Unazuia sherehe za Uhuru, unaadhimisha birthday ya CCM

Unazuia sherehe za Uhuru, unaadhimisha birthday ya CCM

Uhuru ni sherehe za kitaifa, Ccm kuadhimisha miaka 39 ni maazimisho ya chama sasa jaman utazuia hadi sherehe za vyama sidhan kama ni sahih, ccm wako sawa kuadhimisha,
 
Ungeweza tu kuchangia bila kutukana bado ningekuelewa..! Nisaidie ndugu kunielewesha,Rais,waziri mkuu,makamu wa Rais nk. Magari waliyotumia ni ya ccm?? Unaweza kutuhakikishia vp km matangazo ya moja kwa moja ccm ndo wamelipia?? Ukiweza rudi kwa matusi tena kwa sababu hainipunguzii kilo.
Ulitakiwa kujustify hayo yote kabla ya kuweka mada ambayo ineonekana umehitimisha - hukumu tayari.
 
Ila mleta uzi mgumu sana kuelewa, punguza wivu maana hata mwaka wa maadhimisho umekosea! Kasome civics urudi tena acha ubishi!
 
Siku hizi ujinga umegeuzwa kuwa hekima na busara!

Kuna baadhi ya watu hawafahamu kama ni wajinga!

He who knows not and knows not that he knows not is a fool!

Hufahamu hata maana/tofauti ya sherehe za chama na taifa.

Kasome kwanza civics!

Mambo kama haya hata mtu mwenye common sense ambaye halifahamu hata darasa atafahamu tofauti ya sherehe za chama na kitaifa,
Umeandika kwa hisia sana. Vipi umeguswa kunako?
 
duuhh... ok mi naona ni sawa ingawa kuna chembe ya pesa za umma hapo hata ubishe vp, maana hii ni kama pesa za acount ya tegeta kama ilikuwa ya umma au laa
 
Huku mnakoelekea mtasema pia Rais aondolewe ulinzi maana ni gharama. Hivi Rais alifuta sherehe za uhuru au alibadilisha namna ya kusherehekea?? Kweli kulalamika ni jadi yetu waTz
Rais alifuta sherehe za Uhuru. Ambacho hakufuta ni maadhimisho ya Uhuru. Alisisitiza hakuna haja ya kuadhiminisha siku ya Uhuru kwa kufanya sherehe na kutumia pesa nyingi ilhali kuna watanzania maskini lukuki. Alifanya hivyo pia kwa pesa za 'sherehe za wabunge'. Pesa ambazo hazikuwa za serikali na yeye kiuhalisia hakuna na mamlaka nazo.

Sasa kama alivyouliza mdau hapo juu, kwa msingi huo huo wa kubana matumizi yasiyo ya lazima, kwanini hakumwagiza mwenyekiti wa CCM, kama alivyomwagiza Spika wa Bunge, kwamba fedha za sherehe hizo ziende kusaidia maendeleo ya wananchi?

Endapo itafika kipindi ulinzi wa Rais ukawa matumizi yasiyo ya lazima, itakuwa sawa kudai uondolewe kwa msingi ule ule wa kuepuka matumizi yasiyo ya lazima.

By the way, watanzania hatulalamiki vya kutosha mbona! Hao unaosikia wakilalamika si zaidi hata ya asilimia 20 ya watanzania wote (hapa nikimaanisha unaowasikia kupitia mitandao ya kijamii). Inabidi watanzania wengi zaidi wawe wakilalamikia na kupiga kelele juu ya mienendo mibovu ya serikali, viongozi na watumishi wa umma.
 
sherehe za ccm zilitakiwa kufanyikia Kilimanjaro au Arusha. Hii mikoa ya kaskazini ni mbaya sana. wameipeleka ccm makumbusho.
 
kama ametumia gharama za serikali sio vizuri na inastahili kukemewa ila kama ni za chama sawa tu,tutofautishe mambo ya chama na ya serikali hata mimi naweza acha party yoyote ofisini kwangu nikaenda kusheherekea birthday ya mwanangu

Nakushauri ubadili hyo Avatar yako !
 
