojiri. Kwanza sijui nani alimwambia watu wa Imani isiyo yake wanataka awaeleze shughuli yao? Mbona hatuwasikii Anglican, BAKWATA, KKKT na wenzao wakitueleza mambo Yao kama Taifa?

Hii ni moja ya upotofu ndani ya TEC. Lazima wajue hatujawaomba watuwakilishe au kutusemea. Hatuna haja na huduma yao.

Lakini tutizame unafiki wao.

Kitima alijitokeza almost kila wiki kabla na baada ya uhalifu wa oktoba 29. Kitima alishiriki Moja Kwa Moja zoezi la kumuondoaha mlutheri Mbowe na kumpa kiti mkatoliki Lissu. Kitima aliaminisha waumini wake kuwa bandari wamepewa waislamu eti kwa kuwa raisi ni mwislamu toka Zanzibar. Kitima akitoka hadharani na kupinga uchaguzi kama kwamba TEC ni chama cha siasa.

Baada ya uhalifu alidai maridhiano hayatawezekana mpaka kwanza "wauaji" wawajibishwe". Kwake Kitima "wauaji" ni waliofyatua risasi tu. Akasahau aliyewahamasisha vijana wapore na kuchoma mali ndio wauaji halisi. Yaani hata yeye na TEC ni wauaji.

Baada ya kuona hoja zao zimepuuzwa na mbinu zao zimegonga mwamba wao wenyewe wakaomba kuonana na Mkuu wa nchi ambaye hapo swali Kitima hakuona Soni kudai eti "ameingia madarakani kwa damu za watu"!

Kitima sasa anadai TEC inamtambua mkuu wa nchi na eti raisi ameingia madarakani kwa mujibu wa katiba! Sasa anamsifia eti amewakubalia ombi la kukutana na amewapokea vizuri. Na eti mazungumzo yalikuwa ya mafanikio makubwa!

Sasa Kitima na TEC yake anataka kutuambia wanaodai raisi ni batili na serikali ni haramu wanakosea? Ufahamu kuwa yupo raisi tena halali umemjia Kitima na TEC lini?

Kitima na TEC ni watu wa kuwasikiliza lakini sio kuwaamini au kuzingatia kauli zao mpya. Hawa wamegundua kuwa kukaa nje ya majadiliano kutawaumiza zaidi. Wanataka washiriki. Tuwashirikiahe lakini kamwe tusikubali kuwa wanaweza kuwa wasuluhishi. Hawa tayari walijidhihirisha wako upande mmoja na CHADEMA. Kina Kitima wamejua Heche na chadema wanafanya kosa na maridhiano yataenda bila wao. Wanataka kuziba pengo la CHADEMA kwenye maridhiano. Hawana nia njema. Washiriki kama wawakilishi wa CHADEMA. Wasijifanye wanakuja kusimamia haki kama anavyodai Kitima.

Tunaomba serikali iweje wazi waraka waliokabidhi Ikulu ili site tujue wanataka nini. Waraka huu isiwe Siri. Kitima anadai unaizungumzia maslahi ya wote na mustakabali wa Taifa. Eti unatoa mwarobaini wa "mkwamo wa kisiasa" uliopo nchini. Tunataka tujue huo mwarubaini na huo mkwamo wanaouzungumzia. Je wanapendekeza kibaraka wao atolewe jela? Je wanataka bandari isibinafsishwe kwa DPW? Je wanataka uchaguzi urudiwe? Je wanataka Katiba mpya iliyoje? n.k.

Haiwezekani pawepo mambo ambayo wanayoyajua ni Kitima na TEC na serikali peke yao. La sivyo na wengine nao kama kina Mwaipopo, Askofu Shoo au Malasusa nao wakabidhi waraka kwa rais?

Nb:
Moderator acheni unafiki
Takbiiiiiiiir.

Atukuzwe Allah Samia.


Tumswalie Mtume Abdul Ameir, watoa ROHO.

Tukaswali, Bikra 70 zisije kutupita..
 
KITIMA, TEC NA KIKAO NA RAISI: UNAFIKI HADHARANI

Padre Kitima anadai TEC wamemtuma atueleze kilichojiri. Kwanza sijui nani alimwambia watu wa Imani isiyo yake wanataka awaeleze shughuli yao? Mbona hatuwasikii Anglican, BAKWATA, KKKT na wenzao wakitueleza mambo Yao kama Taifa?

Hii ni moja ya upotofu ndani ya TEC. Lazima wajue hatujawaomba watuwakilishe au kutusemea. Hatuna haja na huduma yao.

Lakini tutizame unafiki wao.

Kitima alijitokeza almost kila wiki kabla na baada ya uhalifu wa oktoba 29. Kitima alishiriki Moja Kwa Moja zoezi la kumuondoaha mlutheri Mbowe na kumpa kiti mkatoliki Lissu. Kitima aliaminisha waumini wake kuwa bandari wamepewa waislamu eti kwa kuwa raisi ni mwislamu toka Zanzibar. Kitima akitoka hadharani na kupinga uchaguzi kama kwamba TEC ni chama cha siasa.

