Ndio maishaSijui ndo uzee umeniingia? Sikuhizi sina time kabisa na mambo haya.
Wife material 😀😀😀😀kuna sisi ambao tutakua tumelala
Uzee huo hata mimi hivyo hivyo. Miaka 10 au 15 nyuma saa hizi ndio najiandaa kutoka kurudi kesho alfajiriSijui ndo uzee umeniingia? Sikuhizi sina time kabisa na mambo haya.
Hapo siji tena nimeharibu cv tyrNipo kitambaa tabata 😅😅
😀😀😀😀sina uhakikaWife material 😀😀😀😀
Upo pori gani mvua inanyesha 🤣🤣Na hiki kimvua nitakuwa nimejifunika gubigubi!
Naskia kuna miqundu pande hizo sio poaHapo siji tena nimeharibu cv tyr
Mjomba we mchimba tope???Naskia kuna miqundu pande hizo sio poa
Nanjilinji sijui ni ntwara hii au lindi!Upo pori gani mvua inanyesha 🤣🤣
IkinilazimuMjomba we mchimba tope???
Karibu kabisa na nilipo nakuja hapo tujifunike gubigubi kwenye shukaNanjilinji sijui ni ntwara hii au lindi!
Toka huko porini, huko wanatakiwa waishi kenge na fisi tuuNanjilinji sijui ni ntwara hii au lindi!
Sawa mjomba enjoy lifeIkinilazimu
Bora ulale mama mwaka mpya watu wa hovyo wenye nia ovu hutoka kwa wingi kufanya matukio ya hovyoNanjilinji sijui ni ntwara hii au lindi!
Nipo ndani tangu asubuhi, hata sielewi kama kuna sijui kitu gani!Halafu asubuhi unasikia matukio ya vifo vya toyo, magari na kuumia kibaoo.Maisha hayo mimi hapana kabisa.Uzee huo hata mimi hivyo hivyo. Miaka 10 au 15 nyuma saa hizi ndio najiandaa kutoka kurudi kesho alfajiri
DuhKuna jamaa ameandaa tamasha atajinyonga mubashar/live hapa mtaani kwetu.Ndiyo tunasubiri ifike saa tano usiku tujikusanye uwanja wa dhambi ajinyonge tukimshuhudia live!