Uhuru ni sherehe za kitaifa, Ccm kuadhimisha miaka 39 ni maazimisho ya chama sasa jaman utazuia hadi sherehe za vyama sidhan kama ni sahih, ccm wako sawa kuadhimisha,
Sikiliza. Tunajua ccm mna fedha nyingi na hamshindwi kugharimia hizo sherehe kwa vyovyote vile. Kinachotushangaza ni kwamba iweje rais anapambana kufuta sherehe zisizo na tija na kupeleka fedha hizo ktk shughuki za maendeleo. Iweje ccm mmeshindwa kuonesha kwa vitendo kwamba mnamuunga mkono rais kwa nyie pia kusherehekea birthday yenu kwa njia nyingine isiyotumia gharama kubwa km mlivyofanya leo? Je hii ni kuonesha kwamba ccm hamko pamoja na rais. Hii ilikuwa ni opportunity ya kuonesha kwamba mmebadikika lakini mmeshindwa kuitumia opportunity hiyo! Shame!
 
You mean unasema kuwa chadema, ACT, Nccr, Tadea, Chaumma wakitaka kufanya sherehe zao magufuli aingilie??

Sherehe za CCM sio za kitaifa, sherehe ya uhuru ni ya kitaifa

sherehe ya ccm ni ya kichama, ya uhuru ni ya serikali

acha upuuzi
Matusi yanakuongezea nini? Hivi ulinzi aliopewa toka Dar mpaka Singida alilipiwa na mama yako?
 
Eti ooh zile sio za serikali.Hivi hela zilizozuiwa kufanya sherehe ya wabunge zilikuwa za serikali?
Unamwonaje jpm? Jamaa ni smart sana. Alinusa panya(he smelled a rat). Amekaa bungeni
na alishaona madhara ya pesa ile kwani ilitoka kwa watu binafsi. Malizia mwenyewe.

Fedha iliyotumika kwenye sherehe za ccm si ya serikali ni ya wana ccm. Ruzuku nene kila mwezi, vitega uchumi nchi nzima na ada za wanachama, ccm ni tajiri bwana.

Kijisherehe kidogo tena tena cha kumwaga m/kiti wetu mpendwa kinawatia kiwewe. Mungu atupe uzima sipati picha sherehe za miaka 50(golden jubilee), lazima mtakaa.,

Nanyi fanyeni sherehe zenu, kama hamjui tarehe ya kuzaliwa chama chenu basi fanyeni sherehe ya kukumbuka siku ya kuzaliwa 'kuzungusha mikono hewani' huku mkisemaaaa .......eti nini vile? ccm hatutakuwa na nongwa kama nyie.
 
Kwake Birthday ya Chama ni bora kuliko Uhuru day...


...........
 
Ila mleta uzi mgumu sana kuelewa, punguza wivu maana hata mwaka wa maadhimisho umekosea! Kasome civics urudi tena acha ubishi!
We ndiye mgumu kuelewa. Hii hoja hata mie nilitaka kuianxishia uzi. Mleta mada yupo sahihi kabisa! Ishu sio km pesa iliyotumika ni ya chama cha ccm au ya serikali, bali ni mshangao kwamba serikali inabana matumizi chama hakioneshi kuiunga mkono serikali kwa vitendo! Je ccm haikupaswa kufanya km alivyofanya Magufuli na kuilekeza fedha iliyotumika kwenye hizi sherehe kwa mfano kununua madawati? Ingeleta maana zaidi!
 
You mean unasema kuwa chadema, ACT, Nccr, Tadea, Chaumma wakitaka kufanya sherehe zao magufuli aingilie??

Sherehe za CCM sio za kitaifa, sherehe ya uhuru ni ya kitaifa

sherehe ya ccm ni ya kichama, ya uhuru ni ya serikali

acha upuuzi
Tena sherehe hiyo haigharamikiwi na serikali inagharamikiwa na chama chenyewe
 
Back
Top Bottom