Baada ya uhalifu alidai maridhiano hayatawezekana mpaka kwanza "wauaji" wawajibishwe". Kwake Kitima "wauaji" ni waliofyatua risasi tu. Akasahau aliyewahamasisha vijana wapore na kuchoma mali ndio wauaji halisi. Yaani hata yeye na TEC ni wauaji.

Baada ya kuona hoja zao zimepuuzwa na mbinu zao zimegonga mwamba wao wenyewe wakaomba kuonana na Mkuu wa nchi ambaye hapo swali Kitima hakuona Soni kudai eti "ameingia madarakani kwa damu za watu"!

Kitima sasa anadai TEC inamtambua mkuu wa nchi na eti raisi ameingia madarakani kwa mujibu wa katiba! Sasa anamsifia eti amewakubalia ombi la kukutana na amewapokea vizuri. Na eti mazungumzo yalikuwa ya mafanikio makubwa!

Sasa Kitima na TEC yake anataka kutuambia wanaodai raisi ni batili na serikali ni haramu wanakosea? Ufahamu kuwa yupo raisi tena halali umemjia Kitima na TEC lini?

Kitima na TEC ni watu wa kuwasikiliza lakini sio kuwaamini au kuzingatia kauli zao mpya. Hawa wamegundua kuwa kukaa nje ya majadiliano kutawaumiza zaidi. Wanataka washiriki. Tuwashirikiahe lakini kamwe tusikubali kuwa wanaweza kuwa wasuluhishi. Hawa tayari walijidhihirisha wako upande mmoja na CHADEMA. Kina Kitima wamejua Heche na chadema wanafanya kosa na maridhiano yataenda bila wao. Wanataka kuziba pengo la CHADEMA kwenye maridhiano. Hawana nia njema. Washiriki kama wawakilishi wa CHADEMA. Wasijifanye wanakuja kusimamia haki kama anavyodai Kitima.

Tunaomba serikali iweje wazi waraka waliokabidhi Ikulu ili site tujue wanataka nini. Waraka huu isiwe Siri. Kitima anadai unaizungumzia maslahi ya wote na mustakabali wa Taifa. Eti unatoa mwarobaini wa "mkwamo wa kisiasa" uliopo nchini. Tunataka tujue huo mwarubaini na huo mkwamo wanaouzungumzia. Je wanapendekeza kibaraka wao atolewe jela? Je wanataka bandari isibinafsishwe kwa DPW? Je wanataka uchaguzi urudiwe? Je wanataka Katiba mpya iliyoje? n.k.

Haiwezekani pawepo mambo ambayo wanayoyajua ni Kitima na TEC na serikali peke yao. La sivyo na wengine nao kama kina Mwaipopo, Askofu Shoo au Malasusa nao wakabidhi waraka kwa rais?

Nb:
Moderator acheni unafiki
Acha kujaza servers za jamiii forum kwa uharo wako mbwa takataka wewe
 
Udini umekujaa weka hapa 🗑️, kitima ndo alimpigia kura lissu? Watanganyika sio wajinga hawakuhamasishwa na yeyote kuda haki yao ya kikatiba, kukandamizwa Kwa uhuru wa habari, kutekwa, kuuliwa na kupoteza, ulitaka kitima awe kama mwaipopo?

Father Kitima kausika kuondoshwa kwa Mzee mbowe Chadema na ivyo matokeo ya Viongozi wapya wa Chadema kuwapeleka wanachama kwenye Mapambano yaliopelekea Vifo vya watoto 500+

nayeye Father Kitima yumo kwenye iyo zambi 👈

Nisawa tu na Mashekh wa kipindi cha Benjamin William Mkapa nao wameshiriki zambi ya kufanana na ya Father Kitima ❗️
Kuwachochea kwanamna mbali mbali ikiwemo kutoa Matamko watoto waumini kwenda kwenye Mapambano na Mapolisi wenye silaha za Moto👈

Kama sio Father Kitima fahamu Tundu Lissu hasingeweza kumng'oa Mzee mbowe

Kumbuka Father Kitima na Tundu Lissu sio tu wote ni Wakatoliki👈

lkn zaidi ni kabila moja
from Singida

Kumbuka pia Sababu za kanisa katoliki mwaka 2015 kupitia Dk Slaa kumuunga mkono Rip JPM
Ni vile ni Mkatoliki mwenzao✅️

Wkt ndugu Rip Edward Lowassa ni KKKT

Kama aya ulikuwa uyajui unatakiwa kupunguza Utoto na kuacha kutukana wakubwa Jamii forum👈

Yumkin wakubwa wapo kukuelimisha wewe
kukujenga ww kiuwelewa✍️
 
Takbiiiiiiiir.

Atukuzwe Allah Samia.


Tumswalie Mtume Abdul Ameir, watoa ROHO.

Tukaswali, Bikra 70 zisije kutupita..
Haya mapuuzi yanayoswali huku yamebinua mikvndu juu kama popo na sigida usoni kama yameunguzwa na pasi hayajawahi kuwa na akili .Mbwa takataka hizi . Tanzania inaangamizwa na mbegu ya ibilisi hawa jihadists mataahira toka Zanzibar na misukule yao ya huku . Takataka kabisa
 
Back
Top Bottom