Under skirt au gagulo

Under skirt au gagulo

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Posts
3,391
Reaction score
1,546
Hivi hili vazi la underskirt au gagulo limeishia wapi? Manake naona siku hizi nguo wanazoaa dada zetu zimekuwa transparent mno kiasi cha kuhitaji gagulo kuhifadhi maungo yao.wengine siku hizi wanavaa vikamba tu na kudai kuwa nazo pia zinasitiri.mi nilizoea miaka yetu ile tuko skuli mdada kavaa sketi yake safi lakini kuna la nguo kwa ndani linaning'inia.siku hizi wengine hata hizo nguo za ndani hazivaliwi
 
Kwasababu cku hizi viboko vimepungua mashulen kwan zaman tulikuwa tunavaa ili tukichapwa viboko visiume sana" st kayumba"
 
Kwasababu cku hizi viboko vimepungua mashulen kwan zaman tulikuwa tunavaa ili tukichapwa viboko visiume sana" st kayumba"

aisee mi nilidhani ni kwa ajili ya kujisitiri,kumbe tabu ilikuwa viboko?bora virudi
 
Kweli mabinti wengi hawana gagulo, me binafsi navaa kwenye nguo za kuangazaa siku nyingine ni pichuuu tupu
 
Tunavaa shumizi au sken tait..........kuna shider..........

yeah,mbona sasa kila kitu huwa kimejianika kama huwa mnavaa hivyo?wakati mwingine huwa sielewi hivi sehemu za siri nazo huvalishwa "lubega" kama wamasai wanavyovaa?manake sielewi vile vikamba ni lubega au vazi
 
Ndo faida ya macho. Sio kusafisha kwa maji tu. Vitu vizuri vya akina dada vikipita karibu yako ndo unasafisha macho ivyo. We huoni ugonjwa wa Trakoma umepungua siku hizi sabab ya wakina dada kuvaa hovyo hovyo na akina sie ndipo tunapopatia nafasi ya kusafishia
 
Wanakwambia saivi joto limezidi ndo maana hawataki tena kujijaladia..!
 
Maungo yenyewe yanachunguliwa hadi na vipofu! Gagulo ama underskirt Ni za nini sasa? Hakuna sehemu za siri siku hizi, acha tujinafasi
 
magagulo yamepitwa na wakati mwanamke anatakiwa avae skin tight hata akipata na ajari yoyote mwili unabaki umestirika
 
Mi inategemea na nguo...ikiwa nzito kidogo tight yatosha
 
dah siku hizi kuona mkato wa chumba (pale linapopita pindo la chupi )imekuwa ghali sana ah nakumbuka zamaniii.
 
Back
Top Bottom