Unataka kuwa mweupe Mwana JF?

Unataka kuwa mweupe Mwana JF?

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Posts
4,383
Reaction score
4,413
jf.jpg

Ni wakati muafaka wana Jf kung'arisha ngozi na wao waweze kupendeza na kuvutia......
 
Yaani wewe ndo bado una ukoloni wa kifikra, so unataka kutuaminisha kuwa weupe ni bora kuliko weusi au unataka tuamini nini?
Nachukia sana mtu asiyethamini uasili wake!! nakuchukia na wewe!
Soma wimbo ulio bora uone jinsi binti mweusi alivyosifiwa "mimi ni mweusi mweusi tii lakini ni mzuri" umesahau hata ile noval maarufu ya "black is beuty"
Shame on you na weupe wako, na ukombolewe kifikra. Nyie ndo mnakaribisha mpaka ucamerun kwetu (kazi kukutanisha hajakubwa zenu tu)
 
Wakati huu wa global warming aka tabia nchi, tunahitaji more melanin than weupe. So spare us Boflo!
 
Kama weupe ungekuwa mali,ubuyu usingepakawa rangi

:clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:
 
Yan sikuhizi,kila mdada mjin,mkorogo,check Wema,Sinta, Sauda mwilima na wengne wengi,ila madhara yake n makubwa,mtu unazeeka na kuchakaa kabla ya umri,unajiweka kwenye risk za canser,yanin yote..Akhaa na ka johnson kangu,stak tabu kuongeza rangi,i lv myskin natural white, ka ya mtoto but ingekuw black fresh tu,chamsing n kujikubali na kutafuta kitakachoendana urskin.,hapo utakuwa mrembo,wakuvutia na asili,kama Mungu alivyokuumba!
 
Yan sikuhizi,kila mdada mjin,mkorogo,check Wema,Sinta, Sauda mwilima na wengne wengi,ila madhara yake n makubwa,mtu unazeeka na kuchakaa kabla ya umri,unajiweka kwenye risk za canser,yanin yote..Akhaa na ka johnson kangu,stak tabu kuongeza rangi,i lv myskin natural white, ka ya mtoto but ingekuw black fresh tu,chamsing n kujikubali na kutafuta kitakachoendana urskin.,hapo utakuwa mrembo,wakuvutia na asili,kama Mungu alivyokuumba!

Wacha hiyo tu, wananuka miili yao vibaya sana, ukishaondoa ile "natural protection" unabaki kuwa jumba la mabakteria, ukikaa karibu nao utafikiri wanajamba kila dakika kumbe ni harufu yao baada ya kujichubuwa.
 
Wacha hiyo tu, wananuka miili yao vibaya sana, ukishaondoa ile "natural protection" unabaki kuwa jumba la mabakteria, ukikaa karibu nao utafikiri wanajamba kila dakika kumbe ni harufu yao baada ya kujichubuwa.
true...........nime notice hii kitu
 
Wacha hiyo tu, wananuka miili yao vibaya sana, ukishaondoa ile "natural protection" unabaki kuwa jumba la mabakteria, ukikaa karibu nao utafikiri wanajamba kila dakika kumbe ni harufu yao baada ya kujichubuwa.

hahahaa...yan kuumbe me najuaga n harufu ya *chi zao kuumbe., dah watu wamejisacrifice?
 
Back
Top Bottom